[emoji15] [emoji15] Kweli unasinzia tena unasinzia ukiwa unakimbia. Tangu lini nikawa na upara mimi? Au ukionaga unywele wangu unadhanigi ni mawigi.....[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Uongo mwingine bhana, sasa tokea lini mtu mwenye upara akanyoa kiduku.[emoji40]
(Nasinzia)
Tupo komredi karibuMpoo wenyewe
[emoji15] [emoji15] [emoji24] [emoji24] [emoji125] [emoji125] [emoji42]Ndio maana nimewakimbia hawa wala rushwa, wasinifundishe [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Tupo, tulikushikia zamu yako tu. Njoo uendelee na lindoMpoo wenyewe
Wewe je, umerara/umerarwa au umerariwa?I see you guys wengine mumerarwa, others mumerariwa and the rest mumerara[emoji16][emoji16][emoji16][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]
Hongera kwa kurariana..[emoji12] [emoji12] [emoji12]Tumerariana mkuu
Aisee haya bhana, yani jitihada zote zil e hazijaonekana hata kidogo. Leo naona umenipania kabisa. Ila sintachoka kukuombea na kufurahia kuwa huru.[emoji120]Mbaya....
Laiti maombi haya ungekuja kuniombea nilipokuwa lupango, hakika milango ya gereza ingefunguka nitoke [emoji12] [emoji12] [emoji12]
[emoji3] [emoji3] [emoji3][emoji713] [emoji742] [emoji765] [emoji639] [emoji768] [emoji742] [emoji702] [emoji671]
[emoji671] [emoji624] [emoji624] [emoji742]
[emoji677] [emoji639] [emoji671] [emoji677] [emoji639] zZ
[emoji702] [emoji712] [emoji742] [emoji758]
Nimeletewa hooh sorry Nililetewa ooh no! Nleterewa... ok hivyo hivyo!
Dingimnoko eeh heeeh Dingi mtoto!
Naam!! Nimekuja Bae,Dingimtoto bae kuja uone tunavoambiwa
Tafadhali kamanda tafadhari kamanda usije halibu hali ya hewa[emoji713] [emoji742] [emoji765] [emoji639] [emoji768] [emoji742] [emoji702] [emoji671]
[emoji671] [emoji624] [emoji624] [emoji742]
[emoji677] [emoji639] [emoji671] [emoji677] [emoji639] zZ
[emoji702] [emoji712] [emoji742] [emoji758]
Nimeletewa hooh sorry Nililetewa ooh no! Nleterewa... ok hivyo hivyo!
Dingimnoko eeh heeeh Dingi mtoto!
Picha za kikubwa zina jukwaa lake mkuu, nadhani huko inapendeza zaidi. Hapa ni kubundiz na kupopoz only.Yaani hili jukwaa la jf usiku wa manane, lingeruhusiwa kutupiwa ma picha ya kikubwa ingekuwa poa sana maana saa hizi watoto siwamesha lala wakuuu
Nawakilisha
Afadhali nimekuona, naomba uniazimishe hilo koleo/ chepe, nina shida nalo kweli[emoji713] [emoji742] [emoji765] [emoji639] [emoji768] [emoji742] [emoji702] [emoji671]
[emoji671] [emoji624] [emoji624] [emoji742]
[emoji677] [emoji639] [emoji671] [emoji677] [emoji639] zZ
[emoji702] [emoji712] [emoji742] [emoji758]
Nimeletewa hooh sorry Nililetewa ooh no! Nleterewa... ok hivyo hivyo!
Dingimnoko eeh heeeh Dingi mtoto!
Maskini, kumbe Mwifwa ni single dady, kwahiyo sasa hivi anabembeleza mwanae mpaka saa tisa...Hhahaa pole aje ajitetee apa mwenyew...jje's yupo ndo anafarijiana na kaka ake apa
Hb wa kigogo alipoteza cm atarudi kua nas pamoja
Mwifwa single dady anakuja mida ya sa tisa
Hahaha hilo wigi kuna siku ntakuvizia nilivue walahi, naomba tusifike mbali. Nitasema Kweli Uongo kwangu Mwiko (TANU)[emoji15] [emoji15] Kweli unasinzia tena unasinzia ukiwa unakimbia. Tangu lini nikawa na upara mimi? Au ukionaga unywele wangu unadhanigi ni mawigi.....
Kamanda mbona unagusa mboni ya jicho langu[emoji16]Acha umbea
♡Laaziz♡Wivu sina ila roho inaumaa.....Dingimtoto bae[emoji350] [emoji350] [emoji350] [emoji350]
Come this way
Hii kama girisi vile au nimeona kengeza?