dr namugari
JF-Expert Member
- Nov 19, 2022
- 10,754
- 18,778
- Thread starter
- #61
Mavi yakoHeri ushezi wenye utulivu wa nafsi na afya ya akili kuliko werevu wenye makasiriko na msongo wa mawazo.
Mavi yakoHeri ushezi wenye utulivu wa nafsi na afya ya akili kuliko werevu wenye makasiriko na msongo wa mawazo.
Sawaa analipa Kodi ipazavyo kwa shughali zake hzo au Ni mkwepa KodiMkuu hayo mambo mbona yanawezekana kwa mtu kama kitenge.....jamaa kitambo kwenye game, town ana michongo ya kuwa MC kwenye shughul, Ni influencer na madili ya serikali kibao
Tabia zako za kuingiliwa usizani kila mtu anazoNa wew ukawe mke wake [emoji23][emoji1787][emoji1787]
Hayakuhusu,Sawaa analipa Kodi ipazavyo kwa shughali zake hzo au Ni mkwepa Kodi
Nina degree nane za uchawi ,husda roho mbaya ,umasiki vyote ninavyo ila siwezi kukaha kimya ikiwa taiga linatafunwa na wahuni wachacheitoshe kusema we jamaa ni mchawi
asante mkuu ingia road kama CDM, JF haitosaidia kituNina degree nane za uchawi ,husda roho mbaya ,umasiki vyote ninavyo ila siwezi kukaha kimya ikiwa taiga linatafunwa na wahuni wachache
Shenzi shenzi kbsaa wee wewe
Sasa huko kwngn sijuiSawaa analipa Kodi ipazavyo kwa shughali zake hzo au Ni mkwepa Kodi
Washezni Sana hao waekezaji wanawatumi kina kitenge kujinufaishaaa na kujiimarishaa kiuchumiWaulize hawa watu wawili
1.) Ngorongoro - OBC
2.) Bandari - DP World
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Halipi ipaWavyo hzo gari Ni wafanyabiashra na matajiti wa migodi ndio zao Sasa wee mpiga kelele mwemye .maiki unanunua kwa pesa ganiSasa huko kwngn sijui
Hayaa kale luch sasaasante mkuu ingia road kama CDM, JF haitosaidia kitu
Hpn kufatilia maisha ya watu wahuni ndio Kaz zangu nazifanyaa kutwa nziama Sina Kaz uantaka nifatilie nn Kama siyo hao wahuniPunda huyo usihangaike nae,fanya maisha yako,jali familia yako,haya yatakufanya uwe maskini Bure.
OkayNina mkuyenge na pumbu mbili zote inakadiriwa kuwa kilo 3
nenda karipoti Takukuru mkuu...acha kuwewesekaSawaa analipa Kodi ipazavyo kwa shughali zake hzo au Ni mkwepa Kodi