Je, ni sahihi mpwa kuwa paymaster general wa Serikali?


share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,391
Likes
4,316
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,391 4,316 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
 
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
357
Likes
326
Points
80
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
357 326 80
Hii hoja imezunguka mno lakini hakuna kiongozi yeyote aliyewahi kuitolea ufafanuzi humu jf wala Habari maelezo , wala mkubwa mwenyewe hajawahi hata kukohoa kuhusu hili , ni ngumu kumeza
Gambia's Justice Minister, Abubacarr Tambadou, has revealed that the country's ex-president Yaya Jameh stole $50 million dollars before leaving office.

He says Jameh stole the money via the country's telecoms company.

Jameh fled for exile in Equatorial Guinea in January after 22 years in power.

The court has frozen all Jameh's assets that are still left in the Gambia.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,778
Likes
51,814
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,778 51,814 280
Gambia's Justice Minister, Abubacarr Tambadou, has revealed that the country's ex-president Yaya Jameh stole $50 million dollars before leaving office.

He says Jameh stole the money via the country's telecoms company.

Jameh fled for exile in Equatorial Guinea in January after 22 years in power.

The court has frozen all Jameh's assets that are still left in the Gambia.
Thank you sir .
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,876
Likes
483
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,876 483 180
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Mkuu Huyu dogo Dotto james bora atafute mapema pa kukimbilia maana mashtaka ya matumizi mabaya ya madaraka na uhujumu uchumi Dec 2025 yanamsubiri na hakwepi mfueni za kumtosha, mjomba yeye ana kinga ila dogo namuonea huruma.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,876
Likes
483
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,876 483 180
Wasiwasi wangu ni siku Magu akitoka Madarakani tu,isije kua ni zamu ya bwn Dotto kuanza kusumbuliwa na makesi ya kutosha.
Mkuu hakuna jinsi lazma uhujumu uchumi kule mahakama aliyoanzisha mjomba yamkumbe
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Mkuu hakuna jinsi lazma uhujumu uchumi kule mahakama aliyoanzisha mjomba yamkumbe
Hahah naona wadau mnamsubiri kwa hamu balaa.

Sijui atajiteteaje huko hadi aeleweke.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,876
Likes
483
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,876 483 180
Hahah naona wadau mnamsubiri kwa hamu balaa.

Sijui atajiteteaje huko hadi aeleweke.
Anakaa ndani miaka mitano wakati tunaendelea na uchunguzi halafu ushahidi unakuja kwa maboksi kumi yaliyojaa
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,876
Likes
483
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,876 483 180
Wewe ni taahira hii nchi ina makabila mengi syo wasukuma tu, ajifunze kwa watanguliz wake hawakuwa wakabila na hawakuhutubia kikabila
 
T

TRACKING TECH COMPANY LTD

Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
6
Likes
4
Points
5
T

TRACKING TECH COMPANY LTD

Member
Joined Oct 3, 2017
6 4 5
Huyu bwana Dotto ajiandae kunyea debe baada ya mjomba wake kutoka magogoni
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

Nnyindojihadini

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2018
Messages
625
Likes
385
Points
80
N

Nnyindojihadini

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2018
625 385 80
Kama anasifa hizo hakua tatizo. Zile Ids nyingi za jF kipindi cha uongozi wa nchi awamu 4 ambazo zilikuwa pro government na kuitetea hapa jF kipindi cha awamu ya 5 zimekuwa agaist goverment na kuipinga kwa kuihujumu.. Wahusika mshalichunguza hili ukajiridhisha na mkajua sababu ni nini?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,147
Likes
8,813
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,147 8,813 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Jiandae kupimwa mikojo. Malaika hawahojiwi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,740
Likes
3,853
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,740 3,853 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Anzeni na mbowe kuwa signatory wa ruzuku ya chadema..hivi mlishamaliza kumlipa deni lake la billion 700 alilowakopesha?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,611
Likes
1,492
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,611 1,492 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Wacheni ulisu. Mtu ana haki zake kama raia wa tz. Haki hizo hazipotei eti kwa kua ni mpwa wa rais. Huyo kichaa lissu ni mwanasheria gani kazi yake kushutumu bila ushahidi. Kama ameona jinai si akafungue kesi dhidi ya rais na mpwa wake. Kinachooneka ni chuki tu. Hawa maliberali wamezibiwa mianya ya kuiba hela ya umma kila kona ndio maana wanahorojoka kama wendawazimu
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,194
Likes
14,194
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,194 14,194 280
Kitu kama hicho hakuna
 

Forum statistics

Threads 1,262,453
Members 485,588
Posts 30,122,838