Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,575
- 55,145
Connection tu mkuu, haya magari tusiyaogope
Nimeshapelekea malalamiko sana pale ila kamanda hamduni hafanyii kaZi malalamiko yangunenda karipoti Takukuru mkuu...acha kuweweseka
Mm siogopi magari natamza ukwepaji kodiConnection tu mkuu, haya magari tusiyaogope
Kwa hyo Hilo gari amelipatia hukoKwani mkataba wa kupromote wamasai waondoke Ngorongoro na Mkataba wa kuipigia debe DP world mpaka kwenda Dubai unajua alilipwa kiasi gani!
Mbna Sasa namiliki mkuu Nina pesa Nina viwanjaKwahyo mtoa mada kwavile me nimeishia darasa la 4 tena niliferi sitakiwi kuwa na pesa kumzidi Injinia na mtu aliemaliza UDSM nani kakudanganya huo utoporo kuwa elimu ndy pesa? Kwa roho hiyo hutokuja kumiliki pesa milele coz una akili mgando
Four failure unamilikije pesa ndefu Kama siyo uchawi Ni nin[emoji23][emoji23]Kwahyo mtoa mada kwavile me nimeishia darasa la 4 tena niliferi sitakiwi kuwa na pesa kumzidi Injinia na mtu aliemaliza UDSM nani kakudanganya huo utoporo kuwa elimu ndy pesa? Kwa roho hiyo hutokuja kumiliki pesa milele coz una akili mgando
Labda la kwako weweUna uhakika ni la kwake?
Ndyo maana nikauliza kama una uhakika ni lakeLabda la kwako wewe
Ukifanya kazi bila kumwamini yesu je?MUAMINI YESU KISHA FANYA KAZI MKUU MALI ZINGINE MTU AKIKUAMBIA ANAVYO PATA UTAZIMIA.
HERI MIA YA KRISTO HUKU UNAAMANI KULIKO FEDHA ZA UDHALIMU HUKU UNAISHI KWA HOFU.
Acha urofa wewe' mtu akiwa maskini hamuwaombi hao TRA wakawakague umaskini wao ispokuwa wakiwa matajiri.Mtangazaji maulid kitenge amepost gari yake Aina ya v8 lc 300 series ya mwaka 2023 zaidi ya USD $ 216,000
Sasa unajiuliza Ni mtangazaji wa taifa gani anamiliki gari ya Aina hyo ya dhamani kubwa ? Hata watangazaji wa BBC na fox news hawana magari ya zamani hzi no
Ni hapa Tanzania tu ndio Kuna watangazaji wanamiliki Mali kubwa kuliko vipato vyao halisi
Zote tunajuwa kuwa Kazi za utangazaji na uhandishi wa habari hazina mkwanja mrefu kuzidi watu engineer au hata ma finance manager wa mashirika makubwa ila hapa kwetu katangazaji a form four au a form six leaver failure ana maisha hata kuliko msomi wa chuo kikubwa Cha UDSM
Nadhani Tra hawafanyi Kaz zao ipazavyo Ni vyema TRA, TAKUKURU ,twamuhoji amezipata wapi Mali hizi na kiwango Cha Kodi anacholipa ktka biashara zake Kama Ni sahihi hakwepi Kodi zozote
I wish I could be a president Kuna watu wangetezeka hakika khaaaa!!!!View attachment 2881344
YOTE YANAWEZEKANA MAANA YESU HUWANYESHEA MVUA WEMA NA WAOVUUkifanya kazi bila kumwamini yesu je?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] eti kufanya Kaz Bila kumuaminisha yeahUkifanya kazi bila kumwamini yesu je?
Yuda Ana akili ndogoUkifanya kazi bila kumwamini yesu je?
Una akili kiduchi inakutosha wee pekee hata mkee hatlshiAcha urofa wewe' mtu akiwa maskini hamuwaombi hao TRA wakawakague umaskini wao ispokuwa wakiwa matajiri.
Hao TRA anawakagua nani? Mbona wenyewe ndani ya mwaka tu w ajira wana utajiri wa kutisha?
Pambana na umaskini wako...
Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
Kazi ya biashara zipi anafanya sio lazima wew ujue, wanajua TRA tu inatosha,Siajsema ameiba Bali Kaz yake inafahamika na Kama Ana bishara Ni zipi iko wapi nimesema pengine Ni muhujumu uchumi kwa maana mkwepa Kodi maarufu