Last emperor
JF-Expert Member
- Mar 22, 2015
- 10,346
- 9,891
Wewe ndo huwa unabaki na dada wa nyumbani ukiangalia ng'ombe..ni vizuri hilo nalo muende mkaliangalieDada anakukumbusha mboga ni mpaka jioni,usijemaliza.
Wewe ndo huwa unabaki na dada wa nyumbani ukiangalia ng'ombe..ni vizuri hilo nalo muende mkaliangalieDada anakukumbusha mboga ni mpaka jioni,usijemaliza.
Hahahahahah teh teh tehHilo swali uliza 2025!
Hao DS wana nguvu ya ku-controll jini likiwa ndani ya chupa tu,wakilitoa nje lenyewe ndo linawa-controll kwa miaka 10.