Je, Magic Mushrooms ni halali hapa Tanzania?

Je, Magic Mushrooms ni halali hapa Tanzania?

Status
Not open for further replies.
Jambo dogo ila mtalifanya lionekane kubwa kisa lugha za watu, kifupo hizo ni vitu za kawaida ambazo ukizitumia utajisikia kuchanganyikiwa maana zina athari za moja kwa moja kwenye ubongo. Kifupi ni kama bange iliyokolea au kama mtu unapata ajari na unachanganyikiwa na kuanza ongea pekeako kisa ubongo umepata hitilafu basi na hizo miyoga ufanya utendaji wa ubongo kuathirika maana huenda kuathiri chemical muhimu za ubongo kufanya kazi kwa mtindo wake wa kawaida.

Sema ubaya nikuw vitu kama hivi vipo, ila vinafichwa ili watu wasivijue kabisa kwajili ya manufaa ya wachache kuendelea kutawala dunia.
 
Kama haujaelewa how it works katazame vikings valhala season 2 kuna scene jamaa anaenda kuinhale ili kuconnect na deads na past
Yeah mzee, nilitaka niseme huo mfano, jamaa anamuona dem ake aliekufa anamuita. Ndiomana nawaambia watu n vitu za kawaida ila tu kuna elimu watau wanafichwa wasivijue tuu
 
Jambo dogo ila mtalifanya lionekane kubwa kisa lugha za watu, kifupo hizo ni vitu za kawaida ambazo ukizitumia utajisikia kuchanganyikiwa maana zina athari za moja kwa moja kwenye ubongo. Kifupi ni kama bange iliyokolea au kama mtu unapata ajari na unachanganyikiwa na kuanza ongea pekeako kisa ubongo umepata hitilafu basi na hizo miyoga ufanya utendaji wa ubongo kuathirika maana huenda kuathiri chemical muhimu za ubongo kufanya kazi kwa mtindo wake wa kawaida.

Sema ubaya nikuw vitu kama hivi vipo, ila vinafichwa ili watu wasivijue kabisa kwajili ya manufaa ya wachache kuendelea kutawala dunia.
Lingekua dogo usingeandika paragraf yako ya mwisho. Kwa nn wanaficha kama ni dogo?
 
Yeah mzee, nilitaka niseme huo mfano, jamaa anamuona dem ake aliekufa anamuita. Ndiomana nawaambia watu n vitu za kawaida ila tu kuna elimu watau wanafichwa wasivijue tuu
We hueleweki. Kama ni vitu za kawaida sasa kwa nn elimu yake ifichwe?

Una point ila underestimation yako kwa shrooms ndo inafanya nikushangae.

Shroom ipo kwenye class yake peke yake tofauti na bangi au vitu vingine ni drug kama LSD lkn bado ina spiritual powers kubwa sana.

Sasa kama hiko ni kitu cha kawaida basi ww mwenzetu ni malaika na duniani sio sehemu yako
 
Huitwa Psychedelic Drugs..
Hutumika kuua Ego (Our false Identity) ambayo umeitengeneza kupitia mind since ukiwa mdogo mpaka hapo ulipo...na inakuonyesha the real you..

Jukumu lako ni ku handle hyo path ambayo ni ngumu mnoo huitwa THE DARK NIGHT OF THE SOUL. ukimaliza hyo safari unakuwa mpya kabisa mwenye Consciousness ya hali ya juu mnoo..
Duh! Aseeeh , kwahiyo hii inaweza kufuta hata knowledge yangu nilizokusanya miaka mingi?
 
Mkuu ulivuta bhange na haukuona impact yoyote!

Basi ulivuta bhangi changa au bhangi feki!

Mkuu ukija vuta iliyokomaa, hautarudia tena kuidharau na utakuja hapa na uthibitisho ulionyooka kukiri!
Nimevuta ile yenyewe haswaa, kama unabisha lete hiyo unayosema kali uone
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom