kyagata
JF-Expert Member
- Oct 18, 2016
- 13,967
- 26,202
Ulipata ile ajira ya ualimu uliyokua unaifukuzia mkuu?Mkuu iyo ni lc 200 2019-20. Hii hapa chini ndo lc 300 nina uwezo wa kuzinunua kama hizo 100.
View attachment 2881366
Ulipata ile ajira ya ualimu uliyokua unaifukuzia mkuu?Mkuu iyo ni lc 200 2019-20. Hii hapa chini ndo lc 300 nina uwezo wa kuzinunua kama hizo 100.
View attachment 2881366
[emoji1787][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23] a mearly teacher eti anaijuwa lc 300 seriesUlipata ile ajira ya ualimu uliyokua unaifukuzia mkuu?
Mama hapendi hizo nimemnunulia Porsche Cayenne na range velar na Evoque 2023 za kutosha. Isitoshe nimemnunulia nyumba masaki na kumjengea ghorofa mbweni. Pia nimemnunulia nyumba ya usd million 8 palm island Dubei. Pia nimemnunulia apartments Monaco, Zurich, ibiza, malibu, Aspen, bahamas, st bars, Beverley hills na montecito jirani na Harry na Meggan.Mnunulie mama ako basi
Kaz ya ualimu ulipata au na wee unataka uvumuliwe marindaaNyota ya Maulid inazidi king'ara. Namuombea azidi kufanikiwa. Zembwela naye Mungu azidi kumuongezea.
Mkuu ilikuwa zuga tu nilitumia iyo gear niweze kuwa na ukaribu na mke wako ambaye nimwalimu nimsogezee mkuyenge.Ulipata ile ajira ya ualimu uliyokua unaifukuzia mkuu?
Unajua nani aliyesababisha bibi yako, mama yako, mke wako, binti yako na mjukuu wako wa kike wasiwe na marinda? Waulize watakuambia.Kaz ya ualimu ulipata au na wee unataka uvumuliwe marindaa
We ni mjinga na mpumbavu kwahiyo wasomi ndiyo wana haki ya kuwa matajiri? Na waliofeli shule hawastahili? Acha chuki za kipumbavuMtangazaji maulid kitenge amepost gari yake Aina ya v8 lc 300 series ya mwaka 2023 zaidi ya USD $ 216,000
Sasa unajiuliza Ni mtangazaji wa taifa gani anamiliki gari ya Aina hyo ya dhamani kubwa ? Hata watangazaji wa BBC na fox news hawana magari ya zamani hzi no
Ni hapa Tanzania tu ndio Kuna watangazaji wanamiliki Mali kubwa kuliko vipato vyao halisi
Zote tunajuwa kuwa Kazi za utangazaji na uhandishi wa habari hazina mkwanja mrefu kuzidi watu engineer au hata ma finance manager wa mashirika makubwa ila hapa kwetu katangazaji a form four au a form six leaver failure ana maisha hata kuliko msomi wa chuo kikubwa Cha UDSM
Nadhani Tra hawafanyi Kaz zao ipazavyo Ni vyema TRA, TAKUKURU ,twamuhoji amezipata wapi Mali hizi na kiwango Cha Kodi anacholipa ktka biashara zake Kama Ni sahihi hakwepi Kodi zozote
I wish I could be a president Kuna watu wangetezeka hakika khaaaa!!!!View attachment 2881344
Acha kuwaza negative,Mtangazaji maulid kitenge amepost gari yake Aina ya v8 lc 300 series ya mwaka 2023 zaidi ya USD $ 216,000
Sasa unajiuliza Ni mtangazaji wa taifa gani anamiliki gari ya Aina hyo ya dhamani kubwa ? Hata watangazaji wa BBC na fox news hawana magari ya zamani hzi no
Ni hapa Tanzania tu ndio Kuna watangazaji wanamiliki Mali kubwa kuliko vipato vyao halisi
Zote tunajuwa kuwa Kazi za utangazaji na uhandishi wa habari hazina mkwanja mrefu kuzidi watu engineer au hata ma finance manager wa mashirika makubwa ila hapa kwetu katangazaji a form four au a form six leaver failure ana maisha hata kuliko msomi wa chuo kikubwa Cha UDSM
Nadhani Tra hawafanyi Kaz zao ipazavyo Ni vyema TRA, TAKUKURU ,twamuhoji amezipata wapi Mali hizi na kiwango Cha Kodi anacholipa ktka biashara zake Kama Ni sahihi hakwepi Kodi zozote
I wish I could be a president Kuna watu wangetezeka hakika khaaaa!!!!View attachment 2881344
Siajsema ameiba Bali Kaz yake inafahamika na Kama Ana bishara Ni zipi iko wapi nimesema pengine Ni muhujumu uchumi kwa maana mkwepa Kodi maarufuAcha kuwaza negative,
Usikute ana biashara zake na zipo very clean, analipa kodi stahiki zote,
Mentality ya ukimuona mtu anahela jua kaiba ndio imetuleta hapa kama taifa
Ndio sisi wasomi hasa wa udsm ndio tuwe na pesa Kisha failure wote wawe na maisha ya wastani tuWe ni mjinga na mpumbavu kwahiyo wasomi ndiyo wana haki ya kuwa matajiri? Na waliofeli shule hawastahili? Acha chuki za kipumbavu
Kwa waukuma Hakuna tatizo Kwanza Ni wapambanaji na pia Kaz na kilimo na madini na inawalipa siwezi kuwashngaa kbsaa wasukumaaaHizo gari mbona kuna wasukuma huko kahama na geita wanazo,wewe una shangaa kumuona huyo tu,mbona safari zake za inje ya inchi kila wakati hushangai unajua miradi yake yote,tafta hela mkuu uache makasiriko kwa wenzako.
Na mtaumwa sana kijiba cha rohoNdio sisi wasomi hasa wa udsm ndio tuwe na pesa Kisha failure wote wawe na maisha ya wastani tu
Sawaa
Kama alikuwa mpiga debe vipi kuhusu madalali wale kina ......Umesahau kuwa alikuwa mpiga debe namba moja na chawa wa kutupwa wa DP World?
Sawaaa matapeliCelebrity Usiamini Sana Maisha Yao Yatakuchanganya Bure.
Dua zako njema kwao zitafanyika, hakika na kwako pia mema hayo hayatapungua kwa kadiri uombavyo kwa wenzako.Nyota ya Maulid inazidi kung'ara. Namuombea azidi kufanikiwa. Zembwela naye Mungu azidi kumuongezea.
Jibu swali unatka uvumuliwe na wee marinda upewe ualimuUnajua nani aliyesababisha bibi yako, mama yako, mke wako, binti yako na mjukuu wako wa kike wasiwe na marinda? Waulize watakuambia.
Nyau ww