ohoo ni nyumba ya maneno haina uhalisia khaaNyumba ya juu unayokaa iko wapi!
Hahahaha hilo msisitizo...hata hivyo ni gud mdada.ohoo ni nyumba ya maneno haina uhalisia khaa
nani kakwambia mim ni mdada?Hahahaha hilo msisitizo...hata hivyo ni gud mdada.
We ni mwanaume,na hivi unavyoandika! Duh kweli hii JFnani kakwambia mim ni mdada?
hapo umejibu swaliWe ni mwanaume,na hivi unavyoandika! Duh kweli hii JF
Yah uandishi wako unatosha kabisa kuonyesha we wa kike.hapo umejibu swali
ahaaa hapo sawa,,Yah uandishi wako unatosha kabisa kuonyesha we wa kike.
Kaka , Mwanaharakati wa mkoa nipo macho mda huu1:14
Niunge kwenye Suicide SquadOne for the road
eeeh kumbe ni Mkaka? hii JF hii ,mmhnani kakwambia mim ni mdada?