Je, ni nini kilitokea baada ya kukutana na mpenzi aliekuacha?


marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
343
Likes
388
Points
80
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
343 388 80
Watu wanapokuwa kwenye mahusiano hasa mwanzoni huwa na furaha sana, lakini kadri siku zinavoenda mbele inaweza tokea mmoja kati yenu akaanza kuyumbisha mahusiano yenu kwa sababu anazozijua yeye.

Japo wewe huwezi mwelewa kwa sababu yoyote ile ya kutetelesha uhusiano wenu hasa kama unampenda kweli. Sasa inapotokea mtu wako unaempenda akakuacha /kukusaliti Mara nyingi huu muda wa yote haya mnakuwa hamuonani face to face zaidi ya huku kuachwa kujulishwa kwenye simu.

Muda mwingine na matusi juu alafu bila kosa labda ulijaribu hata kuomba mmeet lakini mwenzio wapi hataki mwisho unakubali matokeo kwamba wacha ibaki story. Mara inatokea huyu ex wako unakuja kuonana nae paaa! Huyu hapa distance 0 kabisa, je utafanya nini?

Na kama umewahi kutana na hili jambo ulifanyaje? Na huyu mtu kwa mazingira mliopo inaonesha mtakuwa mnaonana mara nyingi tu, mfano chuoni.

Karibu tubadilishane mawazo hapa kwa me na ke hi inakuwaje?
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
12,072
Likes
18,157
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
12,072 18,157 280
Tumeshaachana sasa tumekutana tunafanya nini?

Namsalimia naendelea na manbo yangu tena sitajali ameitikia au la bora amesikia nimesalimie basi maisha yanaendelea
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,087
Likes
14,122
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,087 14,122 280
Hahaahaha Kwani ugomvi? Maisha lazima yaendelee, mnakutana mnaongea na kupanga deal nyingine, siku mkitaka kufanya "birthday" mnafanya na Maisha lazima yaendelee.

Sikumbuki kuachana na mtu kwa ugomvi, Labda upande wake, not me!! Hivi nyie Vijana mkianza kununiana kwa dunia ya Leo, si utajikuta kila mtu unamnunia?? Maana mna partners kibao...
 
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
343
Likes
388
Points
80
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
343 388 80
Tumeshaachana sasa tumekutana tunafanya nini?

Namsalimia naendelea na manbo yangu tena sitajali ameitikia au la bora amesikia nimesalimie basi maisha yanaendelea
MI hata kusalimiana sitaki aisee...... Kila mtu aendelee tu mambo yake..... Sema aliona aibu Sana situation ilitokea tuna substitute lecture room ye anatoka mi naingia..... Du sio kwa kuinamisha shingo kule
 
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
343
Likes
388
Points
80
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
343 388 80
Usikubali moto ukuchome x2 no matter what
Kabisa mkuu...... Hapa inatakiwa kujikaza Sana ili kwa vyovyote vile usijaribu kurudiana nae tena...... Kila mtu afanye yake tu though kila siku mnaonana...... Binafsi sikutaka hata kusalimiana... Nilijua nakosea
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
384
Likes
379
Points
80
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
384 379 80
Me karibu wte nlioachana nao uwa nachat nao vzuri sn...tena kuna uyo mmoja ambae nlimtendea vbya sn mpk nikaona aibu kuwasiliana nae lkn yy ameshanisamehe na tunawasiliana mara nyingi sn na tunasaidiana mambo mbali mbali
 
T

tzmuya

Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
86
Likes
26
Points
25
T

tzmuya

Member
Joined Aug 16, 2017
86 26 25
hahaha apo uwaga namuosha tu yaaani nampit kama simjui kabisa
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Haina noma maisha yatasimama
Na hatuwezi rudisha wakati nyuma
..........Sugu.......
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
12,072
Likes
18,157
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
12,072 18,157 280
MI hata kusalimiana sitaki aisee...... Kila mtu aendelee tu mambo yake..... Sema aliona aibu Sana situation ilitokea tuna substitute lecture room ye anatoka mi naingia..... Du sio kwa kuinamisha shingo kule
Salam haina neno bora umesalimia amekataaa kujibu its okay na hakuna kulazimishana

Inabidi akubaliane na hali halisi
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
10,722
Likes
15,043
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
10,722 15,043 280
Yaaan mi tukiachana unakuwa kama kaka angu vile
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
11,793
Likes
22,509
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
11,793 22,509 280
Alitafuta oven ya kupashia kiporo. Bhasi.....kila mtu akajua hamsini zake.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
5,991
Likes
6,626
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
5,991 6,626 280
Wanawake wote nlioawahi kuwa nao tuliachana kwa wema kabisa,hakuna ugomvi,tunasaidiana na kushirikiana mambo mbalimbali.ni limbukeni pekee anayeweza kuwa na beef na mpenzi walieachana bila kuwa na sababu ya msingi
 
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
343
Likes
388
Points
80
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
343 388 80
Me karibu wte nlioachana nao uwa nachat nao vzuri sn...tena kuna uyo mmoja ambae nlimtendea vbya sn mpk nikaona aibu kuwasiliana nae lkn yy ameshanisamehe na tunawasiliana mara nyingi sn na tunasaidiana mambo mbali mbali
Kama Wwe ulitambua kwamba ulimkosea ni sawa ata mimi naweza kusamehe ex wangu akigundua alinikoses Kwan mi Nani..... Lkn wengin du..... Huyu mi siwezi

Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,213,310
Members 462,055
Posts 28,473,703