Je, Paul Makonda anatosha kurithi kiti cha Dkt. Bashiru CCM?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
44,322
2,000
Najua Wapinzani hawatafurahia swali hili lakini chini ya jua lolote linawezekana.

Nawaona komredi Polepole na ndugu Makonda wakipiga jalamba kurithi mikoba ya Dr Bashiru aliyehamia Ikulu kama Katibu mkuu kiongozi.

Kwa mbali namuona Dkt. Mwigullu Nchemba naye anatroti.

Ufipa kaeni chonjo msiyempenda anaweza kuja.

Maendeleo hayana vyama!
 

Naipendatz

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
1,800
2,000
Makonda wako kanyea anapolala, ishatoka hiyo, hutomsikia karibuni popote. Magufuli kaamua kujitenga na watu aina ya Makonda, now yupo busy na akina Kabudi, Rostam, Simbachawene, Jafo, Polepole and the likes. Vile vile hapendi vijana waliozaliwa 1982
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,489
2,000
Acha niseme, Makonda anaweza ila hafai, Makonda ana ilani zake kichwani zinazomtosha yeye tu, huyo atakipasua chama akidhani anakijenga, pia WAZEE wengi walio ndani kabisa ya roho ya chama hawawezi kuelewana na falsafa zake.

Makonda anapenda kuwa na wafuasi wake binafsi, ni mtawala asiye na mipaka, asiyetaka kushauriwa wala kukosolewa, mtu wa vitisho na visasi, sasa pale Chamwino kuna manguli ambao hawatakubali kukaliwa kichwani na nyoka mdogo kama Makonda, hapo moto utawaka.
 

kikiboxer

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
1,142
2,000
Wapinzani wepi hawatafurahi wa ndani ya CCM au nje ya CCM?

Wakina Nape inamaana ndio mmewatosa?
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
18,996
2,000
Acha niseme,makonda anaweza ila hafai,makonda ana ilani zake kichwani zinazomtosha yeye tu, huyo atakipasua chama akidhani anakijenga,pia WAZEE wengi walio ndani kabisa ya roho ya chama hawawezi kuelewana na falsafa zake,makonda anapenda kuwa na wafuasi wake binafsi,ni mtawala asiye na mipaka,asiyetaka kushauriwa wala kukosolewa,mtu wa vitisho na visasi,sasa pale chamwino kuna manguli ambao hawatakubali kukaliwa kichwani na nyoka mdogo kama makonda,hapo moto utawaka.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
84,144
2,000
Acha niseme,makonda anaweza ila hafai,makonda ana ilani zake kichwani zinazomtosha yeye tu, huyo atakipasua chama akidhani anakijenga,pia WAZEE wengi walio ndani kabisa ya roho ya chama hawawezi kuelewana na falsafa zake,makonda anapenda kuwa na wafuasi wake binafsi,ni mtawala asiye na mipaka,asiyetaka kushauriwa wala kukosolewa,mtu wa vitisho na visasi,sasa pale chamwino kuna manguli ambao hawatakubali kukaliwa kichwani na nyoka mdogo kama makonda,hapo moto utawaka.
Makonda awe Katibu Mkuu wa CCM? itakuwa aibu kuu.
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
4,900
2,000
Nadhani tunarejea zama za chama dola halisia, Cman,Rais wa nchi, huenda na makatibu wa ccm mkoa wakawa wakuu wa mikoa pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom