Je Kuna Ukweli wowote hapa?...........


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kakaz, dadaz, wapwaz/binamuz na Babuz...........Nawasalimu kwa upendo na amani.

Nimekaa hapa nikiwaza na kujikuta napata kigugumizi cha mawaazo.......................mara nyingi nimeshuhudia couples mbalimbali zikizaliwa na nyingine kufa wakati nyingine zikisurvive....kuna kitu nimekinote sasa sijui ni mimi au ni mawazo yangu ninaomba msaada wenu katika kunielewesha .

............Mara nyingi zile couples ambazo mwanamke huwa ni aggressive--- kwa maana ya kuwa mnoko yaani asiyetaka mchezo na penzi akupalo.......... hudumu kwa muda mrefu than zile couple ambazo mwanamke ni mpole, ambaye hata kama mwenzi wake kakosea anaogopa kuuliza au hata akiuliza kile atakachojibiwa yeye atakikubali........... mfano umechelewa kurudi nyumbani au amekukuta na sms tata.............atakaa kimya au hata kama akiuliza ukitoa maelezo yoyote atakubali tu ....... tofauti na yule ambaye ni mkali anayeweza hata kukivunjilia mbali kinokia chako.... ambao wengine hudiriki hata kurefer kwa wenzako.... mh kiafabde changu noma!!

Je kuna ukweli wowote hapa?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Kakaz, dadaz, wapwaz/binamuz na Babuz...........Nawasalimu kwa upendo na amani.

Nimekaa hapa nikiwaza na kujikuta napata kigugumizi cha mawaazo.......................mara nyingi nimeshuhudia couples mbalimbali zikizaliwa na nyingine kufa wakati nyingine zikisurvive....kuna kitu nimekinote sasa sijui ni mimi au ni mawazo yangu ninaomba msaada wenu katika kunielewesha .

............Mara nyingi zile couples ambazo mwanamke huwa ni aggressive--- kwa maana ya kuwa mnoko yaani asiyetaka mchezo na penzi akupalo.......... hudumu kwa muda mrefu than zile couple ambazo mwanamke ni mpole, ambaye hata kama mwenzi wake kakosea anaogopa kuuliza au hata akiuliza kile atakachojibiwa yeye atakikubali........... mfano umechelewa kurudi nyumbani au amekukuta na sms tata.............atakaa kimya au hata kama akiuliza ukitoa maelezo yoyote atakubali tu ....... tofauti na yule ambaye ni mkali anayeweza hata kukivunjilia mbali kinokia chako.... ambao wengine hudiriki hata kurefer kwa wenzako.... mh kiafabde changu noma!!

Je kuna ukweli wowote hapa?

Sadly kwa maoni yangu hakuna my love...
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hapo A na B ni sawa yaani awe mpole awe mkali chochote kinaweza kutokea!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
MJ1 kny ndoa nadhani hekima inatakiwa zaidi badala ya huo ukali,,ingawa kuna sehemu unatake part ila kwa upande mwingine ukali unaweza kuharibu jumla,,kwa hiyo haitabiriki.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
Ukweli upo na haupo nikiwa na maana ya kwamba katika hali au mazingira yote mawili unaweza ukawa na anecdotal situations ambazo unazijua.

Lakini ya kuwa absolute hapana maana kila uhusiano una dynamics zake tofauti.

Ila kwa mwanamke ambaye ni no-nonsense type lazima mwanaume atatanguliza heshima mbele kuliko yule aliye pushover na hivyo kupelekea kuwa na uwezekano wa uhusiano kudumu kwa sababu utajua hatakuchekeachekea ukileta ujinga.

Sijui nimeeleweka?
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
Kuna kaukweli
Mwanamke asiyetaka upuuzi mume "humuogopa" hawezi kumletea gozigozi waziwazi lakini kandokando huyo mwanaume ni mtundu kupitiliza!
Kisirisiri huwa anampenda sana mkewe lakini huo woga alio nao humfanya atafute mwanamke wa nje mwenye kumtetemekea.Kuachana hawaachani maana mume anajua huyo mamaa ni mkombozi wake kama mchungaji wa kondoo aliyepotea.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
MJ1 kny ndoa nadhani hekima inatakiwa zaidi badala ya huo ukali,,ingawa kuna sehemu unatake part ila kwa upande mwingine ukali unaweza kuharibu jumla,,kwa hiyo haitabiriki.
kuna ukweli ama hakuna wise.....(sijui usingizi?)
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Couples ambazo mwanamke hasemi kitu halafu anaitikia tu hata kama anadanganywa ni mbaya sana.
Huwa analimbikiza hayo mambo rohoni. Siku atakwambia nipe talaka yangu, ukimuuliza sbb atakwambia ameamua tu kumbe moyoni moto unawaka.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Wangu akiwa mkali, nikitoka ndo sirudi. Nirudi kufanya nini wakati najua kutawaka moto?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Couples ambazo mwanamke hasemi kitu halafu anaitikia tu hata kama anadanganywa ni mbaya sana.
Huwa analimbikiza hayo mambo rohoni. Siku atakwambia nipe talaka yangu, ukimuuliza sbb atakwambia ameamua tu kumbe moyoni moto unawaka.
Si ni hapo awe moto unawaka moyoni,kama shinikizo la damu halijachukua nafasi yake? Unaweza kuwa kimya na kunyamaza kama nawe ni mtazamaji tu kwa maana hakuna ndoa.Otherwise kudumu kwa ndoa ni pamoja na afya njema,so lazma mlindane.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
ukweli upo na haupo nikiwa na maana ya kwamba katika hali au mazingira yote mawili unaweza ukawa na anecdotal situations ambazo unazijua.

Lakini ya kuwa absolute hapana maana kila uhusiano una dynamics zake tofauti.

ila kwa mwanamke ambaye ni no-nonsense type lazima mwanaume atatanguliza heshima mbele kuliko yule aliye pushover na hivyo kupelekea kuwa na uwezekano wa uhusiano kudumu kwa sababu utajua hatakuchekeachekea ukileta ujinga.

sijui nimeeleweka?
mara unashangaa mwanamke amekupa mitama haujakaa sawa ile unanyanyuka unapewa kichwa ukiwa bado unajiuliza kinachoendelea unashangaa umepewa ngumi za mdomo sijui utabaki sijui utatoka nduki lol!!!!!!!!!
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
1. mwanamke ukiwa unamshiko umemzidi husband kwa sana halafu ukiwa na mdomo ndio atakuogopa anatafuta wa nnje kisirisiri lakini ukiwa wewe ndio tegemezi halafu unaleta kimdomo domo chako unatimuliwa mbali.

2. Inategemea huyo mwanaume alikupenda kwa dhati sio uliipanga hiyo ndoa either kwa kulazimisha au kwa kujibebesha mimba, kama hiyo ndoa ulilazimisha ukileta mdomo anakutimua kwani alikua hakupendi kwa dhati (kuna dada mmoja alilazimisha kuolewa kwa kujibebesha mimba, mwanaume akaja akazaa nnje akaleta mtoto mwanamke ile kuanza kugomba tu mwanaume akamjibu unanipigia kelele za nini na wewe si ukazae nnje kwanza sikukupenda ulinilazimisha ka vipi timua dada wa watu hana la kusema na alijizalisha watatu fasta)

3. unatakiwa usiwe mkali sana wala mpole sana mengine unakua unamezea tu ila yakizidi ndio unazungumza kama hasikii na wewe tafuta mpango wa nnje unakuwa unaenda kupoozea machungu ili kuepusha malumbano
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
umenikumbusha hii nyimbo ya nini malumbano ya nini maneno najiweka pembeni niepushe msongamano


1. mwanamke ukiwa unamshiko umemzidi husband kwa sana halafu ukiwa na mdomo ndio atakuogopa anatafuta wa nnje kisirisiri lakini ukiwa wewe ndio tegemezi halafu unaleta kimdomo domo chako unatimuliwa mbali.

2. Inategemea huyo mwanaume alikupenda kwa dhati sio uliipanga hiyo ndoa either kwa kulazimisha au kwa kujibebesha mimba, kama hiyo ndoa ulilazimisha ukileta mdomo anakutimua kwani alikua hakupendi kwa dhati (kuna dada mmoja alilazimisha kuolewa kwa kujibebesha mimba, mwanaume akaja akazaa nnje akaleta mtoto mwanamke ile kuanza kugomba tu mwanaume akamjibu unanipigia kelele za nini na wewe si ukazae nnje kwanza sikukupenda ulinilazimisha ka vipi timua dada wa watu hana la kusema na alijizalisha watatu fasta)

3. unatakiwa usiwe mkali sana wala mpole sana mengine unakua unamezea tu ila yakizidi ndio unazungumza kama hasikii na wewe tafuta mpango wa nnje unakuwa unaenda kupoozea machungu ili kuepusha malumbano
 
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2010
Messages
720
Likes
3
Points
35
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2010
720 3 35
mara unashangaa mwanamke amekupa mitama haujakaa sawa ile unanyanyuka unapewa kichwa ukiwa bado unajiuliza kinachoendelea unashangaa umepewa ngumi za mdomo sijui utabaki sijui utatoka nduki lol!!!!!!!!!
hahahahahahahahahahah
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Kakaz, dadaz, wapwaz/binamuz na Babuz...........Nawasalimu kwa upendo na amani.

Nimekaa hapa nikiwaza na kujikuta napata kigugumizi cha mawaazo.......................mara nyingi nimeshuhudia couples mbalimbali zikizaliwa na nyingine kufa wakati nyingine zikisurvive....kuna kitu nimekinote sasa sijui ni mimi au ni mawazo yangu ninaomba msaada wenu katika kunielewesha .

............Mara nyingi zile couples ambazo mwanamke huwa ni aggressive--- kwa maana ya kuwa mnoko yaani asiyetaka mchezo na penzi akupalo.......... hudumu kwa muda mrefu than zile couple ambazo mwanamke ni mpole, ambaye hata kama mwenzi wake kakosea anaogopa kuuliza au hata akiuliza kile atakachojibiwa yeye atakikubali........... mfano umechelewa kurudi nyumbani au amekukuta na sms tata.............atakaa kimya au hata kama akiuliza ukitoa maelezo yoyote atakubali tu ....... tofauti na yule ambaye ni mkali anayeweza hata kukivunjilia mbali kinokia chako.... ambao wengine hudiriki hata kurefer kwa wenzako.... mh kiafabde changu noma!!

Je kuna ukweli wowote hapa?
MJ1..Mambo yangekuwa marahisi hivyo ndoa nyingi zingedumu kwa sababu wanawake wengi wangeamua kuwa wakali au kuwa kama askari wa kukodi ili kuwashikisha adabu waume zao. Siyo hivyo mdogo wangu. Taasisi ya ndoa iko complicated kuliko hata Ikulu ya Marekani!

Ila kuna dada yangu mmoja tulikuwa tunaongea juzi (yuko kwenye ndoa karibia 30yrs) na tumekubaliana kwa hoja kuwa kwa sehemu kubwa kudumu kwa ndoa au kutodumu kunamtegemea mwanamume zaidi kuliko role ya mama! May be right or wrong, wadau wengine wanaweza kumwaga mauzoefu yao!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
mara unashangaa mwanamke amekupa mitama haujakaa sawa ile unanyanyuka unapewa kichwa ukiwa bado unajiuliza kinachoendelea unashangaa umepewa ngumi za mdomo sijui utabaki sijui utatoka nduki lol!!!!!!!!!
Ha ha ha ha umenichekesha kweli TF haa ahha u made my day
 

Forum statistics

Threads 1,237,537
Members 475,534
Posts 29,292,302