Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 376,120
- 871,370
- Thread starter
- #101
Ni M na ni XKwa hiyo hicho kiganja cha chini na kina x,maana yake siyo herufi M?.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni M na ni XKwa hiyo hicho kiganja cha chini na kina x,maana yake siyo herufi M?.
Hata mimi pia hivyo hivyo M ipo mkono wa kuumemi m ipo mkono wa kulia
Kama mtu kweli una herufi M kwenye kiganja chako alafu maisha yako ni magumu bas tafuta tiba ya Kiroho kwa Wachungaji ama Masheikh.[emoji419][emoji375]Kama mtu kweli una herufi M kwenye kiganja chako alafu maisha yako ni magumu bas tafuta tiba ya Kiroho kwa Wachungaji ama Masheikh.
Sisemi kwa mhemko ama kupotosha, ila kama unaherufi M na maisha yako magumu bas jua kuna mtu ameshakuharibu kiroho, na huenda anakutumia wewe kuishi maisha mazuri, ulotakiwa wewe uishi...
Safi sana bibieWewe nae tuondolee uongo wako hapa.
Watu tuna herufi D sasa hivi viganjani.
D = Dirham.
D = DP World
D = Dollars
Nyie wakola na maamuma ndio mnaotaka kutuharibia Tanganyika yetu. Shubamit!Wewe nae tuondolee uongo wako hapa.
Watu tuna herufi D sasa hivi viganjani.
D = Dirham.
D = DP World
D = Dollars
Tanganyika iko wapi?Nyie wakola na maamuma ndio mnaotaka kutuharibia Tanganyika yetu. Shubamit!
Mkono wa mwanaume hauna hata kovu la kuviria maji/damu?Unamaanisha hiiView attachment 2688354
Sisi ambao ishafutika kwa kusugulia hapo bangi inakuwajePalmistry ni njia ya zamani ya kutabiri siku zijazo na kutafsiri utu wa mtu kutoka kwa muundo wa mistari ya mikono.
Wakati mwingine mistari hii inaweza kuunda hata nambari na herufi. Moja ya herufi hizi inaweza kuwa herufi M, maana yake ambayo imechunguzwa na watu wengi wa ajabu. Kama wengi wanavyoamini, mistari kwenye kiganja inaonyesha tabia na hatima yetu.
Herufi M imepewa watu maalum kweli. Wamejaliwa uvumbuzi wa ajabu na wanawakilisha washirika bora kwa biashara yoyote. Ikiwa watu unaowapenda wana herufi maalum M ndani ya kiganja cha mkono, inabidi ujue kwamba huwezi kumdhihaki na huwezi kusema uwongo au kumdanganya mtu huyo kwa njia yoyote ile.
Kuwa na akili sana na angavu, watu walio na herufi M kwenye kiganja cha mkono wao hugundua kwa urahisi kuwa wanadanganywa au kudanganywa. Wanawake ambao wana herufi M kwenye kiganja chao wana intuition yenye nguvu zaidi kuliko wanaume, hata wale ambao wana herufi hii. Wamejaliwa uwezo wa kusimamia na kushinda kikwazo chochote maishani, na wanajua jinsi ya kutumia rasilimali na fursa zinazotolewa kwao.
Herufi "M" kwenye kiganja chako inaweza pia kumaanisha:
• Ujuzi wa uongozi
• Je!
• Furaha
• Fursa bora Kulingana na mila maarufu, ishara hii ni tabia ya manabii ...
Kwa hivyo ikiwa una herufi hii mkononi mwako, wewe ni mtu maalum! Watu wengine huwa nayo kwenye mkono mmoja na wengine kwenye mikono yote miwili.
View attachment 2688351
Sent using Jamii Forums mobile app
😂 Skuping ankolMkono wa mwanaume hauna hata kovu la kuviria maji/damu?
Nyie ndio mnabebaga mtoto sekunde tuu analala .
Mwanaume kisheria unatakiwa ukimbeba mtoto hapo hapo alie sana
Hyo M ni kama hii bwana Mshana JrPalmistry ni njia ya zamani ya kutabiri siku zijazo na kutafsiri utu wa mtu kutoka kwa muundo wa mistari ya mikono.
Wakati mwingine mistari hii inaweza kuunda hata nambari na herufi. Moja ya herufi hizi inaweza kuwa herufi M, maana yake ambayo imechunguzwa na watu wengi wa ajabu. Kama wengi wanavyoamini, mistari kwenye kiganja inaonyesha tabia na hatima yetu.
Herufi M imepewa watu maalum kweli. Wamejaliwa uvumbuzi wa ajabu na wanawakilisha washirika bora kwa biashara yoyote. Ikiwa watu unaowapenda wana herufi maalum M ndani ya kiganja cha mkono, inabidi ujue kwamba huwezi kumdhihaki na huwezi kusema uwongo au kumdanganya mtu huyo kwa njia yoyote ile.
Kuwa na akili sana na angavu, watu walio na herufi M kwenye kiganja cha mkono wao hugundua kwa urahisi kuwa wanadanganywa au kudanganywa. Wanawake ambao wana herufi M kwenye kiganja chao wana intuition yenye nguvu zaidi kuliko wanaume, hata wale ambao wana herufi hii. Wamejaliwa uwezo wa kusimamia na kushinda kikwazo chochote maishani, na wanajua jinsi ya kutumia rasilimali na fursa zinazotolewa kwao.
Herufi "M" kwenye kiganja chako inaweza pia kumaanisha:
• Ujuzi wa uongozi
• Je!
• Furaha
• Fursa bora Kulingana na mila maarufu, ishara hii ni tabia ya manabii ...
Kwa hivyo ikiwa una herufi hii mkononi mwako, wewe ni mtu maalum! Watu wengine huwa nayo kwenye mkono mmoja na wengine kwenye mikono yote miwili.
View attachment 2688351
Sent using Jamii Forums mobile app
Maisha unayooKuna kipindi fulani baada ya kuhitimu form IV niliwahi kusafiri kwenda kuishi Mkoani Mbeya katika harakati za kutafuta maisha ilikuwa mwaka 2013,
Kuna nyumba nilipanga maeneo ya Mbalizi ila kazi (kibarua) nilikuwa nafanyia wilaya ya songwe (sasahivi mkoa), sasa hiyo nyumba niliyopanga mama mwenye nyumba nilikuwa naelewana nae sana na alikuwa akinipenda kama mwanaye, kuna siku alikuja kuiona hii alama katika kiganja changu kimoja, alistuka sana, nikivyomuuliza akaniambia maneno haya mpaka leo nayakumbuka; " mwanangu nakuomba katika maisha yako ya hapa Mbeya usije kuthubutu kumuonyesha mtu hiyo alama ya kwenye kiganja cha mkono, watu wenye mambo ya ushirikina wanaweza kukuvizia na kukukata kwaajili ya kwenda kwa waganga kutaka utajiri"
Niliigopa sana na kiukweli nilienda Mbeya nikiwa sina ndugu wala jamaa, nilikuwa na rafiki yangu tu ambaye ndio kama alikuwa mwenyeji wangu lakini na yeye pia sio mzaliwa wa huko, tangu siku hiyo nilikuwa navaa gloves mpaka siku nilipoamua kurudi Dar es salaam
Sent from my SM-A037F using JamiiForums mobile app
Kuna mstari mmoja kiunganishi upande wa kulia kati unakosekanaHyo M ni kama hii bwana Mshana Jr View attachment 2689612
Karibu chamani mkuu[emoji23] Skuping ankol
MiaKaribu chamani mkuu