Je, ni sahihi mpwa kuwa paymaster general wa Serikali?


share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,395
Likes
4,319
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,395 4,319 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
 
I

ikamama

Senior Member
Joined
Jul 30, 2017
Messages
157
Likes
100
Points
45
I

ikamama

Senior Member
Joined Jul 30, 2017
157 100 45
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Hazina ya nchi siyo kitu cha kuvhezea inatakiwa kuongozwa na mtu mzoefu na asiyeyumbishwa na wanasiasa. Uchumi wa nchi utakapo kufa ndiyo mtajiandaa kuilinda hazina kama mboni ya jicho. Upwa siyo tatizo hata kidogo tatizo ni linakuja hivi je ana uzoefu wa kutosha?
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,406
Likes
9,121
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,406 9,121 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Nasikia wanaongeza idadi ya chatu siku hizi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,854
Likes
1,959
Points
280
Age
28
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,854 1,959 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
mramba alipo kuwa waziri wa fedha kisa tu kazaa na mama mkapa hukupiga kelele kisa ni mchaga mwenzako.wacha wala wali wale waliwao
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,822
Likes
3,409
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,822 3,409 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Una uhakika ni mpwa wake, au na wewe umekariri propaganda?
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,057
Likes
15,095
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,057 15,095 280
Wadau, malalamiko ni mengi kila kona ya nchi. Hii pia imechagizwa na bwana Doto James, mpwa wa Mhe. Rais kuwa paymaster general wa serikali (Katibu Mkuu Wizara ya Fedha). Hata kama ingekuwa anastahili kitaaluma na uzoefu (japo kuna mashaka) lakini kimaadili hili limekaaje?
Kwa ujumla siyo sahihi

Kwa staili ya uendeshaji wa nchi wa huyu Bwana, ni kuamrisha tu zitoke pesa hazina...

Huwezi ukastajabu kusikia CAG amefilichua "upotevu" wa pesa za 1.5 trillion shillings!

Matokeo yake ndiyo hayo ya kuweka mtoto wa Dada kwenye Hazina ya Taifa.......
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,006
Likes
10,555
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,006 10,555 280
Sasa uchagga unahusikaje hapa this is too low its about qualifications wewe hata mchepuko.muweke.as .long.as anatimiza vigezo
mramba alipo kuwa waziri wa fedha kisa tu kazaa na mama mkapa hukupiga kelele kisa ni mchaga mwenzako.wacha wala wali wale waliwao
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,535
Members 485,585
Posts 30,125,293