Je, ni Car Security Systems ipi ni bora na ya kisasa?

Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
20
Points
45
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined Aug 8, 2019
20 45
Mkuu Juakali jr , inasemekana kuwa hizo car alarms ukiweka sumaku juu ya boneti, alarm kimyaa!! Hili lina ukweli?
Hii pia tuwasubiri wajuzi zaidi.
Ila kwa nadharia sioni ukweli wake maana alarm system sio lazima iwekwe kwenye bonet, inaweza ukainstall chini ya kiti cha nyuma na waya zake zikaenda sehemu husika.
Ila kuna wajamaa kariakoo niliona wanafungua bonet ya gari lenye alarm kwa kutumia waya, wanaupitisha chini kwenye bamper la mbele. kuna sehemu kwenye lock huo waya ukifika wakivuta bonet linafunguka.
Then wanatoa battery then ndo unakua mwisho wa alarm maana inatumia umeme kutoka kwenye battery
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Hii pia tuwasubiri wajuzi zaidi.
Ila kwa nadharia sioni ukweli wake maana alarm system sio lazima iwekwe kwenye bonet, inaweza ukainstall chini ya kiti cha nyuma na waya zake zikaenda sehemu husika.
Ila kuna wajamaa kariakoo niliona wanafungua bonet ya gari lenye alarm kwa kutumia waya, wanaupitisha chini kwenye bamper la mbele. kuna sehemu kwenye lock huo waya ukifika wakivuta bonet linafunguka.
Then wanatoa battery then ndo unakua mwisho wa alarm maana inatumia umeme kutoka kwenye battery
Umesomeka mkuu
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Ndiyo kwa kawaida hiyo switch inakua hidden na pia huwa ni ka switch kadogo.
Nafikiri kwa upande wa pre-starter huitaji alarm system yoyote. Unaweza ukaupitisha waya wa starter kwenye hiyo switch.
Ila hapo ni rahisi mtu kujua umefanya nini, magari mengi ya siku yana immobilizer. Kuna alarm nilisikia zinakuja na immobilizer zake sasa mimi sijawahi zifuatilia.
Labla tuwasubiri wajuzi zaidi waje.
Rivet ni vile vipini vinavyopigwa kwenye sehemu ambazo zinatoka kwa uwepesi kama kwenye urembo nk
Nafikiri ukisema kupiga ribit utaeleweka kwa uwepesi
Shukrani kiongozi
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Nimesoma mahala nikaona AUTO WATCH. Hii ipoje?
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
AUTO WATCH car security system, hii ipoje? na bei yake?
 
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
20
Points
45
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined Aug 8, 2019
20 45
AUTO WATCH car security system, hii ipoje? na bei yake?
Autowatch ni mmoja kati ya makers wa security alarms kama vile toyota alivyo mmoja wa makers wa magari.
Ukifuatilia zaidi utaona kuna models mbalimbali za autowatch na zinatofautiana features
 
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,701
Points
2,000
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,701 2,000
Ndiyo kwa kawaida hiyo switch inakua hidden na pia huwa ni ka switch kadogo.
Nafikiri kwa upande wa pre-starter huitaji alarm system yoyote. Unaweza ukaupitisha waya wa starter kwenye hiyo switch.
Ila hapo ni rahisi mtu kujua umefanya nini, magari mengi ya siku yana immobilizer. Kuna alarm nilisikia zinakuja na immobilizer zake sasa mimi sijawahi zifuatilia.
Labla tuwasubiri wajuzi zaidi waje.
Rivet ni vile vipini vinavyopigwa kwenye sehemu ambazo zinatoka kwa uwepesi kama kwenye urembo nk
Nafikiri ukisema kupiga ribit utaeleweka kwa uwepesi
Lakini pia kuchora vioo, taa na side mirror kwa namba za gari au jina! Husaidia wezi kuachana navyo pindi wanapokuta namba!!
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Autowatch ni mmoja kati ya makers wa security alarms kama vile toyota alivyo mmoja wa makers wa magari.
Ukifuatilia zaidi utaona kuna models mbalimbali za autowatch na zinatofautiana features
Ahsante sana mkuu. Ngoja nifuatilie hao Auto Watch.
 
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
20
Points
45
Juakali jr

Juakali jr

Member
Joined Aug 8, 2019
20 45
Lakini pia kuchora vioo, taa na side mirror kwa namba za gari au jina! Husaidia wezi kuachana navyo pindi wanapokuta namba!!
Hapa naomba niongezee kidogo.
kwenye uchoraji na rivet(ribit) kwa mtu ambaye anafanya mara ya kwanza kuwa makini sana sababu unaweza ukatajiwa hela kwa kioo/pini ukaona ndogo ila mwishowe ukajikuta umetoa mpunga wa kutosha.
Usikubali waanze mpaka ujue jumla itakugharimu kiasi gani
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Hapa naomba niongezee kidogo.
kwenye uchoraji na rivet(ribit) kwa mtu ambaye anafanya mara ya kwanza kuwa makini sana sababu unaweza ukatajiwa hela kwa kioo/pini ukaona ndogo ila mwishowe ukajikuta umetoa mpunga wa kutosha.
Usikubali waanze mpaka ujue jumla itakugharimu kiasi gani
Wanakuwa na usanii wa kubambikia bei?
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Lakini pia kuchora vioo, taa na side mirror kwa namba za gari au jina! Husaidia wezi kuachana navyo pindi wanapokuta namba!!
Hivi ile huwa wanachora kwa mkono? ama kuna mashine maalum?
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Lakini pia kuchora vioo, taa na side mirror kwa namba za gari au jina! Husaidia wezi kuachana navyo pindi wanapokuta namba!!
Hivi ile huwa wanachora kwa mkono? ama kuna mashine maalum?
 
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
382
Points
250
kayanda01

kayanda01

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
382 250
Kama umewahi kuwa na Mkebe( Mathematical sets) kuna kiplastic fulani kina herufin A-Z na namba 0 -9 na bijitu vingine.

Hiyo na bikali hutumika kuandikia namba
Okay. Ahsante mkuu kwa kunifahamisha
 

Forum statistics

Threads 1,336,583
Members 512,670
Posts 32,544,200
Top