Je, ni Car Security Systems ipi ni bora na ya kisasa?

kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Wakuu, heshima kwenu.
Nafahamu kuwa technolojia inabadilika na kuboreshwa kila leo, kuhusu Security Systems za magari, ni ipi ambayo ni current and the best? Ahsanteni.
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,150
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,150 2,000
Waweke na bei
 
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
20
Points
45
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined Aug 8, 2019
20 45
Wakuu, heshima kwenu.
Nafahamu kuwa technolojia inabadilika na kuboreshwa kila leo, kuhusu Security Systems za magari, ni ipi ambayo ni current and the best? Ahsanteni.
Security system za gari zipo nyingi, mimi nazigroup makundi mawili.
1. Alarm system.
2. Tracking system

1. Alarm system
Kama jina lake linavyosema, hizi huwa ni alarm za gari. Na huwa zinakuja na shock sensor (inapiga makelele inapotingishwa), keyless lock (remoti ya milango) na pia kaswitch ambacho usipobonyeza fuel pump haiwashwi hivyo gari huenda umbali mfupi na kuzima pia kupiga kelele.

2. Tracking system
Hizi kuwa na gps, line ya simu na application ya kuliona gari lako lilipo.
pia zinaweza kuwa na shock sensor, mic (ukilipigia unaweza kusikiliza mazungumzo), pump relay (unaweza ukalizima gari ukiwa mbali) na features nyingine kama geo fence, speed alarms nk

Uzuri wa tracking system unaweza kuliona na kulifuatia gari lako kama limeibiwa au umeliazimisha ila changamoto yake huwa nikulipia internet ya line yake ya simu pia huwa zina mtindo wa kudrain battery ya gari hasa pale utakapoamua kuwasha relay ya kuzima pump.

Nishauri tu yafuatayo:
1. Usisahau kulifanyia rivet gari lako, kuna parts nyingi tu za nje zinazoweza kutolewa bila hiyo mmifumokutambua

2. Lihifadhi sehemu salama, hata gari likipiga makelele kama upo mbali nalo ni kazi kufanya chochote.

3. Ni muhimu kuwa na bima kubwa hasa kama gari lako ni jipya.
Umuhimu wa bima haupo tu kwenye wizi wa gari, kuna ajali za barabarani na moto ambapo kati ya hizo security system hamna yenye msaada
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Security system za gari zipo nyingi, mimi nazigroup makundi mawili.
1. Alarm system.
2. Tracking system

1. Alarm system
Kama jina lake linavyosema, hizi huwa ni alarm za gari. Na huwa zinakuja na shock sensor (inapiga makelele inapotingishwa), keyless lock (remoti ya milango) na pia kaswitch ambacho usipobonyeza fuel pump haiwashwi hivyo gari huenda umbali mfupi na kuzima pia kupiga kelele.

2. Tracking system
Hizi kuwa na gps, line ya simu na application ya kuliona gari lako lilipo.
pia zinaweza kuwa na shock sensor, mic (ukilipigia unaweza kusikiliza mazungumzo), pump relay (unaweza ukalizima gari ukiwa mbali) na features nyingine kama geo fence, speed alarms nk

Uzuri wa tracking system unaweza kuliona na kulifuatia gari lako kama limeibiwa au umeliazimisha ila changamoto yake huwa nikulipia internet ya line yake ya simu pia huwa zina mtindo wa kudrain battery ya gari hasa pale utakapoamua kuwasha relay ya kuzima pump.

Nishauri tu yafuatayo:
1. Usisahau kulifanyia rivet gari lako, kuna parts nyingi tu za nje zinazoweza kutolewa bila hiyo mmifumokutambua

2. Lihifadhi sehemu salama, hata gari likipiga makelele kama upo mbali nalo ni kazi kufanya chochote.

3. Ni muhimu kuwa na bima kubwa hasa kama gari lako ni jipya.
Umuhimu wa bima haupo tu kwenye wizi wa gari, kuna ajali za barabarani na moto ambapo kati ya hizo security system hamna yenye msaada
Mkuu, thanks kwa haya madini. Nimepata mwanga mkubwa
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Security system za gari zipo nyingi, mimi nazigroup makundi mawili.
1. Alarm system.
2. Tracking system

1. Alarm system
Kama jina lake linavyosema, hizi huwa ni alarm za gari. Na huwa zinakuja na shock sensor (inapiga makelele inapotingishwa), keyless lock (remoti ya milango) na pia kaswitch ambacho usipobonyeza fuel pump haiwashwi hivyo gari huenda umbali mfupi na kuzima pia kupiga kelele.

2. Tracking system
Hizi kuwa na gps, line ya simu na application ya kuliona gari lako lilipo.
pia zinaweza kuwa na shock sensor, mic (ukilipigia unaweza kusikiliza mazungumzo), pump relay (unaweza ukalizima gari ukiwa mbali) na features nyingine kama geo fence, speed alarms nk

Uzuri wa tracking system unaweza kuliona na kulifuatia gari lako kama limeibiwa au umeliazimisha ila changamoto yake huwa nikulipia internet ya line yake ya simu pia huwa zina mtindo wa kudrain battery ya gari hasa pale utakapoamua kuwasha relay ya kuzima pump.

Nishauri tu yafuatayo:
1. Usisahau kulifanyia rivet gari lako, kuna parts nyingi tu za nje zinazoweza kutolewa bila hiyo mmifumokutambua

2. Lihifadhi sehemu salama, hata gari likipiga makelele kama upo mbali nalo ni kazi kufanya chochote.

3. Ni muhimu kuwa na bima kubwa hasa kama gari lako ni jipya.
Umuhimu wa bima haupo tu kwenye wizi wa gari, kuna ajali za barabarani na moto ambapo kati ya hizo security system hamna yenye msaada
Hapo kwenye no. 1 kuhusu kiswitch ambacho usipokibonyeza gari huenda umbali mfupi na kuzima... hii naona ni nzuri, na natumai hiyo switch inakuwa hidden.

Lakini je, hivi hakuna ujuzi wa kuweka switch ambayo unairuhusu kwanza ndipo uweze kuwasha gari? Yaani kitu kama 'pre-starter' switch hivi. Bila kubonyeza hiyo switch gari isipige starter.

Au mfano hiyo pump relay, inaweza ikafanywa na kuwa 'pre-starter'?

Kuifanyia gari yako "rivet"... unamaanisha nini?
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Mkuu Juakali jr , inasemekana kuwa hizo car alarms ukiweka sumaku juu ya boneti, alarm kimyaa!! Hili lina ukweli?
 
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
20
Points
45
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined Aug 8, 2019
20 45
Hapo kwenye no. 1 kuhusu kiswitch ambacho usipokibonyeza gari huenda umbali mfupi na kuzima... hii naona ni nzuri, na natumai hiyo switch inakuwa hidden.

Lakini je, hivi hakuna ujuzi wa kuweka switch ambayo unairuhusu kwanza ndipo uweze kuwasha gari? Yaani kitu kama 'pre-starter' switch hivi. Bila kubonyeza hiyo switch gari isipige starter.

Au mfano hiyo pump relay, inaweza ikafanywa na kuwa 'pre-starter'?

Kuifanyia gari yako "rivet"... unamaanisha nini?
Ndiyo kwa kawaida hiyo switch inakua hidden na pia huwa ni ka switch kadogo.
Nafikiri kwa upande wa pre-starter huitaji alarm system yoyote. Unaweza ukaupitisha waya wa starter kwenye hiyo switch.
Ila hapo ni rahisi mtu kujua umefanya nini, magari mengi ya siku yana immobilizer. Kuna alarm nilisikia zinakuja na immobilizer zake sasa mimi sijawahi zifuatilia.
Labla tuwasubiri wajuzi zaidi waje.
Rivet ni vile vipini vinavyopigwa kwenye sehemu ambazo zinatoka kwa uwepesi kama kwenye urembo nk
Nafikiri ukisema kupiga ribit utaeleweka kwa uwepesi
 

Forum statistics

Threads 1,336,569
Members 512,660
Posts 32,543,782
Top