IKEKERA
JF-Expert Member
- Sep 3, 2019
- 1,352
- 1,709
Sio kwamba ni watu wa MOTONI
Sio kwamba ni watu wa MOTONI
Si ndio ba mdogoMbona Wengi wana M? Hata mimi nina M.
Duh nimeshangaa sana ninavyo vyote.. Ngoja nitatafitiKuna uhusiano gani kati ya M na group O la damu?
Pole sana lakini haya mambo hayakusaidii kutunza hisia.. Kuna mengi mazuri na mabaya kwenye hisia za mapenziMimi nina hiyo herufi ila mwaka 2017 niliachwa na msichana niliyempenda sana akaenda kuolewa na msukuma kwa harusi ya kifahari na mchango nilichanga. Bahati nzuri waliachana miaka miwili baadae. Haya mambo ya herufi ni kupeana tu moyo ila hakuna kitu.
Kmmmk dah 🤣 nimeishaaHapa je[emoji116]View attachment 2688797
Nitumie 10% [emoji23] kama facilitation feeNdomanaa sikuhizi michongo inatiki yaani katika 5 mitatu lazima itiki juzi kati nimebutua 10 M Latest deal aisee subiri niongeze bidii ya kupambana [emoji2][emoji23]View attachment 2688998
Nitumie number yako mkuu unastahili kwa hili.
Thanks mkuu was just joking...Nitumie number yako mkuu unastahili kwa hili.
Kidole cha saturNdio mkuu
Nimekuuliza kwa makusudi.
Muda wetu haujafikaSema mbona wenye hizo herufi wapo Tee! Wamepigika tu
Nipe muda nisijibu kisiasaNimekuuliza kwa makusudi.
Mikono yangu yote ina M
Lakini mkono wa kushoto imejichora vizuri zaidi.
Nina group O.
Na watu kadhaa wenye M
Nimegundua wana group O, ndio maana nikauliza kuna uhusiano wa M na group la damu la O?
Ukinijibu pia nitakuongezea tabia nyingine