Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 36,378
- 104,629
Mbona internet cafe zilikuwepo pia!Nakumbuka matokeo yalikuwa yanabandikwa kwenye ofis moja ya serikali kwa wilaya nzima.
Mbona internet cafe zilikuwepo pia!Nakumbuka matokeo yalikuwa yanabandikwa kwenye ofis moja ya serikali kwa wilaya nzima.
Ah kufeli ilikua sherehe sana kisingizio shule ipo mbali apo matokeo yanabandikwa kwenye ofisi ya mkuu wa wilayaDah mlikuwa mnaenjoy eeh?
Sasa we si wa ushuani SeranMbona internet cafe zilikuwepo pia!
Eeh alafu sasa mpaka na yale ya selection ya shule husika unapotakiwa kwenda na hapo unapangwa shule kulingana na matokeo yako yalivyoNakumbuka matokeo yalikuwa yanabandikwa kwenye ofis moja ya serikali kwa wilaya nzima.
Hiyo safari ya kwa mkuu wa wilaya just to notice how dumb you are🙆🏽♀️Ah kufeli ilikua sherehe sana kisingizio shule ipo mbali apo matokeo yanabandikwa kwenye ofisi ya mkuu wa wilaya
Wewe nishakwambia mimi hamna kila kitu ni porojo tu za hapa na pale! We hayaa🤣Sasa we si wa ushuani Seran
Na hapo ni mawili either uambatane na mzazi au kuna jirani yako mwenye kiherehere asharipoti matokeo yako kwenuHoyo safari ya kwa mkuu wa wilaya just to notice how dumb you are🙆🏽♀️
Nilishe vyote tuu kwako nipo tayari...🫠Umeanza! Takulisha mihongo na vitumbua wewe! Hutoamini😅
Hukubali mbele za watu, nitakufuata DM☺️Wewe nishakwambia mimi hamna kila kitu ni porojo tu za hapa na pale! We hayaa🤣
Na hapo ni mawili either uambatane na mzazi au kuna jirani yako mwenye kiherehere asharipoti matokeo yako kwa wazaziHoyo safari ya kwa mkuu wa wilaya just to notice how dumb you are🙆🏽♀️
Eeh ila mara moja moja shika zamu unachangmsha na zile tones zakoumeona eeh sema saivi kichanga kimenizidi nguvu mda wote kinataka kubembelezwa
nimemuonea huruma huyo ma mdogo wako,,Kutype mbona cha mtoto kuna watu wanatembea kabisa
Juzi juzi baba yangu mdogo manusra arest in peace,kaamka usiku katembea huku amelala,kumbuka anakaa ghorofani,katoa mguu wa kwanza nje ya dirisha,ndio mamdogo akashtuka huyu mtu vipi ndio kumvuta ndani,la sivyo yangekuwa mengine
Kwahiyo hayo mambo yako,mfano now natype huku nimelala🤣🤣
nimekuelewaaaaaEeh ila mara moja moja shika zamu unachangmsha na zile tones zako
Bora siku hizi yana namba tu!Na hapo ni mawili either uambatane na mzazi au kuna jirani yako mwenye kiherehere asharipoti matokeo yako kwenu
Nimekushindwa loh😅Nilishe vyote tuu kwako nipo tayari...🫠
Watu wapi ss we unamuogopa mtu hapa?Hukubali mbele za watu, nitakufuata DM☺️
Kuna siku niliandika jina langu katika search engine ya Google ghafla niliyaona matokeo yangu ya shule ya msingiBora siku hizi yana namba tu!
Basi we ni wa juzi! Mimi nikiandika sioni chochote’ labda mdaiwa sugu😅Kuna siku niliandika jina langu katika search engine ya Google ghafla niliyaona matokeo yangu ya shule ya msingi