Je umeachwa? Usilie, Jipe moyo, Songa mbele

Je umeachwa? Usilie, Jipe moyo, Songa mbele

je naye anaku miss? je kuna dalili za nyie kurudiana?

hakuna....mm ndo huwa namtafutaga tuu, kumjulia hali...huwa somtimes tunachat....pia huwa anawaambiga rafik zangu kuwa ananimiss sana....ila kiukweli hakuna hali ya kurudiana tena
 
Hali zenu ndugu zangu wa humu MMU? Natumaini kuwa wote mu wazima wa afya,Tumshukuru Mungu kwa ajili ya uzima na afya aliyotujalia.

Siku ya leo napenda tuongelee suala zima la uvunjikaji wa mahusiano na nini cha kufanya baada ya kuachana.. Napenda kukushauri kuwa usiwe mpweke na usiwe mnyonge.

Badala ya kujuta, kusaga meno kwa imani kwamba unaonewa, ni vizuri kutuliza kichwa, upate majibu ya mzizi wa tatizo. Inawezekana ukawa ni wewe mwenyewe, kwa hiyo hutakiwi kulia, badala yake futa machozi utazame mbele. Maisha yanaendelea.


Siku zote weka akilini kuwa jawabu la kila changamoto inayoweza kukukabili, ipo ndani ya uwezo wako mwenyewe. Kama mapenzi ni magumu kwa upande wako, ni jukumu lako kuhakikisha yanakuwa mepesi ama kwa kujirekebisha wewe mwenyewe au kuachana na mpenzi msumbufu.


Machozi yako yana thamani kubwa, hutakiwi kuyatoa kwa mtu ambaye hathamini upendo wako kwake. Amekuacha, hupaswi kujiinamia muda wote na kushindwa kufanya shughuli zako. Hebu piga moyo konde, tazama mbele kwa matumaini kwamba kila kitu kizuri kinakuja.


Makosa yako yarekebisha. Kama ulikosea na ukajirekebisha, ukaomba msamaha lakini bado hujasamehewa, vilevile usijute, tazama mbele. Hupaswi kumlimlia mpenzi aliyepita bali jenga picha tamu juu ya mwenzi wako anayekuja. Zingatia kwamba kuna waliolia Farao alipozama Bahari ya Shamu bila kujua kuwa kifo chake ndiyo ukombozi wa wana wa Israel.




Nakutakia kila heri kwenye maisha yako ya kimapenzi.



Black-sad-man.jpg
sad-black-woman.jpg
sad-man.jpg



images




Niliwahi kuachwa sitasahau na sitamfanyia mtu!!Sikulala wiki mbili!usingizi napata saa 11 asubuhi naninatakiwa kwenda kazini!!Mapenzi nikitu kisichopimika!!Yanauzitowake wa kipekee!!!!!!
 
Aiseeeeee! Pole san!
Niliwahi kuachwa sitasahau na sitamfanyia mtu!!Sikulala wiki mbili!usingizi napata saa 11 asubuhi naninatakiwa kwenda kazini!!Mapenzi nikitu kisichopimika!!Yanauzitowake wa kipekee!!!!!!
 
niliwahi kuachwa sitasahau na sitamfanyia mtu!!sikulala wiki mbili!usingizi napata saa 11 asubuhi naninatakiwa kwenda kazini!!mapenzi nikitu kisichopimika!!yanauzitowake wa kipekee!!!!!!
hahahhahahah mbona ukaja lipiza kwangu sio??????????????????hahahah ila pole sana aise kuachwa mbayaaaaa.
 
daa!!kwa mara ya kwanz naamua kuachana na mpenz wangu tuliyependana sana iliniwia vigum sana,nakumbuka nlikuwa kweny paper za kumaliza kidato cha sita mwaka huu,da had npo ndan ya mtihan bado namfikiria yy tu!!lakin nliamua kupiga moyo konde!!
 
Daaah mungu akusaidie kwenye mitihani yako!
Lakini kwa nini huwa mnazamisha miguu yote?

Na kwa maelezo haya ni wazi haya ni maumivu ya kuachwa!
daa!!kwa mara ya kwanz naamua kuachana na mpenz wangu tuliyependana sana iliniwia vigum sana,nakumbuka nlikuwa kweny paper za kumaliza kidato cha sita mwaka huu,da had npo ndan ya mtihan bado namfikiria yy tu!!lakin nliamua kupiga moyo konde!!
 
Daaah mungu akusaidie kwenye mitihani yako!
Lakini kwa nini huwa mnazamisha miguu yote?

Na kwa maelezo haya ni wazi haya ni maumivu ya kuachwa!
kama ni mimi yeye nakung'uta shombo nanawa mikono nasonga mbele .
 
hakuna....mm ndo huwa namtafutaga tuu, kumjulia hali...huwa somtimes tunachat....pia huwa anawaambiga rafik zangu kuwa ananimiss sana....ila kiukweli hakuna hali ya kurudiana tena

anaye mpenz mwingine? Kama unaona kuwa hamuwez kurudiana kwa nini wajipa shda?
 
means you are responsible for your own life Nicas Mtei kuna mtu nimemis humu????ila naogopa kumtaja mwenzangu nsije pigwa bureee

You are the author of your own life.
Mtaje basi huyo uliyem miss.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom