Je, deep state ya Tanzania inamtaka nani awe Rais?

Je, deep state ya Tanzania inamtaka nani awe Rais?

Hilo swali uliza 2025!

Hao DS wana nguvu ya ku-controll jini likiwa kwenye chupa tu,wakilitoa lenyewe ndo linawa-controll kwa miaka 10.

Ni kina nani hao kwanza ili kuweka kumbukumbu sawa na mjadala upate wachangiaji wa kutosha.
 
Baada ya chama kugawika makundi makundi deep state iliamua kumpitisha mwalimu wa mathematics kuwa mgombea na hatimaye kuwa amiri jeshi mkuu , miaka mitano inaisha je, deep state walipatia au walikosea kuwekeka mwalimu wa mathematics
Deep State Nape, J Makamba, Kinana, Lubuva.......kawaulize wako wapi leo??😅😅😅
 
Baada ya chama kugawika makundi makundi deep state iliamua kumpitisha mwalimu wa mathematics kuwa mgombea na hatimaye kuwa amiri jeshi mkuu , miaka mitano inaisha je, deep state walipatia au walikosea kuwekeka mwalimu wa mathematics
Kwanza ni mwalimu wa Kemia.
Pili ni kwamba hearsay za Deep State hauna getway yake na hakuna humu atakayekusaidia kwenye hilo labda dare devils wakijitokeza kukupotosha
 
Back
Top Bottom