min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,712
- 175,728
🤣🤣🤣 kumbeYuda Ana akili ndogo
🤣🤣🤣 kumbeYuda Ana akili ndogo
Akili kisodawewKazi ya biashara zipi anafanya sio lazima wew ujue, wanajua TRA tu inatosha,
Na hakuna sheria nchi hii inayomtaka mtu aseme anafanya wapi biashara, au aseme ametoa wapi pesa kama hayupo serikalini
Nenda kwenye Uzi wako wa kula kimasiara Huku tunataka viijana werevuKama ukielewa mtangazaji ni rahisi sana kuwa TISS wa kipenyoo bhasi utakuwa umeelewa kila kituu.
Tiss gani yule mpayukaji tiss awe yey nakufa mm yule Ni muhujumu uchumiKama ukielewa mtangazaji ni rahisi sana kuwa TISS wa kipenyoo bhasi utakuwa umeelewa kila kituu.
Mbona kama vile unazidi kumkandamiza Kitenge, kwa mali ulizozitaja inabidi TAKUKURU wachunguze aliwezaje kufikia hapo huku akilipa kodi halali, ungesema safari ya DPW labda usingemkandamiza.Be positive sio lazima Mtu afanye kazi Moja ana Kitenge tv , ana maulidkitenge .com nenda kaangalie makampuni yalio sponse Kitenge tv hayo ni baadhi tu ya yanayo fahamika ,je kama ana mashamba kijijini kwao huko analima tutajuaje
Gari ya ndoto yangu hiyo. Ninaamini nitaiendesha one day.Siyo 300 ZX bali ni 200 ZX.
![]()
Toyota Landcruiser 200 ZX - Land Cruiser Tanzania
Make / Model: Toyota / Land Cruiser Chassis: URJ202W Driving Type: SUVs Engine: 4.6 L Fuel: Petrol Transmission: Automatic Gear Steering: Right Hand Drive (RHD) Colour: Pearl Doors: 5 Passenger Capacity: 8 Seats Features Air Conditioning,Power Steering,Power Window,Power Mirror,SunRoof,Anti-lock...www.landcruiser.co.tz
yani kama hujui maulid ni tiss hadi leo ukapimwee akiliiiTiss gani yule mpayukaji tiss awe yey nakufa mm yule Ni muhujumu uchumi
Kwani hii nchi watangazaji ni yeye tu?? mbona hawamiliki hata prado tuu la kuzugaaa.. mshahara wa diamond ndo umfanye anunue vieteee?? watu mapoyoyooo sana humu ndanii...Mbona kama vile unazidi kumkandamiza Kitenge, kwa mali ulizozitaja inabidi TAKUKURU wachunguze aliwezaje kufikia hapo huku akilipa kodi halali, ungesema safari ya DPW labda usingemkandamiza.
Unamlipa hela ngapi pumbavu wewe? Wasanii wengi wanapigwa na hawana kitu.Mwenzio tunampiga paipu
Hoja yako haiendani na hoja yangu, nilikuwa ninamjibu mwingine si wewe.Kwani hii nchi watangazaji ni yeye tu?? mbona hawamiliki hata prado tuu la kuzugaaa.. mshahara wa diamond ndo umfanye anunue vieteee?? watu mapoyoyooo sana humu ndanii...
NakaziaPole sana, nafsi yako imejaa makovu mengi na vidonda vingi vya umasikini, chuki, husuda, fitina, wivu na makorokoro kibao ya hovyo. Hakika unahitaji msaada wa kiroho uweze kuondokana na mawazo na fikra ulizokuwa nazo.
hapo ni hatariii hogopaaaaHoja yako haiendani na hoja yangu, nilikuwa ninamjibu mwingine si wewe.
Big NO! Big NO! Nchi yeyote inayoachia raia kuishi maisha ya juu huku kipato chao hakijulikani inakaribisha uharamia. Ni jukumu la kila mmoja wetu kuhoji umuliki wa mali wenye mashaka.Pole sana, nafsi yako imejaa makovu mengi na vidonda vingi vya umasikini, chuki, husuda, fitina, wivu na makorokoro kibao ya hovyo. Hakika unahitaji msaada wa kiroho uweze kuondokana na mawazo na fikra ulizokuwa nazo.
Edit hiyo picha uliyoambatanisha! Picha uliyotuma ni lc 200Mtangazaji maulid kitenge amepost gari yake Aina ya v8 lc 300 series ya mwaka 2023 zaidi ya USD $ 216,000
Sasa unajiuliza Ni mtangazaji wa taifa gani anamiliki gari ya Aina hyo ya dhamani kubwa ? Hata watangazaji wa BBC na fox news hawana magari ya zamani hzi no
Ni hapa Tanzania tu ndio Kuna watangazaji wanamiliki Mali kubwa kuliko vipato vyao halisi
Zote tunajuwa kuwa Kazi za utangazaji na uhandishi wa habari hazina mkwanja mrefu kuzidi watu engineer au hata ma finance manager wa mashirika makubwa ila hapa kwetu katangazaji a form four au a form six leaver failure ana maisha hata kuliko msomi wa chuo kikubwa Cha UDSM
Nadhani Tra hawafanyi Kaz zao ipazavyo Ni vyema TRA, TAKUKURU ,twamuhoji amezipata wapi Mali hizi na kiwango Cha Kodi anacholipa ktka biashara zake Kama Ni sahihi hakwepi Kodi zozote
I wish I could be a president Kuna watu wangetezeka hakika khaaaa!!!!View attachment 2881344
Aiseee una akili kubwa mno natka watu wanao ona ukweli na siyo kuongea upuuzi eti Nina roho mbayaMbona kama vile unazidi kumkandamiza Kitenge, kwa mali ulizozitaja inabidi TAKUKURU wachunguze aliwezaje kufikia hapo huku akilipa kodi halali, ungesema safari ya DPW labda usingemkandamiza.
Siyo kuhujumu uchumi lkn au kuwanyima wenzio nafsi ili ukanunue magar makaliGright
Gari ya ndoto yangu hiyo. Ninaamini nitaiendesha one day.
Mchawi wa kwanza alianza kama hivyo then wakasambaa kote duniani kuroga wengine pasipo sababu!Mtangazaji maulid kitenge amepost gari yake Aina ya v8 lc 300 series ya mwaka 2023 zaidi ya USD $ 216,000
Sasa unajiuliza Ni mtangazaji wa taifa gani anamiliki gari ya Aina hyo ya dhamani kubwa ? Hata watangazaji wa BBC na fox news hawana magari ya zamani hzi no
Ni hapa Tanzania tu ndio Kuna watangazaji wanamiliki Mali kubwa kuliko vipato vyao halisi
Zote tunajuwa kuwa Kazi za utangazaji na uhandishi wa habari hazina mkwanja mrefu kuzidi watu engineer au hata ma finance manager wa mashirika makubwa ila hapa kwetu katangazaji a form four au a form six leaver failure ana maisha hata kuliko msomi wa chuo kikubwa Cha UDSM
Nadhani Tra hawafanyi Kaz zao ipazavyo Ni vyema TRA, TAKUKURU ,twamuhoji amezipata wapi Mali hizi na kiwango Cha Kodi anacholipa ktka biashara zake Kama Ni sahihi hakwepi Kodi zozote
I wish I could be a president Kuna watu wangetezeka hakika khaaaa!!!!View attachment 2881344
Asante Sana mkuu kwa kunielewa hoja yanguEdit hiyo picha uliyoambatanisha! Picha uliyotuma ni lc 200
Land cruiser 300 series hakuna v8.
Nakubaluana na wewe waandishi WA Habari kwa Sasa wanishi extravagant lifestyle u
nafikiri ni kutokana na uchawa.