Al Watani
JF-Expert Member
- Dec 28, 2014
- 22,689
- 34,527
Kikiwa mkono wa kushoto inakuwaje ?
Kikiwa mkono wa kushoto inakuwaje ?
Ngekewa ya ngonoIvi utakua na sifa gani ukitongoza demu hakatai,hata aweje.Maana sijawahi kataliwa
Mi ninayo herufi M kwenye mikono yote!!Mstari wa Kichwa ni mstari unaoelezea juu ya mchakato wa kufanya maamuzi katika maisha ya mtu, na pia nguvu yake. Iko kuanzia ukingo wa kiganja, kati ya kidole gumba na kidole cha mbele na curls au huenda moja kwa moja katikati ya mkono. Mstari wa Hatima (au Zohali) ni nadra sana na ndio unaounda herufi "M". inaweza kuwa isiyoonekana, au kuonyeshwa wazi - inategemea katika kila kesi fulani. Inaenea kutoka chini ya kidole cha kati na inazunguka hadi kwenye msingi wa mitende. Mstari huu unatabiri matokeo ya kazi na kitaaluma katika maisha ya mtu. Unaweza kuwa na herufi "M" kwenye moja tu, au kwa mikono yote miwili.
Inaonyesha kwamba mtu aliye nayo anajifikiria sana na ana motisha, ana mwelekeo wa kazi na ana ujuzi na nidhamu ya hali ya juu. Hizi ni dalili za kiongozi wa kweli. Zamani iliaminika kwamba ikiwa mtoto ana herufi "M" kati ya watoto wote wa mfalme au mfalme, mtoto huyo atakuwa mrithi wake. Pia ni wenye utambuzi sana na wana angavu yenye nguvu, ambayo huwafanya wapangaji bora wa biashara na wenye ujuzi wa juu sana katika nyanja za kijamii za maisha. Je, wewe ni miongoni mwa wale adimu ambao wana alama ya "M" kwenye kiganja? Je, umeweza kuipata bado? Nini maoni yako?
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni tajiri tayari.. Pambana sasaMi ninayo herufi M kwenye mikono yote!!
Mara nyingi ukitazama vizuri wenye herufi M viganjani ndani ya hiyo herufi pia kuna herufi X. Hivyo wenye herufi M viganjani pia ni wapenda ngono au Master of X (MX). Kama una herufi M katika viganja vya mikono yote miwili hiyo inamaanisha pia una herufi X mbili (XX) hivyo ni unapenda ngono mara mbili zaidi au Master of XX (MXX).😀😀😀
Ahhahhherufi ipo lkn mwanga wa maisha umekua giza tololo
Sent from my Redmi Note 8 Pro using JamiiForums mobile app
Ijapo huwa sina imani na yanasemwa kuhusu hili lkn leo kwa mara ya kwanza sifa ulizozihainisha zote ninazo.Palmistry ni njia ya zamani ya kutabiri siku zijazo na kutafsiri utu wa mtu kutoka kwa muundo wa mistari ya mikono.
Wakati mwingine mistari hii inaweza kuunda hata nambari na herufi. Moja ya herufi hizi inaweza kuwa herufi M, maana yake ambayo imechunguzwa na watu wengi wa ajabu. Kama wengi wanavyoamini, mistari kwenye kiganja inaonyesha tabia na hatima yetu.
Herufi M imepewa watu maalum kweli. Wamejaliwa uvumbuzi wa ajabu na wanawakilisha washirika bora kwa biashara yoyote. Ikiwa watu unaowapenda wana herufi maalum M ndani ya kiganja cha mkono, inabidi ujue kwamba huwezi kumdhihaki na huwezi kusema uwongo au kumdanganya mtu huyo kwa njia yoyote ile.
Kuwa na akili sana na angavu, watu walio na herufi M kwenye kiganja cha mkono wao hugundua kwa urahisi kuwa wanadanganywa au kudanganywa. Wanawake ambao wana herufi M kwenye kiganja chao wana intuition yenye nguvu zaidi kuliko wanaume, hata wale ambao wana herufi hii. Wamejaliwa uwezo wa kusimamia na kushinda kikwazo chochote maishani, na wanajua jinsi ya kutumia rasilimali na fursa zinazotolewa kwao.
Herufi "M" kwenye kiganja chako inaweza pia kumaanisha:
• Ujuzi wa uongozi
• Je!
• Furaha
• Fursa bora Kulingana na mila maarufu, ishara hii ni tabia ya manabii ...
Kwa hivyo ikiwa una herufi hii mkononi mwako, wewe ni mtu maalum! Watu wengine huwa nayo kwenye mkono mmoja na wengine kwenye mikono yote miwili.
View attachment 2688351
Sent using Jamii Forums mobile app
Ninakupata kwakuwa sifa hizo nina shaabiana nazo.Mstari wa Kichwa ni mstari unaoelezea juu ya mchakato wa kufanya maamuzi katika maisha ya mtu, na pia nguvu yake. Iko kuanzia ukingo wa kiganja, kati ya kidole gumba na kidole cha mbele na curls au huenda moja kwa moja katikati ya mkono. Mstari wa Hatima (au Zohali) ni nadra sana na ndio unaounda herufi "M". inaweza kuwa isiyoonekana, au kuonyeshwa wazi - inategemea katika kila kesi fulani. Inaenea kutoka chini ya kidole cha kati na inazunguka hadi kwenye msingi wa mitende. Mstari huu unatabiri matokeo ya kazi na kitaaluma katika maisha ya mtu. Unaweza kuwa na herufi "M" kwenye moja tu, au kwa mikono yote miwili.
Inaonyesha kwamba mtu aliye nayo anajifikiria sana na ana motisha, ana mwelekeo wa kazi na ana ujuzi na nidhamu ya hali ya juu. Hizi ni dalili za kiongozi wa kweli. Zamani iliaminika kwamba ikiwa mtoto ana herufi "M" kati ya watoto wote wa mfalme au mfalme, mtoto huyo atakuwa mrithi wake. Pia ni wenye utambuzi sana na wana angavu yenye nguvu, ambayo huwafanya wapangaji bora wa biashara na wenye ujuzi wa juu sana katika nyanja za kijamii za maisha. Je, wewe ni miongoni mwa wale adimu ambao wana alama ya "M" kwenye kiganja? Je, umeweza kuipata bado? Nini maoni yako?
Sent using Jamii Forums mobile app
Oyaaa,hivi kweli neno hili maana hizi herufi nnazo viganja vyote viwili and next month nitaenda kwa mchungaji nishaona nachezewa sio bure.maanachizi herufi hua nazichukulia poa poatu.Kama mtu kweli una herufi M kwenye kiganja chako alafu maisha yako ni magumu bas tafuta tiba ya Kiroho kwa Wachungaji ama Masheikh.
Sisemi kwa mhemko ama kupotosha, ila kama unaherufi M na maisha yako magumu bas jua kuna mtu ameshakuharibu kiroho, na huenda anakutumia wewe kuishi maisha mazuri, ulotakiwa wewe uishi...
Hiyo M yako ni kifupi tu cha jina la machine yako. (Mbororo)Miimi nina M kwenye kichwa cha mashine.
Ina maana gani wadau(joking)
Hapa sioni M wala X nitakurudiaView attachment 2694730
Mkuu Mshana Jr naomba tafsiri ya hiki kiganja kama hutojali na ina herufi M!!?
Umekwisha mkuu, hiyo ni Y I Y. Wahi kwa sheikh Sharif Majini haraka mno.View attachment 2694730
Mkuu Mshana Jr naomba tafsiri ya hiki kiganja kama hutojali na ina herufi M!!?
D= Dar Es Salaam.Wewe nae tuondolee uongo wako hapa.
Watu tuna herufi D sasa hivi viganjani.
D = Dirham.
D = DP World
D = Dollars
M = Mavi