Palac
JF-Expert Member
- Mar 29, 2025
- 3,824
- 10,187
Yani nawwza apa zile bln 300 za uwanja wa arusha wanigeie tu zile decimals tu nijikatae tuMimi kaisari simaanishi mtu kaa kwa kutulia na hiyo picha yako kichwani!
Yani nawwza apa zile bln 300 za uwanja wa arusha wanigeie tu zile decimals tu nijikatae tuMimi kaisari simaanishi mtu kaa kwa kutulia na hiyo picha yako kichwani!
Mimi nasubiri mgao wa pesa za elnino😎Yani nawwza apa zile bln 300 za uwanja wa arusha wanigeie tu zile decimals tu nijikatae tu
Izo zilishaisha kabla ya kupanga naimani ule mpango wa JPM wa kubadili fedha kama ukifanyika kwasasa ghafla tu basi vishikwambi watapata hasara sana pengo lazima ionekaneMimi nasubiri mgao wa pesa za elnino😎