Je umeachwa? Usilie, Jipe moyo, Songa mbele

Je umeachwa? Usilie, Jipe moyo, Songa mbele

Kuachwa ni kweli kunauma na kama mtu ukikuwana plan naye kabisa za kuoana naye then from no where mwenzako anabadilika .. Its storm pain kama hujatendwa usimcheke mwenzako mimi mwanzoni nlikuwa nawashangaa watu ambao wanajiua kwa sababu ya mapenzi.. Kujiua ni ujinga but hio pain ya mapenzi bi issue nyingine .
 
Natamani kila mtu aone ulichoandika hapo. kwa kweli kuna funzo kubwa sana kwa wote....Hapo penye blue bold au post yako yote ningependa nipaongezee kwenye main thread.. Nimependa mchango wako

Bandiko limegusia suala la msingi sana... Tupo tofauti sana katika kukabiliana na maumivu ya kuachika na kuacha, naamini kuwa kila atakae soma bandiko na michango hatakosa walau hata moja. Pamoja saaana Mtei.

BTW Thread ni yako... You can control it whatever way you want na upo huru kutumia whatever contribution nimetoa. Asante.
 
Nicas Mtei kwa wengine huwa ni haraka sana kusahau maumivu pale unapompata mbadala wako yaani mtu ambaye anawez akukuondolea machungu yako na huwa haichukui muda kama utajipanga
Naamini kuna muda wa kurecover na sikatai unaweza chukua muda sana na ukaja kuchemsha wakati utakapompata wako ila at least tupe nafasi mkuu ya kupona jeraha sio kwambaleo tumeachana kesho niko mtaani nadunda as if nothing happen
Mr Rocky kujipanga ni pamoja na kukubaliana na hali halisi ya kilichotokea. Yaani kutoendelea kumlilia yule mliyeachana...ni vyema kutopoteza muda kumlilia mtu
 
Last edited by a moderator:
Kuachwa ni shughuli pevu na inakuwa ngumu kumsahau yule uliyempenda kwa dhati. Pale uyakumbukapo mazuri yote mliyoyafanya enzi za uhusiano wenu unakuwa ndo unazidi kujipigilia msumari wa moto moyoni mwako na inakufanya kububuja machozo bila kutaka.

Ili kupunguza mawazo hayo
Inakupasa kumshirikisha Mungu katika jambo lako ili aweze kukuongoza ipasavyo usije ukafanya mambo ya ajanu kisa tu ili kumkomoa yule aliyokuacha.

Jaribu kujikeep busy kwa kufanya kazi za hapa na pale ili kukufanya kupoteza ule muda wakukaa tu kwani ndo utakuwa unaruhusu mawazo kukujia..

Muda mwingine jaribu hata kurefresh mind ili kuufurahisha moyo wako na kuondoa uzuni ulioko moyoni mwako. Na muda mwingine soma vitabu mbalimbali kama novels, majarida mbalimbali ambayo yatakufanya kucover ule muda ambao utakuwa huna kazi ya kufanya

Japo itakuchukua muda ila naamini taratibu utaanza kuyasahau yaliyokutokea.

Ahsante saudari kwa kuongezea hints muhimu
 
Last edited by a moderator:
kuachwa ni shughuli pevu! inauma! kulia kidogo - ama sana - kunaruhusiwa jamani - especially wka wanawake - kunakupa relief then unasonga mbele! Nicas Mtei kuna kuacha pia kunauma! You need to get over the person you used to love - ni kunauma ile mbaya! but la muhimu ni kujua nini unataka - then unasongesha gurudumu la maisha mbele!

Ndio maisha ati!

Je ukifanya hayo hapo kwenye blue unadhani utaendelea kulia?
 
Bandiko limegusia suala la msingi sana... Tupo tofauti sana katika kukabiliana na maumivu ya kuachika na kuacha, naamini kuwa kila atakae soma bandiko na michango hatakosa walau hata moja. Pamoja saaana Mtei.

BTW Thread ni yako... You can control it whatever way you want na upo huru kutumia whatever contribution nimetoa. Asante.
pamoja sana dada AshaDii.... Mods si ndo wanaweza kuziunganusha ziwe pamoja?
 
Last edited by a moderator:
kuachwa ni shughuli pevu! inauma! kulia kidogo - ama sana - kunaruhusiwa jamani - especially wka wanawake - kunakupa relief then unasonga mbele! Nicas Mtei kuna kuacha pia kunauma! You need to get over the person you used to love - ni kunauma ile mbaya! but la muhimu ni kujua nini unataka - then unasongesha gurudumu la maisha mbele!

Ndio maisha ati!
ha haaa, umenikumbusha hapo red......
niliwahi kumuacha mtu lakini hadi nililazwa, lol!
nilimwonea huruma sana mama yangu pamoja na masista ambao walikuwa madaktari wangu walivyokuwa wanahangaika na madrip pamoja na kusali sana kuniombea nipone........
laiti wangejua kilichokuwa kinaniumiza naona ningepona kwa fimbo, lol!
haya mambo ya mapenzi hata hayaeleweki........ lakini ndo tunayapenda saaaana mpaka tunakuwa mateja
 
Natoa report waweze kusaidia. Siku nyingine unahitaji assistance ya mod tumia hiyo button ya Report abuse, eleza tatizo lako na watakusaidia.

tatizo ni hilo neno hapo kwenye red Dada AshaDii....
 
Last edited by a moderator:
Nina mtazamo huu katika kuacha ama kuachwa kimapenzi... Na nazungumzia from my Personal experience.

Kwanza siwezi kabisa ingia katika mahusiano ya Mapenzi na mtu ambaye simpendi... Siwezi for the simple reason kuwa I can not imagine kufanya tendo la 6/6 na mtu ambaye sim'feel. Na ninapokuwa katika mahusiano naingia kwa miguu miwili yote, siwezi simamia mguu mmoja sababu sipendi kujiyumbisha ama kuyumbishwa. Hiyo inanifanya kuwa makini, mvumilivu, mstahimilivu na pengine hata ku apply hekima niwapo katika mahusiano ya Kimapenzi. Na namshukuru Mungu I have been lucky to have had Great men.

Pamoja na kuwa yule ambaye nilianza naye siyo ambaye nipo nae sasa na simpendi wala siwezi imagine yeye kunigusa kwa namna yoyote ile... Bado namuheshimu na nampa nafasi yake ya yeye kunikaribisha katika ulimwengu wa kupenda kama kichaa, kunikuzo toka kuwa binti na kukomaa kuwa mwanamke, na kunikomaza kwa kunivunja moyo wangu na kunifanya nitambue kuwa wanaume ni watamu kama walivyo wachungu hivyo kuniandaa kuwa nisishangae ikitokea tena.

Wito wangu kwa Broken hearts...

Kama you feel like crying... Cry all you can but iwe na kikomo. Kama mpenzi wako huyo alikupa furaha, mapenzi na amani kwa wakati fulani, shukuru kwa hilo lakini hakikisha kuwa unapoa na kumuona wa kawaida asitawale maisha yako kwa kufanya maamuzi kwa vigezo vyake.

Ni muhimu sana kuthamini kitu bila kujalisha kimekuumiza kiasi gani. Tena mwisho wa siku unaweza shangaa na kukuta wewe ndiyo source ya hayo mahusiano kuvunjika kama alivyo huyo mtu wako. Kauli za alikuwa hanifai kitu, hana maana, hatapata kama mimi... Kwangu huwa naona ni za kujifariji tu sababu mapenzi ni matokeo. Inaweza tokea wewe ama mwenzio akapata mtu bora ama bomu zaidi.

Umuhimu wa kuthamini penzi lililovunjika huja katika kukujenga inakuja pale mbapo unatathimini mtu wa kuwa nae tena. Muhimu tu kuwa mvumilivu na kutokuwa na haraka ya kuingia katika mahusiano tena... Ikiwezekana hata mwaka kama you can pull it off..

Hee hee hee hee hee!!!! Yalikukuta eeehh!!!! Pole sana!!!
 
ha haaa, umenikumbusha hapo red......
niliwahi kumuacha mtu lakini hadi nililazwa, lol!
nilimwonea huruma sana mama yangu pamoja na masista ambao walikuwa madaktari wangu walivyokuwa wanahangaika na madrip pamoja na kusali sana kuniombea nipone........
laiti wangejua kilichokuwa kinaniumiza naona ningepona kwa fimbo, lol!
haya mambo ya mapenzi hata hayaeleweki........ lakini ndo tunayapenda saaaana mpaka tunakuwa mateja

hahahhaaaa eti ungepona kwa fimbo!!! pole sana mwaya! so Nicas Mtei kuacha na kuachwa kote kubaya tuuuuu......
 
Last edited by a moderator:
ha haaa, umenikumbusha hapo red......
niliwahi kumuacha mtu lakini hadi nililazwa, lol!
nilimwonea huruma sana mama yangu pamoja na masista ambao walikuwa madaktari wangu walivyokuwa wanahangaika na madrip pamoja na kusali sana kuniombea nipone........
laiti wangejua kilichokuwa kinaniumiza naona ningepona kwa fimbo, lol!
haya mambo ya mapenzi hata hayaeleweki........ lakini ndo tunayapenda saaaana mpaka tunakuwa mateja

hahhahhahahahahahhaaaa na bado kuna stage ya uteja ambayo bado hujaifikia
 
Back
Top Bottom