Je, Spensa Lameck amerudi TBC?

Emmanuel Robinson

Verified Member
May 29, 2013
1,343
2,000
Jioni hii kwenye TBC aridhio nimemwona mtangazi Spensa Lameck akiripoti kutoka Uwanja wa Uhuru Dar es Salaam . Je, itakuwa amerudi TBC akijiandaa kukiwasha kwenye kampeni tena kunako mwezi ujao? Picha sijapiga nilisahau kama kuna mtu ana picha atuwekee
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
14,576
2,000
Unasahau nini !! walivyoshambuliwa pale Lumumba na Mzee Mengi pamoja, mpaka walipookolewa na Bernard Membe kwenye gari lake la uwaziri ?!. Lazima ajisalimishe ili apate mkate . Kumbuka vyombo vyote ni wahanga
 

Nyaka-One

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
3,603
2,000
Hajawahi kua Tbc,alikua Itv.

Naona Buhohela kamrudisha
kwa style nyingine,uchaguzi huooo.
Labda kaletwa pale TBC ili muda wa kuanza kampeni ukifika wamtumie kunogesha kampeni za JPM kwa mbwembwe zile zile za 2015 kwa Lowassa.
 

All TRUTH

JF-Expert Member
Nov 20, 2011
4,824
2,000
Sio karudi. Ndo kaenda ila kuna baadhi ya watangazaji walitia Nia so inawezekana ameenda kuziba pengo
 

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Aug 31, 2017
5,031
2,000
Huyu huyu aliyekuwa ITV na kutuonyesha jinsi CCM na Tume walivyokuwa wanaiba maboksi ya kura mubashara kwenye TV? Halafu baada ya hapo ITV wakaomba msamaha kwa kuonyesha ukweli wa wizi wa kura?
Jioni hii kwenye TBC aridhio nimemwona mtangazi spensa lameck akiripoti kutoka uwanja wa uhuru dar esalaam . Je, itakuwa amerudi Tbc akijiandaa kukiwasha kwenye kampeni tena kunako mwezi ujao? Picha sijapiga nilisahau kama kuna mtu ana picha atuwekee
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,893
2,000
Jioni hii kwenye TBC aridhio nimemwona mtangazi spensa lameck akiripoti kutoka uwanja wa uhuru Dar es Salaam . Je, itakuwa amerudi Tbc akijiandaa kukiwasha kwenye kampeni tena kunako mwezi ujao? Picha sijapiga nilisahau kama kuna mtu ana picha atuwekee
Spenser anajua sana,wapuuzi flan walitaka kumpoteza kwenye ramani mtoto wa watu
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,139
2,000
Jioni hii kwenye TBC aridhio nimemwona mtangazi Spensa Lameck akiripoti kutoka Uwanja wa Uhuru Dar es Salaam . Je, itakuwa amerudi TBC akijiandaa kukiwasha kwenye kampeni tena kunako mwezi ujao? Picha sijapiga nilisahau kama kuna mtu ana picha atuwekee

Kutokana na Hali ngumu na Ukata uliopo IPP Media huku Wakikopwa tu Mishahara ya Miezi 13 Yeye na Wilberforce Ngoto wamehamia huko TBC1.
 

Englishlady

JF-Expert Member
Apr 11, 2013
2,211
2,000
Kutokana na Hali ngumu na Ukata uliopo IPP Media huku Wakikopwa tu Mishahara ya Miezi 13 Yeye na Wilberforce Ngoto wamehamia huko TBC1.

Hizi media zina shida sana.....utaona mtangazaji maarufu hadi unamtamani kumbe halipwi mishahara kwa muda mrefu.

Sahara media nako hali si shwari.
 

Ndekrepha

JF-Expert Member
Jun 4, 2020
1,502
2,000
Usalama..

chai.jpg
 

Ndekrepha

JF-Expert Member
Jun 4, 2020
1,502
2,000
Ukitaka tu Kuona hao wa IPP Media wanavyogombea Sahani za Ugali na Maharage ya Juzi 24/7 weka Kambi hapo Maryland Hotel Mwenge ujionee.

Maryland soda tu pepsi ni buku..hawawezi kukaa pale. Sema pale kwa wamama wnaouza wali chini ya miavuli na mabanda opposite na kiwanda cha Subash.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,139
2,000
Maryland soda tu pepsi ni buku..hawawezi kukaa pale. Sema pale kwa wamama wnaouza wali chini ya miavuli na mabanda opposite na kiwanda cha Subash.

Ndiyo hao hao akina Mama Ntilie ambao Mimi nawamaanisha sana kwani ndiyo huwa wapo hapo chini ilipo Maryland Hotel Mwenge Mkuu wangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom