Dunia au Taifa Inatawaliwa na Nani? Ufunuo wa Deep State

Dunia au Taifa Inatawaliwa na Nani? Ufunuo wa Deep State

its MalekoGJ

Senior Member
Joined
Aug 27, 2020
Posts
136
Reaction score
292
Dunia au Taifa Inatawaliwa na Nani?

Deep State

Je, Wanaojua Kila Kitu na Wenye Uwezo Mkubwa Kabisa Duniani Wanafanya Kazi Kwa Siri?

Tunapokua, tunafundishwa kuwa viongozi wa kitaifa kama Marais na Waziri Mkuu ndio wenye mamlaka makubwa. Lakini je, hii ni ukweli wote? Imekuwa na misimamo mikubwa ya kudai kuwa kuna kikundi kinachofanya kazi kwa siri nyuma ya pazia, chenye uwezo zaidi kuliko yeyote aliyechaguliwa na umma.

Kikundi hiki kinajulikana kwa jina la “Deep State” — na ni wachache wenye mali na uwezo wa kushangaza ambao wanadaiwa kuwa wanatawala mambo ya dunia kwa siri.

Deep State Ni Nani Haswa?

Kwa ufupi, Deep State ni kikundi cha matajiri wa hali ya juu kabisa, wenye ushawishi mkubwa duniani kote. Wanaweza kuitwa kwa majina mbalimbali:

· Globalist (Wanaotazamia mambo ya kimataifa)
· Cabal (Kikundi cha siri)
· Elites (Wenye mali na makao makuu)
· New World Order (NWO) (Mpangilio Mpya wa Kimataifa)

Majina haya yote huelekea kwa kikundi kilekile cha watu: wenye mali na ushawishi ambao hawachaguliwi na watu wala hawaonekani kwenye runinga, lakini wanadaiwa kuwa na nguvu kubwa zaidi kuliko viongozi wa kisiasa.

Je, Deep State Inafanya Kazi Vipi?

Inasemekana kuwa Deep State huwa “inatuma maagizo” kwa viongozi wa nchi mbalimbali. Maagizo haya yanaweza kuwa:

· Kufungua mipaka kwa wahamiaji
· Kutekeleza sera fulani haswa nchini mwao
· Kutoa misaada kwa nchi fulani
· Kufanya mabadiliko makubwa katika jamii na uchumi

Viongozi wanaokataa kufuata maagizo hayo huwa wanakabiliana na matatizo makubwa ya kisiasa, kashfa zilizopangwa, au hata kuingizwa kwenye mapinduzi ya serikali.

Muundo wa Deep State: Si Kikundi Cha Watu Wote Sawa

Deep State haina muundo wa gorofa. Inafanana na piramidi ya nguvu:

· Wenye nguvu zaidi (kileleni): Takriban watu 10–20 pekee. Hawa ndio wenye ushawishi mkubwa zaidi.
· Chini yao: Mia kadhaa wa watu wa karibu nao.
· Chini zaidi: Maelfu ya watu wanaotekeleza maagizo katika nyanja mbalimbali.

Maagizo hupita kutoka juu hadi chini, kwa njia ya ngazi mbalimbali za uongozi.

Nani Haswa Anaongoza Deep State?

Ni vigumu kuwataja kwa uhakika, kwani wanajificha kwa ustadi. Hata hivyo, majina kadhaa hutajwa mara kwa mara kama walio karibu na kilele cha piramidi:

1. Familia ya Rothschild (wenye nguvu za kifedha)
2. Papa (anaoushawishi mkubwa wa kidini na kisiasa)
3. Familia ya Kifalme ya Uingereza (wenye asili ya kifalme na urithi)
4. Familia ya Rockefeller (wenye nguvu za kibiashara na kisiasa)

Kunaweza kuwa na watu wengine 10–15, lakini ni vigumu kuwabaini. Chini yao, kuna matajiri zaidi, wakuu wa kampuni, mabwana benki, viongozi wa serikali, wakuu wa vyama vya usalama (kama CIA), wamiliki wa vyombo vya habari, makurugenzi wa kijeshi, na wanafiki wa elimu.

Vikundi vya Siri na Vyama vya Ushawishi

Hakuna kundi moja kubwa la Deep State. Badala yake, wanajumuika katika makundi mbalimbali ya siri, na washiriki wengi hushiriki katika makundi mengi. Vikundi hivi vinajumuisha

· Freemasonry (Wanachama wa Juu Pekee)
· Jesuits (Wanachama wa Juu Pekee)
· Skull & Bones
· Bohemian Grove
· Bilderberg Group
· Council on Foreign Relations
· Trilateral Commission
· Chatham House
· Club of Rome
· The Committee of 300 (kikundi cha zamani, hakijulikani kama kipo bado)

Kupitia hizi nyanda, Deep State huweza kuunganisha mikakati na kuitekeleza kwenye nchi mbalimbali.

Mashirika Yanayotekeleza Azimio la Deep State

Ili kutekeleza mipango yao, Deep State inadaiwa kudhibiti mashirika makubwa kimataifa kama:

· World Economic Forum (WEF)
· IMF na World Bank
· Umoja wa Mataifa (UN) na mashirika yake kama WHO
· World Trade Organization (WTO)
· Vikundi vya kijeshi na viwanda
· Vyombo vya habari, mitandao ya kijamii, vyuo vikuu, viwanda vya filamu, kampuni za dawa na mafuta, benki, na hata mashirika ya kidini na kisiasa yanayochochea mivutio mkali.

Dini na Taifa la Wanachama wa Deep State

Hili swali ni gumu zaidi. Usichunge makosa ya wengi—Deep State haina dini au taifa maalum. Wanachama wake hawaachiwi na desturi za kidini au utaifa kama tulivyo sisi.

· Hawana dini ya kawaida: Huwa wanajiona kuwa Wayahudi au Wakristo kwa maelezo ya nje tu. Lakini dini yao ya siri ni Satanism.
· Hawana taifa: Wanajiona ni raia wa dunia nzima. Hawajali kuharibu nchi yoyote—hata ile wanayoishi—ikiwa itawasaidia kufikia malengo yao.

Lengo Kuu: “New World Order” (NWO)

Lengo la Deep State ni kuunda mpangilio mpya wa kimataifa (New World Order). Katika NWO:

· Dunia itakuwa nchi moja tu
· Kutakuwa na kiongozi mmoja wa dunia
· Utamaduni mmoja utatumika kote
· Mji mkuu mmoja wa dunia
· Dini moja (Satanism)
· Mungu mmoja (Lucifer)

Njia Wanazotumia Kufikia NWO

Ili kufanikisha NWO, lazima waangamize utamaduni na tamaduni za kisasa. Ndio maana:

· Wanahimiza uhamiaji wa mass na mchanganyiko wa rangi na tamaduni (Replacement Theory)
· Wanakuza Uislamu uliokithiri Ulaya, Marekani na India
· Wanapiga vita maadili ya familia na kukuza harakati za LGBTQ

Hii yote inafanyika kwa lengo la kuvunja jamii za asili na kutatanisha watu, ili watakapowasilisha “mwongozo wao mpya,” watu wakubali kwa shida.

Maswali Yanayobaki na Sehemu ya Pili

Bado kuna maswali mengi: je, wanatumia akili za watu? Je, elimu inachanganyishwaje? Je, wanapanga kupunguza idadi ya watu dunia? Na swali mkuu: Je, Deep State unaweza kuzuiwa kabisa?

Tutaendelea kuzungumzia maswali haya makali na majibu yake katika sehemu ya pili ya makala hii.

Je, una imani ya kuwa kuna mtu anayesimamia mambo nyuma ya pazia? Weka maoni yako hapa chini!
 
Back
Top Bottom