Ertugrul Bey
JF-Expert Member
- Aug 6, 2020
- 14,752
- 30,222
Hujawazoea tu! Mimi mwenyewe walitamani ila nimewashangaza😎Macho ya watu sumu😀
Unavyonijibu hivi kuna watu wanatamani waniue
Khumalo kitombise😆Jina langu ni ya yale majina ya ukoo yenye utata ndani yake
Unakaribia kugusa mule muleKhumalo kitombise😆
Usiku mwema!🙆🏽♀️Unakaribia kugusa mule mule
Usilale nifundishe namna ya kukopa halotel00:00
Midnight 🌚
Nov 5
*149*63# we wakope tuUsilale nifundishe namna ya kukopa halotel
Haupo lindo leo...na uzi huulindi pia!*149*63# we wakope tu
Nasinzia mie! Nmechoshwa na kaisari..
Bye!💃🏽👋🏼