Je, CHADEMA wamebariki vitendo vya kumkashifu Rais?

Je, CHADEMA wamebariki vitendo vya kumkashifu Rais?

Stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Posts
40,017
Reaction score
51,157
Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA, amekua mmoja wa mawakiliwa utetezi katika kesi inayomkabili mwanachama wake bwn Wilson ya kumkashifu Mh. Rais.

Kitendo cha ushiriki wa kiongozi wa juu kabisa wa chadema ambaye naye anashtakiwa kwa kosa kama hilo, ni kiashiria tosha kua uongozi wa CHADEMA umebariki uwepo wake katika kesi hiyo na vile vile kubariki kitendo chenyewe.

Kama ni kweli CHADEMA imebariki ushiriki wa lisu katika shauri hilo, napata mashaka na aina ya utawala watakayokua mayo watu hawa kama ikitokea wakashika dola.

Nashindwa kupata picha pindi watakachoongoza CHADEMA wataruhusu matusi na kashfa kwa Rais wao.

Nakosa maneno ya kuelezea jambo hili, kwani haliingii akilini kabisa kwa chama kinachotaka kushika dola, kubariki vitendo vya kihuni kama hivyo!

Ama CHADEMA ijitenge na vitendo hivyo, ama ituambie ipo began kwa bega na wahalifu!
 
Kwa mfano Dennis Wilson kamtaja wapi Rais? Kamtaja JPM. Sasa yaweza kuwa "Jeuri ya Pombe-Majitaka" au "Jeuri ya Pombe-Mateke) au kwa hitimisho baya kabisa "Jitu Punguani Mjini" .Sasa lina uhusiano gani na Rais kisheria?

Lissu ni Wakili na katiba ya Chadema inamtaka kila mwanachama kukataa uonevu na kupigania haki

Sasa Lissu ni Mwanasheria mkuu lazima aoneshe umaahiri kama alivyofanya mahakamani leo na Mahakama kukubali kuwa JPM aweza kuwa "Magufuli".Kesi ikatupiliwa sio mbali tu bali kuzimu
 
Unawezaje kumuita mtu muarifu kabla mahakama haijathibitisha ? Kila mtu ana haki ya kupata utetezi na uwakilishi Wa kisheria chini ya katiba ya Tanzania.Pia usisahau kuwa Tundu Lisu ni wakili Wa kujitegemea ni kazi yake binafsi kuiunganisha na Chadema ni ujinga
 
lol! kwi kwi kwi kwi nimezipenda hizo kwenye rangi.

Kwa mfano Dennis Wilson kamtaja wapi Rais? Kamtaja JPM. Sasa yaweza kuwa "Jeuri ya Pombe-Majitaka" au "Jeuri ya Pombe-Mateke) au kwa hitimisho baya kabisa "Jitu Punguani Mjini" .Sasa lina uhusiano gani na Rais kisheria?

Lissu ni Wakili na katiba ya Chadema inamtaka kila mwanachama kukataa uonevu na kupigania haki

Sasa Lissu ni Mwanasheria mkuu lazima aoneshe umaahiri kama alivyofanya mahakamani leo na Mahakama kukubali kuwa JPM aweza kuwa "Magufuli".Kesi ikatupiliwa sio mbali tu bali kuzimu
 
Kwa mfano Dennis Wilson kamtaja wapi Rais? Kamtaja JPM. Sasa yaweza kuwa "Jeuri ya Pombe-Majitaka" au "Jeuri ya Pombe-Mateke) au kwa hitimisho baya kabisa "Jitu Punguani Mjini" .Sasa lina uhusiano gani na Rais kisheria?

Lissu ni Wakili na katiba ya Chadema inamtaka kila mwanachama kukataa uonevu na kupigania haki

Sasa Lissu ni Mwanasheria mkuu lazima aoneshe umaahiri kama alivyofanya mahakamani leo na Mahakama kukubali kuwa JPM aweza kuwa "Magufuli".Kesi ikatupiliwa sio mbali tu bali kuzimu
Kwahio hapo umejiona umeandika mambo ya maanaa na kuona utaungwa mkono na watu wenye akili zao...mtu makini hashaabikii ujinga...ndio maana unaendelea kukaa hapo kisiasa unapiga 'makitaimu' kwakuwa hutaki kujitambua na kujua kuwa hata hao mabosi wako wana adabu kwa Rais ingawa wanakutumia bila wewe kujua...
 
Unawezaje kumuita mtu muarifu kabla mahakama haijathibitisha ? Kila mtu ana haki ya kupata utetezi na uwakilishi Wa kisheria chini ya katiba ya Tanzania.Pia usisahau kuwa Tundu Lisu ni wakili Wa kujitegemea ni kazi yake binafsi kuiunganisha na Chadema ni ujinga
Huwezi kutetea ushoga Mahakamani kisa wewe ni wakili wa kujitegemea bila kutiliwa shaka kuwa na wewe ni shoga...tusitetee ujinga.
 
Mwanasheria Mkuu wa Chadema, amekua mmoja wa mawakiliwa utetezi katika kesi inayomkabili mwanachama wake bwn Wilson ya kumkashifu Mh. Rais.

Kitendo cha ushiriki wa kiongozi wa juu kabisa wa chadema ambaye naye anashtakiwa kwa kosa kama hilo, ni kiashiria tosha kua uongozi wa Chadema umebariki uwepo wake katika kesi hiyo na vile vile kubariki kitendo chenyewe.

Kama ni kweli Chadema imebariki ushiriki wa lisu katika shauri hilo, napata mashaka na aina ya utawala watakayokua mayo watu hawa kama ikitokea wakashika dola.

Nashindwa kupata picha pindi watakachoongoza chadema wataruhusu matusi na kashfa kwa Rais wao.

Nakosa maneno ya kuelezea jambo hili, kwani haliingii akilini kabisa kwa chama kinachotaka kushika dola, kubariki vitendo vya kihuni kama hivyo!

Ama chadema ijitenge na vitendo hivyo, ama ituambie ipo began kwa bega na wahalifu!

JPM = Jamaa PunguzaMaigizo
 
Hakuna Mtanzania au Mtu yeyote anayeweza Kumkashifu Magufuli au Kumdharau, Kuliko anavyojikashifu na Kujidharaulisha Mwenyewe. Rais Moi alisema wakati Fulani Kuwa Nguruwe anajikaanga kwa Mafuta yake Mwenyewe. Heshima Haidaiwi, Heshima Unaivuna kwa Tabia na Matendo yako.
 
Mwanasheria Mkuu wa Chadema, amekua mmoja wa mawakiliwa utetezi katika kesi inayomkabili mwanachama wake bwn Wilson ya kumkashifu Mh. Rais.

Kitendo cha ushiriki wa kiongozi wa juu kabisa wa chadema ambaye naye anashtakiwa kwa kosa kama hilo, ni kiashiria tosha kua uongozi wa Chadema umebariki uwepo wake katika kesi hiyo na vile vile kubariki kitendo chenyewe.

Kama ni kweli Chadema imebariki ushiriki wa lisu katika shauri hilo, napata mashaka na aina ya utawala watakayokua mayo watu hawa kama ikitokea wakashika dola.

Nashindwa kupata picha pindi watakachoongoza chadema wataruhusu matusi na kashfa kwa Rais wao.

Nakosa maneno ya kuelezea jambo hili, kwani haliingii akilini kabisa kwa chama kinachotaka kushika dola, kubariki vitendo vya kihuni kama hivyo!

Ama chadema ijitenge na vitendo hivyo, ama ituambie ipo began kwa bega na wahalifu!
Wewe mwanangu mjingamjinga mpumbavu kama unajua sheria na una uhakika JPM ndo jina la Rais si uende mahakamani! Anyway, hata wajinga wenzio nasikia wameondoka naye tena! Lissu amesema aliyetukanwa ni Magufuli!
 
Wewe mwanangu mjingamjinga ******** kama unajua sheria na una uhakika JPM ndo jina la Rais si uende mahakamani! Anyway, hata wajinga wenzio nasikia wameondoka naye tena! Lissu amesema aliyetukanwa ni Magufuli!
Insults are the signs of Meaty head!
 
Mwanasheria Mkuu wa Chadema, amekua mmoja wa mawakiliwa utetezi katika kesi inayomkabili mwanachama wake bwn Wilson ya kumkashifu Mh. Rais.

Kitendo cha ushiriki wa kiongozi wa juu kabisa wa chadema ambaye naye anashtakiwa kwa kosa kama hilo, ni kiashiria tosha kua uongozi wa Chadema umebariki uwepo wake katika kesi hiyo na vile vile kubariki kitendo chenyewe.

Kama ni kweli Chadema imebariki ushiriki wa lisu katika shauri hilo, napata mashaka na aina ya utawala watakayokua mayo watu hawa kama ikitokea wakashika dola.

Nashindwa kupata picha pindi watakachoongoza chadema wataruhusu matusi na kashfa kwa Rais wao.

Nakosa maneno ya kuelezea jambo hili, kwani haliingii akilini kabisa kwa chama kinachotaka kushika dola, kubariki vitendo vya kihuni kama hivyo!

Ama chadema ijitenge na vitendo hivyo, ama ituambie ipo began kwa bega na wahalifu!
Mkuu, thinking process yako ikufikirishe kutofautisha njaa uliyo nayo na haki. Njaa uliyo nayo inaweza kukufanya ukatema pumba zote hizi. Haki iko hivi, leo hii wewe ni jambazi, umemuua Dada yako. Kesi ipo mahakamani ya mauaji. Serikali itakupa wakili bila hata kutoa senti tano akutetee ili Upate haki yako. Sasa jiulize, serikali ndio ilikutuma ukamuue Dada yako?
 
Back
Top Bottom