Je, CHADEMA wamebariki vitendo vya kumkashifu Rais?

Je, CHADEMA wamebariki vitendo vya kumkashifu Rais?

Kama Mtu Mwenye Kampuni ya Ujenzi wa Umeme wa Usongo wa Viwanda, USA na anatengeneza Miradi angalau Mitano kwa Mwaka yenye wastani wa $Milioni 11, ana njaa Basi Ninanjaa Mpaka Inatisha. Somebody give me a bucket! Usiseme tena Vitu Bila Data Unajiaibisha Kunguni wangu wa Lumumba masikini wa Shetani!
Acha kujipa marks ili watu tukuone wa maana, mawazo yako yamekaa kulinda linda tumbo lako maana mshazoea kupitisha bakuli la saidia baba kwa mshika sime wa nchi
 
Ha ha ha , juma pumbaa maharage, kweli sheria ukiijua una jeuri. Haya bhana

Chadema hawajahalalisha kumtukana raisi. Ila kama kusema makosa au kumkosoa jpm ni tusi basi watakua wamehalalisha
 
Dawa yenu iko jikoni wanafiki na wehu nyie chama mfu chadema. Mmelaaniwa kwa kupungukiwa na akili na sasa hamjitambui. Na lazima tuwakomeshe kwa njia yeyote maana nyumbu hata kama akiona mamba hudhani gogo, wanasukumana tu kutaka kuvuka mto na hatimaye huuawa kwa kudakwa mmoja baada ya mwingine.
Bila shaka na wewe utakua mpitisha bakuli la saidia baba kwa mshika sime wa nchi
 
Anachotetea Lissu ni democracy ana freedom of expression, period!!
 
Achana naye huyo kaka. Linaonekana ni jinga lililokubuhu lisilofundishika! Hao wamechanganyikiwa na sasa kazi ni kutetea hata wanaomtukana Rais! Ndio wapewe dola watu wa namna hii?
Mpitisha bakuli kama kawa
 
Kwahio hapo umejiona umeandika mambo ya maanaa na kuona utaungwa mkono na watu wenye akili zao...mtu makini hashaabikii ujinga...ndio maana unaendelea kukaa hapo kisiasa unapiga 'makitaimu' kwakuwa hutaki kujitambua na kujua kuwa hata hao mabosi wako wana adabu kwa Rais ingawa wanakutumia bila wewe kujua...

Kwaiyo wewe wajiona wa maaaana wakati nya tu , we mwenyewe unatumika bila kijijua
 
Wewe na wenzako hamna akili, mmelaaniwa! Huwezi kuruhusu mtu asiye na sifa chuoni. Mbona vyuo vikuu wengi wamefukuzwa vyuoni baada ya kuingia bila sifa! Iweje udom waachwe? Mbona wafanyakazi waliofoji wameondolewa, iweje udom waachwe. Kwanza najibizana na mtu wewe ambaye ni kichaa huwezi elewa

Acha chuki bwana...ukichangia kwa hoja madhubuti na kuacha hizi personal attacks utakufa?Geez
 
Dawa yenu iko jikoni wanafiki na wehu nyie chama mfu chadema. Mmelaaniwa kwa kupungukiwa na akili na sasa hamjitambui. Na lazima tuwakomeshe kwa njia yeyote maana nyumbu hata kama akiona mamba hudhani gogo, wanasukumana tu kutaka kuvuka mto na hatimaye huuawa kwa kudakwa mmoja baada ya mwingine.

Nyumbu si nyie Lumumba fc , aka wachwara aka jpm
 
Wewe na wenzako hamna akili, mmelaaniwa! Huwezi kuruhusu mtu asiye na sifa chuoni. Mbona vyuo vikuu wengi wamefukuzwa vyuoni baada ya kuingia bila sifa! Iweje udom waachwe? Mbona wafanyakazi waliofoji wameondolewa, iweje udom waachwe. Kwanza najibizana na mtu wewe ambaye ni kichaa huwezi elewa

Mbona matusi mengi jpm?
 
WEWE nae unatetea upuuzi tuh HIVI kiuhalisia kabsa BILA kumung'nya maneno UNATAKA KUTUAMBIA huyo DENNIS WILSON ni kweli hakumlenga RAISI katika hayo maneno aliyoandika?????Sisi wote ikiwemo na wewe TUNAKUBALI KABSA HIZI KASHFA ZOTE ZA WALIOPELEKWA mahakamani tokana na kumkashifu RAISI ikiwemo na HUYO NDIMI MBILI MWANASHERIA WENU UCHWALA ni kweli kabsa wamekusudia kumtukana RAISI....sema ndio mapungufu ya sheria yalivyo DUNIANI unaweza UKAWA NI MUUAJI KWELI still bado SHERIA ikakubea ukaonekana sio muuaji.....SASA KWENYE HILI KILA MWANANCHI ANAONA KABSA MUHANGA MKUU kwenye haya matusi ni RAISI wetu SEMA na nyie mnajificha kwenye hiki kivuli cha kuwatetea WAOVU na mnajisahau ya kuwa mnajiharibia na kujijengea picha mbaya kwa WANANCHI na kuonekana ni CHAMA chenye nia ovu kinacholea vijana wenye maadili machafu kabsa.....REJEA NA MICHANGO VIONGOZI WENU WANAYOCHANGIA KUWASAIDIA VIJANA WANAOFIKISHWA MAHAKAMANI..........SERIOUS HUU NI KWELI USIOPINGIKA HIKI CHAMA CHENU NI CHAMA OVU KABSA KINACHOTUPOTEZEA MAADILI MEMA YA VIJANA WETU NA KUANZA KUWAPA CONFIDENCE ZA KIHUNI HUNI na kuwaaminisha ya kuwa kutukana VIONGOZI WA KITAIFA NI HALALI
Bila shaka hilo povu ni la Omo au foma gold, turudi kwenye topic sasa, Wilson kajitetea kua jpm hakumaanisha raisi wako wa mafisiemu Bali alimaanisha kitu kingine kabisa na Tundu lissu akamtetea na mahakama ikaridhia hivyo, sasa nyie wapitisha mabakuli na wale wa kijivu mnaleta mawazo mgando na kulazimisha kua Raisi wenu katukanwa
 
Tatizo nyie mnaoshabikia chama mfu chadema mmerukwa na akili, mnachukiwa na kila mpenda haki, kila mzalendo anawaona mmekuwa wasaliti

Chama mfu ndo nini , ninyi mnachukiwa na wenye akili mnapemdwa na wajinga

Jpm wewe
 
Hahahaha JPM-Juma Pigania Maisha.
Jabir piga Mwizi
Juhudi Pika Mboga
Jombaa Punguza Mzuka .......
 
Mtukufu hatukani Wananchi wake..Ni Mtukufu sana,
Bila shaka na wewe utakua mpitisha bakuli la saidia baba kwa mshika sime wa nchi, alafu unajua ni laana kumuita huyo raisi wako "mtukufu"
 
Back
Top Bottom