Je, una herufi M katika kiganja cha mkono wako?

Je, una herufi M katika kiganja cha mkono wako?

Haya maelezo kwa walimu mahiri yanatakiwa yaambatane na mchoro au picha.
24ed461626b55766b0c78fbe65789896.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elimu falaki usiruhusu mtu yeyeto amnyooshe vidole mtoto wako mchanga yaan malaika for the first time kwa mchawi utumia nafasi hio kuiba baraka zake.
Watoto wadogo usiruhusu hovyo watu wawashike kichwan au unyayoni.
Pana siku nilimuona nabii mkubwa wa uongo aliwatembelea watoto katika shule moja ya chekechea akasema kila mtoto atampa noti walikuwa zaidi ya 30 ikawa kila mtoto anawekewa mkono na Nabii huku akifanya chanting ( kunena maneno ya kiroho) kwa kila mtoto kwa kigezo Cha kuwabariki.
Kwa sisi watu wa kiroho tulielewa.
 
Maisha ni imani jinsi utakavyo amin ndo jinsi utaishi
Kwa upande wangu mm ni mfanya biashara mkubwa kwa mkoa niliopo ila sjawai kuroga sna chale na wala asubui sichomi udi dukan na duka langu asubui anafungua mtu yyte km vijana wangu wa kaz wamechelewa ata mteja anafungua duka na nauza km kawaida

Ila sasa ninapo kaa na wafanya biashara wenzangu asilimkmia kubwa yao wanaimani sana za kishirikina na stry zao ni uchawi mtupe oooh weka ulinzi ktk biashara yako oooh weka ilinzi ktk mwili wako mtu akija akukute uko imara

Kwa upande wangu naamini biashara ni mtaji bas huo ndo uchawi wa biashara km unamtaji mkubwa utaangiza mzgo mkubwa na utauza kwa kutafta faida ndogo na utauza sana

Ila mambo ya nyota sjui alama za vidole au tarehe za kuzaliwa mazindiko sizan km zinafaida au zna msaada wwte ktk maisha ya binaadam nasema ayo kulingana na imani yangu ama kle naamini
 
Palmistry ni njia ya zamani ya kutabiri siku zijazo na kutafsiri utu wa mtu kutoka kwa muundo wa mistari ya mikono.

Wakati mwingine mistari hii inaweza kuunda hata nambari na herufi. Moja ya herufi hizi inaweza kuwa herufi M, maana yake ambayo imechunguzwa na watu wengi wa ajabu. Kama wengi wanavyoamini, mistari kwenye kiganja inaonyesha tabia na hatima yetu.

Herufi M imepewa watu maalum kweli. Wamejaliwa uvumbuzi wa ajabu na wanawakilisha washirika bora kwa biashara yoyote. Ikiwa watu unaowapenda wana herufi maalum M ndani ya kiganja cha mkono, inabidi ujue kwamba huwezi kumdhihaki na huwezi kusema uwongo au kumdanganya mtu huyo kwa njia yoyote ile.

Kuwa na akili sana na angavu, watu walio na herufi M kwenye kiganja cha mkono wao hugundua kwa urahisi kuwa wanadanganywa au kudanganywa. Wanawake ambao wana herufi M kwenye kiganja chao wana intuition yenye nguvu zaidi kuliko wanaume, hata wale ambao wana herufi hii. Wamejaliwa uwezo wa kusimamia na kushinda kikwazo chochote maishani, na wanajua jinsi ya kutumia rasilimali na fursa zinazotolewa kwao.

Herufi "M" kwenye kiganja chako inaweza pia kumaanisha:
• Ujuzi wa uongozi
• Je!
• Furaha
• Fursa bora Kulingana na mila maarufu, ishara hii ni tabia ya manabii ...
Kwa hivyo ikiwa una herufi hii mkononi mwako, wewe ni mtu maalum! Watu wengine huwa nayo kwenye mkono mmoja na wengine kwenye mikono yote miwili.



View attachment 2688351

Sent using Jamii Forums mobile app
1689424976261.png
 
Back
Top Bottom