Je, deep state ya Tanzania inamtaka nani awe Rais?

Je, deep state ya Tanzania inamtaka nani awe Rais?

they made a huge mistake in 2015. Tanzania is no place for hate like it has been in the past 5 years. we are a Simba na Yanga nation, we urgue but never hate, kidnap or kill each other.
You know nothing you ass!!
 
they made a huge mistake in 2015. Tanzania is no place for hate like it has been in the past 5 years. we are a Simba na Yanga nation, we urgue but never hate, kidnap or kill each other.
True before 2016 we used to live in peace and harmony, no unknown criminal and no hating each others
 
Baada ya chama kugawika makundi makundi deep state iliamua kumpitisha mwalimu wa mathematics kuwa mgombea na hatimaye kuwa amiri jeshi mkuu , miaka mitano inaisha je, deep state walipatia au walikosea kuwekeka mwalimu wa mathematics
Hakuna Mwalimu wa mathematics aliyewahi tawala Tanzania una ujinga wa kukutosha kichwani mleta mada.Magufuli Alikuwa Mwalimu wa kemia Huna akili ya kuongelea mambo ya deep state mjinga wewe
 
Baada ya chama kugawika makundi makundi deep state iliamua kumpitisha mwalimu wa mathematics kuwa mgombea na hatimaye kuwa amiri jeshi mkuu , miaka mitano inaisha je, deep state walipatia au walikosea kuwekeka mwalimu wa mathematics

Rais ni John Pombe Magufuli. Tundu Lisu waziri mkuu!.
 
Hakuna Mwalimu wa mathematics aliyewahi tawala Tanzania una ujinga wa kukutosha kichwani mleta mada.Magufuli Alikuwa Mwalimu wa kemia Huna akili ya kuongelea mambo ya deep state mjinga wewe


Mila za Kisukuma zinaruhusu kuoa mke zaidi ya mmoja,na wanapenda wanawake weupe.

Mwalimu wa Chemistry and Mathematics.
 
Baada ya chama kugawika makundi makundi deep state iliamua kumpitisha mwalimu wa mathematics kuwa mgombea na hatimaye kuwa amiri jeshi mkuu , miaka mitano inaisha je, deep state walipatia au walikosea kuwekeka mwalimu wa mathematics
Swali la kijinga sana
 
Rais ni John Pombe Magufuli. Tundu Lisu waziri mkuu!.
Chadema mumebobea kwenye ujinga kasome katiba ya Nchi hairuhusu serikali ya mseto !!! Pili Lisu ahangaike kupitishwa na chama chake Chadema mbona anaruka ruka Kama chura kawrkwa chungu chenye mafuta ya Moto!!!

Sasa a concentrate kwenye uchaguzi ndani ya Chadema ugombea Uraisi maji marefu kwake . Magufuli keshavuka hicho kiunzi

Taarifa zilizopo zinasema Tundu Lisu anaumwa Yuko hoi Baada ya kukiuka masharti ya daktari ya kutosimama muda mrefu Yeye akajifanya kidume kasimama masaa kibao toka airport kwenye gari la wazi .Sasa miguu imemgomea kuinuka ananyaliwa Kama na winchi akitaka kuinuka.Watu wanatakiwa kumshika mabega!!!

Chadema Wana roho ngumu mbaya hawajali wagonjwa hata Lowasa walimtembeza Hivyo hivyo bila kujali afya

Sasa Lisu akikaa hawezi inuka Yuko kwenye Isolation. Akihangaika kurudisha uwezo wake wa kutembea sasa hivi Ni mtu wa wheel chair!!! Chadema wanaficha lakini viongozi wa juu wakon concerned na hali yake .Wakiwaza arudishwe ubelgiji au apelekwe mama cheza muhimbili?
 
Baada ya chama kugawika makundi makundi deep state iliamua kumpitisha mwalimu wa mathematics kuwa mgombea na hatimaye kuwa amiri jeshi mkuu , miaka mitano inaisha je, deep state walipatia au walikosea kuwekeka mwalimu wa mathematics
Vilaza walio zoea maisha ya bweleleeeeeee bweleleeeeeee, jua linawachoma hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Wanaongea kila lugha, hii mpaka 2020 lazima ukilaza uwatoke.
 
Hakuna Mwalimu wa mathematics aliyewahi tawala Tanzania una ujinga wa kukutosha kichwani mleta mada.Magufuli Alikuwa Mwalimu wa kemia Huna akili ya kuongelea mambo ya deep state mjinga wewe
Tena sio mwalimu wa kemia tu ni bingwa wa kemia. Mtu mwenye bachelor ya Kemia na hesabu kisha masters ya kemia kisha Doctorate ya Kemia. Sio mtu wa kawaida huyo. Huyo ni bingwa wa kemia.
 
here is
Screenshot_20200730-202922.jpg
 
Chadema mumebobea kwenye ujinga kasome katiba ya Nchi hairuhusu serikali ya mseto !!! Pili Lisu ahangaike kupitishwa na chama chake Chadema mbona anaruka ruka Kama chura kawrkwa chungu chenye mafuta ya Moto!!!

Sasa a concentrate kwenye uchaguzi ndani ya Chadema ugombea Uraisi maji marefu kwake . Magufuli keshavuka hicho kiunzi

Taarifa zilizopo zinasema Tundu Lisu anaumwa Yuko hoi Baada ya kukiuka masharti ya daktari ya kutosimama muda mrefu Yeye akajifanya kidume kasimama masaa kibao toka airport kwenye gari la wazi .Sasa miguu imemgomea kuinuka ananyaliwa Kama na winchi akitaka kuinuka.Watu wanatakiwa kumshika mabega!!!

Chadema Wana roho ngumu mbaya hawajali wagonjwa hata Lowasa walimtembeza Hivyo hivyo bila kujali afya

Sasa Lisu akikaa hawezi inuka Yuko kwenye Isolation. Akihangaika kurudisha uwezo wake wa kutembea sasa hivi Ni mtu wa wheel chair!!! Chadema wanaficha lakini viongozi wa juu wakon concerned na hali yake .Wakiwaza arudishwe ubelgiji au apelekwe mama cheza muhimbili?

Wewe utakuwa kaimu shetani. Unaposema CHaDEMA wanaroho ngumu, umeiona ya kwako ilivyo ya kishetani? Wewe ndiye unamhurumia Lisu? Kwa akili yako imekomaa kwamba hapawezi kuwa mabadiliko!. Subiri yatokee ukariri tena.
 
Back
Top Bottom