Je umeachwa? Usilie, Jipe moyo, Songa mbele

Je umeachwa? Usilie, Jipe moyo, Songa mbele

Nice topic Nicas Mtei...lol
Lakini hivi wanaume huwa wanaachwa?!?
Na wakiachwa huwa wanapata msongo wa mawazo..kweli?!?
Hawa jamaa hapa naona kama wanawaza pesa, mtoto, spouce au ndugu wa karibu yuko ICU au labda kazi zimeleta stress kidogo...
Lakini suala la mwanaume kutoa machozi sababu ya kuachwa...labda kama tungekuwa Mumbay..ama New Delhi..

Mtazamo na mawazo tu.

yan mwanaume akiachwa utamwonea huruma.
Fikir mtu unaacha ila roho inakuuma,unaugua ugonjwa usioeleweka sembuse uachwe na mtu uliyempenda na kumuona ndo kila ki2 yan ni storm.
Afu kitu kingine mwanaume akiachwa na mwanamke huwa kuna vijimaneno,nyodo mwendo fulan hiv vya dharau kwa mwanaume ambavyo humfanya asijielewe.
Yalisha nikuta meng huwa nasimuliwa coz nilikuwa sijielewi kabisa.
Kuacha/kuachwa ni kubaya!
 
Last edited by a moderator:
nicas mtei...kuongea rahisi sana,kumshauri m2 ni rahisi pia!
Ila ukiwa ndani ya ulingo,asikwambie m2,its hard acha 2!
Bt muda ndo hua unaongea
Mr Rocky nakusoma
 
Kuachwa ni kugumu sana. Ni wachache waliopewa moyo wa kukubali matokeo na kuanza upya. Wengi wanapata magonjwa kama BP na wengine wanajitoa roho kabisa kwa ajili ya kuachwa na kuachwa.



Hivyo inahitaji nguvu na kipaji cha ziada katika hili
 
watu wasioweza kukubaliana na matokeo ndio wanakuwa prey wa mapenzi nakuingia kichwa kichwa ,hainiingii akilini kulia for nothing nakunguta mavumbi nasonga mbele.
swali kwa
AshaDii
hivi unamchukuliaje mtu ambaye mlishindwana ideological difference yaani totaly ukaona hay nimateso na upendo ushachuja kabisa labda mmezaa watotoau mtoto wewe mwanamke ulipoona huu ni usumbufu kwangu na huyu mtu sijafunga nae ndo wala hajatoa posa kwetu,ngoja nijibebee wanangu nang,oka ukasrtuggle maidha yakanyooka wakati ule yule mwanaume anakucheka nakukuombea mabaya usifanikiwe .unakuja pata mwenzi anakuoa saaafi mnaishi ila yule jamaa wa kwnza haishiwa matusi na visa japo u a out of his or her life,yaani hii ndio anayoizungumzia
Nicas Mtei huyu mtu ni wivu au ni maumivu yakuachwa?
 
sidhani kama sababu ni kutokuwa na uhakika......
ni maumivu tu kuwa huyu mtu ulikuwa unampenda lakini huwezi kuendelea naye tena.....
ndo maana baada ya muda unapona na kuendelea na maisha

oukei..... ila life goes on
 
Kuachwa?
Inauma kweli unaweza kulia hadi ukatoa machozi ya damu, machozi yatasaidia nini.
Just imagine mtu aliyekuacha zaidi ya miaka kumi iliyopita leo anakutumia gari ndogo ya kutembelea,
anakuletea mafurniture kibao ya kisasa, hivi hii itasaidia kukufanya usahau machozi uliyolia?

unajua tatizo sio kuacha, tatizo ni je utakuaje baada ya kuachwa? utalia hadi lini?
 
Nice topic Nicas Mtei...lol
Lakini hivi wanaume huwa wanaachwa?!?
Na wakiachwa huwa wanapata msongo wa mawazo..kweli?!?
Hawa jamaa hapa naona kama wanawaza pesa, mtoto, spouce au ndugu wa karibu yuko ICU au labda kazi zimeleta stress kidogo...
Lakini suala la mwanaume kutoa machozi sababu ya kuachwa...labda kama tungekuwa Mumbay..ama New Delhi..

Mtazamo na mawazo tu.

Hilo suala sio la Mumbay na New Delhi kaka....Popote pale duniani kuna matukio ya wanaume kuachwa kwa kiasi fulani.... mfano huu hapa https://www.jamiiforums.com/mahusia...namuonea-huruma-ila-ndo-hivyo-sina-jinsi.html na mfano huu hapa https://www.jamiiforums.com/mahusia...-gari-lakini-sina-mapenzi-naye-nifanyeje.html
 
yan mwanaume akiachwa utamwonea huruma.
Fikir mtu unaacha ila roho inakuuma,unaugua ugonjwa usioeleweka sembuse uachwe na mtu uliyempenda na kumuona ndo kila ki2 yan ni storm.
Afu kitu kingine mwanaume akiachwa na mwanamke huwa kuna vijimaneno,nyodo mwendo fulan hiv vya dharau kwa mwanaume ambavyo humfanya asijielewe.
Yalisha nikuta meng huwa nasimuliwa coz nilikuwa sijielewi kabisa.
Kuacha/kuachwa ni kubaya!

pole sana kwa yaliyokukuta
 
nicas mtei...kuongea rahisi sana,kumshauri m2 ni rahisi pia!
Ila ukiwa ndani ya ulingo,asikwambie m2,its hard acha 2!
Bt muda ndo hua unaongea
Mr Rocky nakusoma
christine ibrahim nimekuelewa ila nakwambia tu kuwa ukiwa imara kamwe hautateseka sana katika hayo
 
Last edited by a moderator:
Kuachwa ni kugumu sana. Ni wachache waliopewa moyo wa kukubali matokeo na kuanza upya. Wengi wanapata magonjwa kama BP na wengine wanajitoa roho kabisa kwa ajili ya kuachwa na kuachwa.



Hivyo inahitaji nguvu na kipaji cha ziada katika hili
sio wote watakaoweza kufanya hayo
 
watu wasioweza kukubaliana na matokeo ndio wanakuwa prey wa mapenzi nakuingia kichwa kichwa ,hainiingii akilini kulia for nothing nakunguta mavumbi nasonga mbele.
swali kwa
AshaDii
hivi unamchukuliaje mtu ambaye mlishindwana ideological difference yaani totaly ukaona hay nimateso na upendo ushachuja kabisa labda mmezaa watotoau mtoto wewe mwanamke ulipoona huu ni usumbufu kwangu na huyu mtu sijafunga nae ndo wala hajatoa posa kwetu,ngoja nijibebee wanangu nang,oka ukasrtuggle maidha yakanyooka wakati ule yule mwanaume anakucheka nakukuombea mabaya usifanikiwe .unakuja pata mwenzi anakuoa saaafi mnaishi ila yule jamaa wa kwnza haishiwa matusi na visa japo u a out of his or her life,yaani hii ndio anayoizungumzia
Nicas Mtei huyu mtu ni wivu au ni maumivu yakuachwa?

umefafanua vyema Nivea.... yote yanawezekana. may be ni maumivu au wivu wa kuachwa
 
Last edited by a moderator:
Hilo suala sio la Mumbay na New Delhi kaka....Popote pale duniani kuna matukio ya wanaume kuachwa kwa kiasi fulani.... mfano huu hapa https://www.jamiiforums.com/mahusia...namuonea-huruma-ila-ndo-hivyo-sina-jinsi.html na mfano huu hapa https://www.jamiiforums.com/mahusia...-gari-lakini-sina-mapenzi-naye-nifanyeje.html


ha ha...huyu kama akimuacha jamaa ni bora afurahi tu
ni bora kujua mtu hakupendi leo, kuliko kujua baada ya miaka 10 kuwa alikuwa anakuchezea akili..
 
heeeee hivi upo??? nimekuona hapa nimeshtuka! miss u mamito!

nipo bebito.....hivi ni nani amewaacha vijana hendsam namna hii.....
hebu waone.....jamani jamani.......

Black-sad-man.jpg
sad-man.jpg
 
ha ha...huyu kama akimuacha jamaa ni bora afurahi tu
ni bora kujua mtu hakupendi leo, kuliko kujua baada ya miaka 10 kuwa alikuwa anakuchezea akili..

sasa hapo ndo penye kuhusu mada nliyoweka. Jinsi huyo jamaa itavyotakiwa afanye baada ya kuachwa...
 
umefafanua vyema Nivea.... yote yanawezekana. may be ni maumivu au wivu wa kuachwa
ukibeba nadharia hii hutajuta na haya maishu ya mapenzi kamwe
1.jenga kujitegemea kusimama wewe kama wewe anytime and anywhere!
2.jua umuhimu wako
3.jua kwamba huyo ni mtu uliyekutana naye ukubwani tu it can be half way up of your life expectancy
4.utakufa mwenyewe utazikwa mwenyewe na sio na mtu yyte
 
ukibeba nadharia hii hutajuta na haya maishu ya mapenzi kamwe
1.jenga kujitegemea kusimama wewe kama wewe anytime and anywhere!
2.jua umuhimu wako
3.jua kwamba huyo ni mtu uliyekutana naye ukubwani tu it can be half way up of your life expectancy
4.utakufa mwenyewe utazikwa mwenyewe na sio na mtu yyte
yote hayo yanabebwa na kitu kinachoitwa KUJITAMBUA
 
Back
Top Bottom