Je, CHADEMA wamebariki vitendo vya kumkashifu Rais?

Je, CHADEMA wamebariki vitendo vya kumkashifu Rais?

hii ndio hoja sasa!
Yes Ni hoja Nguruwe Mnafiki, Magufuli hakuona Shida Kukaa Jukwaani Kusikiliza Matusi Kuwa Lowassa Kajinyea Leo Akiitwa Fala anakimbia Mahakamani Tohell na Unafiki wenu, Na Bado, Kadiri atakavyoendeleza Mizuka, Ndivyo atajibiwa na Kudharauliwa.
 
Kwa mfano Dennis Wilson kamtaja wapi Rais? Kamtaja JPM. Sasa yaweza kuwa "Jeuri ya Pombe-Majitaka" au "Jeuri ya Pombe-Mateke) au kwa hitimisho baya kabisa "Jitu Punguani Mjini" .Sasa lina uhusiano gani na Rais kisheria?

Lissu ni Wakili na katiba ya Chadema inamtaka kila mwanachama kukataa uonevu na kupigania haki

Sasa Lissu ni Mwanasheria mkuu lazima aoneshe umaahiri kama alivyofanya mahakamani leo na Mahakama kukubali kuwa JPM aweza kuwa "Magufuli".Kesi ikatupiliwa sio mbali tu bali kuzimu



mnajifanya mnajua sheria sana !!! si ndiyo? wajinga kabisa!! sikumoja mtajikuta mirembe
 
Chadema si chama,chadema ni sacco,nimesema mara nyingi Na watanzania hamkunielewa sasa chama chochote cha ushirika kinapozidiwa maarifa Na chama kingine cha ushirika lazima propaganda ziwepo kuwa wale ni wezi n.k.kwa hiyo imeonyesha wazi chadema ni sacco ya wachagga.
 
Waoga wakubwa.
Kumbe hata kumtaja rais JPM kwa jina lake mnaogopa eeh?
Hapo ndo pakuonyesha ujasiri sio unabip na kujificha uvunguni..aibu sana.
Kama unapigana na mtu kunja ngumi na sio kuficha silaha za maangamizi mfukoni na kunyunyiza akiwa hakuoni.
Nimetambua kuwa nyie maneno mwngi lakini ni waoga wa kutupwa..
Acheni hii michezo ya kipuuzi, kwanza hamna ubavu nayo.
By the way yale maandamano yenu ya ukuta yaliishia wapi?
Waoga utawajua tu ..."toothless dogs" cannot hunt.
Kwa uharo huu lazima umekula maharagwe ukashushia na pombe.
 
Mwanasheria Mkuu wa Chadema, amekua mmoja wa mawakiliwa utetezi katika kesi inayomkabili mwanachama wake bwn Wilson ya kumkashifu Mh. Rais.

Kitendo cha ushiriki wa kiongozi wa juu kabisa wa chadema ambaye naye anashtakiwa kwa kosa kama hilo, ni kiashiria tosha kua uongozi wa Chadema umebariki uwepo wake katika kesi hiyo na vile vile kubariki kitendo chenyewe.

Kama ni kweli Chadema imebariki ushiriki wa lisu katika shauri hilo, napata mashaka na aina ya utawala watakayokua mayo watu hawa kama ikitokea wakashika dola.

Nashindwa kupata picha pindi watakachoongoza chadema wataruhusu matusi na kashfa kwa Rais wao.

Nakosa maneno ya kuelezea jambo hili, kwani haliingii akilini kabisa kwa chama kinachotaka kushika dola, kubariki vitendo vya kihuni kama hivyo!

Ama chadema ijitenge na vitendo hivyo, ama ituambie ipo began kwa bega na wahalifu!
Ww ndie mchochezi nani alie mtukana mtukufu rais!?na iyo dola wkt ukifika itaachiwa tu kwa njia ya kura tukutane 2020,acha kufikir kwa kutumia hii sehemu ya kati ya mwili mkuu
 
Chanzo cha magufuli kukashfiwa kila siku ni makada wa ccm na polisi ndo wachochezi wa kashfa hizoo.


Mnaongea uharo mnsababisha watu wanatoa lugha chafu.
 
mnajifanya mnajua sheria sana !!! si ndiyo? wajinga kabisa!! sikumoja mtajikuta mirembe
Dozi imeingia waswahili wanasema ndege mjanja hunasa kwenye tundu bovu.
 
Wewe Ni ******** Kama Huyo Aliyewatimulia Mitaani, Kwani Walijisajili wenyewe? Kama huyo Uchwara ni Maarufu wa Kurekebisha Upuuzi Uliofanywa na Wengine, Mbona anasimamia Upuuzi wa Kuiba Ushindi wa Cuf Zanzibar kwa aibu sana, Na Kisha anataka Jecha Apewe tuzo. Kama Unamlinda Mtu Kisiasa Mlinde kwa Hoja sio Kwa Makalio! Na Baada ya Kuona Hekima na Uwezo wake Mdogo, Hata tu wa Lugha ya Kiingereza alichosomea kwa Miaka 16, Magu Nahisi Uhalali wa vyeti vyake! Nitatoa Dola Mil 5 za Kununua Madawati au Madawa Iwapo Magu atasimama mbele ya Maprofesa na Kutetea Thesis ya PHD anayodai anayo! Itakuwa Ni Kichekesho cha Mwaka!
Chadema si chama,chadema ni sacco,nimesema mara nyingi Na watanzania hamkunielewa sasa chama chochote cha ushirika kinapozidiwa maarifa Na chama kingine cha ushirika lazima propaganda ziwepo kuwa wale ni wezi n.k.kwa hiyo imeonyesha wazi chadema ni sacco ya wachagga.
Huu wivu kwa wachaggaa utatuua
 
Peleka mahaman wewe unaishi kwa hisia.unataka sheria iangalie hadi ulichohisi hakuna hio Jpm inaweza kumaanisha vitu tofauti
 
Waoga wakubwa.
Kumbe hata kumtaja rais JPM kwa jina lake mnaogopa eeh?
Hapo ndo pakuonyesha ujasiri sio unabip na kujificha uvunguni..aibu sana.
Kama unapigana na mtu kunja ngumi na sio kuficha silaha za maangamizi mfukoni na kunyunyiza akiwa hakuoni.
Nimetambua kuwa nyie maneno mwngi lakini ni waoga wa kutupwa..
Acheni hii michezo ya kipuuzi, kwanza hamna ubavu nayo.
By the way yale maandamano yenu ya ukuta yaliishia wapi?
Waoga utawajua tu ..."toothless dogs" cannot hunt.

Unaota, Now Lets Go, Magufuli Unafiki wake Unanuka zaidi ya Maiti Iliyooza. Na Hata akiwa Mbele yangu Nitamwambia Kinomanoma, Si Huwa anapenda Kuwapa Wakondorasi na Wengine Live, Sasa Mimi Jeuri yangu Ni Mara 100% Magufuli ameshajiinua Kama mungu CCM Mnamwabudu, Mnafikiri Na wengine Tunamwabudu au Kumwogopa, Mimi simwogopi Magufuli na wala Simkopeshi as Long as anaendeleza Hila, Unafiki, Siasa za Maji Taka na Uwongo, Vitisho. Mimi Nitampinga hata Face to face The F! Ati Tuogope Kumtaja, Pope Anatajwa Obama anapigwa Kinomanoma pamoja na Kukali Kiti cha Rais Mwenye Nguvu Kuliko Wote Duniani, akina Putin etc wanatajwa ati Tumwogope Kumtaja nani? Magufuli? Who is he Katika Safu ya Viongozi Doniani? He is Nobody but a man like me n you.
 
Unaota, Now Lets Go, Magufuli Unafiki wake Unanuka zaidi ya Maiti Iliyooza. Na Hata akiwa Mbele yangu Nitamwambia Kinomanoma, Si Huwa anapenda Kuwapa Wakondorasi na Wengine Live, Sasa Mimi Jeuri yangu Ni Mara 100% Magufuli ameshajiinua Kama mungu CCM Mnamwabudu, Mnafikiri Na wengine Tunamwabudu au Kumwogopa, Mimi simwogopi Magufuli as wala Simkopeshi as Long as anaendeleza Hila, Unafiki, Siasa za Maji Taka na Uwongo, Vitisho. Mimi Nitampinga hata Face to face The F! Ati Tuogope Kumtaja, Pope Anatajwa Obama anapigwa Kinomanoma pamoja na Kukali Kiti cha Rais Mwenye Nguvu Kuliko Wote Duniani, akina Putin etc wanatajwa ati Tumwogope Kumtaja nani? Magufuli? Who is he Katika Safu ya Viongozi Doniani? He is Nobody but a man like me n you. Mwabudu wewe!
Mbona kamanda wenu kaogopa kumtaja hadharani...
Na Barafu keshatangaza habari njema hapa jukwaani kuwa kamanda wetu kaponyoka ha ha ha.
 
Mbona kamanda wenu kaogopa kumtaja hadharani...
Na Barafu keshatangaza habari njema hapa jukwaani kuwa kamanda wetu kaponyoka ha ha ha.
Mimi Sina Kamanda Wala Sina Chama, Mimi Langu Ni Kutaka Haki, Amani, Kweli na Utawala wa Sheria. Nachukia Uonevu, Unafiki , Hila na Uonevu na Magufuli, Magufuli John Pombe is Full of it.
 
Mwanasheria Mkuu wa Chadema, amekua mmoja wa mawakiliwa utetezi katika kesi inayomkabili mwanachama wake bwn Wilson ya kumkashifu Mh. Rais.

Kitendo cha ushiriki wa kiongozi wa juu kabisa wa chadema ambaye naye anashtakiwa kwa kosa kama hilo, ni kiashiria tosha kua uongozi wa Chadema umebariki uwepo wake katika kesi hiyo na vile vile kubariki kitendo chenyewe.

Kama ni kweli Chadema imebariki ushiriki wa lisu katika shauri hilo, napata mashaka na aina ya utawala watakayokua mayo watu hawa kama ikitokea wakashika dola.

Nashindwa kupata picha pindi watakachoongoza chadema wataruhusu matusi na kashfa kwa Rais wao.

Nakosa maneno ya kuelezea jambo hili, kwani haliingii akilini kabisa kwa chama kinachotaka kushika dola, kubariki vitendo vya kihuni kama hivyo!

Ama chadema ijitenge na vitendo hivyo, ama ituambie ipo began kwa bega na wahalifu!
Tupe definition ya matusi
 
View attachment 408046 View attachment 408046 View attachment 408045
Naweza Kuandika Cheki ya Pesa za Madafu Nikakulipa Wewe na huyo Lipumbavu, hela ya Kutosha ninyi, watoto wenu, vimada wenu, mle, mnywe mnye bure kabisha mpaka mtakapokufa, Na wala nisijisikie hata senti Imetoka Katika account yangu. Hivi Hata Umeshaota Ndoto ya Kuwa na $ 1,000,000? Nikusaidie Ni Kama Tsh. 2,650,000,000 sasa Mimi Nachuma Mpunga wa agalau $ Mil. 3.5 kwa mwezi. Unaniambia Nina Njaa Una laana? Mimi sijivuni Ila Niko na Pesa Mingi sana. Sijionyeshi wala Kujivuna lakini Ukiniletea Ujinga Njikeri Mbicho N'dede!

View attachment 408045
Am Landing at My 350 Acre Hunting Land!

Inside My Sikorsky S-92 Helicopter.
Ni ujinga uliokithiri ,actually upumbavu, kuja kututambia JF utajiri hewa!
 
Tupe definition ya matusi
Matusi Ni Kama Kumuita Lowassa Kajinyea Huku Magufuli akipiga Makofi anayetoa Matusi hayo na Utovu wa Adabu, Anayeshitakiwa anashitakiwa kwa Kumuita Magufuli John Pombe, Dictator Uchwara, Na Ni Kweli Ni Dictator Uchwara, Shida Iko wapi?
 
Mkuu, thinking process yako ikufikirishe kutofautisha njaa uliyo nayo na haki. Njaa uliyo nayo inaweza kukufanya ukatema pumba zote hizi. Haki iko hivi, leo hii wewe ni jambazi, umemuua Dada yako. Kesi ipo mahakamani ya mauaji. Serikali itakupa wakili bila hata kutoa senti tano akutetee ili Upate haki yako. Sasa jiulize, serikali ndio ilikutuma ukamuue Dada yako?
Duh!
 
Back
Top Bottom