Nicas Mtei
JF-Expert Member
- Dec 21, 2010
- 11,556
- 7,113
Ushauri mzuri sana!
daa!!kwa mara ya kwanz naamua kuachana na mpenz wangu tuliyependana sana iliniwia vigum sana,nakumbuka nlikuwa kweny paper za kumaliza kidato cha sita mwaka huu,da had npo ndan ya mtihan bado namfikiria yy tu!!lakin nliamua kupiga moyo konde!!
sana aisee mbaya zaidi anachukua nyumba hiyo hiyo aisee inauma sana
hupati mke kama umempa pole kanusha tamko lako nikupe kigoli yule
vipi mimisa? funguka basi
Imemshika
kama ni mimi yeye nakung'uta shombo nanawa mikono nasonga mbele .