Je, aamue Kuendelea na kazi ama aende Chuo?

Je, aamue Kuendelea na kazi ama aende Chuo?

Habari wana jukwaa!

Naomba kwenda kwenye lengo kuu. Rafiki yangu wa karibu kanishirikisha hili jambo lake, yeye ni mwajiriwa sekta binafsi zaidi ya miaka 6 sasa na elimu yake ni Diploma, amejikuta akitafakari kufanya chaguo kati ya kazi yake ama arudi aongeze elimu.

Ana mke na watoto,
Na kama akijiendeleza atakuwa nje ya mfumo wa ajira.

Karibuni wanajukwaa kwa ushauri wa manufaa yake na wengine.
Asanteni!
1790766640975.png
 
Achana na ujinga wa kusoma, kikubwa Kwa sababu upo sector binafsi anzisha side work nyingine na hakikisha inasimama na inakupa matunda, why coz private sector sio Mahali salama kabisa Hasa Kwa mtu mzima mwenye familia utafukuzwa kazi anytime ndugu,kuwa salama ni kuwa na kazi yako
 
Achana na ujinga wa kusoma, kikubwa Kwa sababu upo sector binafsi anzisha side work nyingine na hakikisha inasimama na inakupa matunda, why coz private sector sio Mahali salama kabisa Hasa Kwa mtu mzima mwenye familia utafukuzwa kazi anytime ndugu,kuwa salama ni kuwa na kazi yako
Ana biashara chache tu, lakini ujumbe utamfikia huu
 
Habari wana jukwaa!

Naomba kwenda kwenye lengo kuu. Rafiki yangu wa karibu kanishirikisha hili jambo lake, yeye ni mwajiriwa sekta binafsi zaidi ya miaka 6 sasa na elimu yake ni Diploma, amejikuta akitafakari kufanya chaguo kati ya kazi yake ama arudi aongeze elimu.

Ana mke na watoto,
Na kama akijiendeleza atakuwa nje ya mfumo wa ajira.

Karibuni wanajukwaa kwa ushauri wa manufaa yake na wengine.
Asanteni!
Asome Open University ili aendelee kujikimu na kuhudumia familia kupitia salary.
Mazingira ya nchi yetu siyo rafiki kwahiyo akiacha kazi kuipata tena ni mtihani akumbuke umri unasonga na watoto wanakuwa watahitaji elimu bora.
 
Asome Open University ili aendelee kujikimu na kuhudumia familia kupitia salary.
Mazingira ya nchi yetu siyo rafiki kwahiyo akiacha kazi kuipata tena ni mtihani akumbuke umri unasonga na watoto wanakuwa watahitaji elimu bora.
Hakika! Asante sana mdau. Atafarijika sana kwa namna ushauri unatolewa
 
Back
Top Bottom