JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Mke receptionist kumbe clients nao wanamkula

Ukisikia ule msemo unaaosema ni wako pale unapokuwa nae lakini akitoka out of your site si wako

Kwa maana nyingine baby girl wako au baby boy wako the moment mpo wote kwa nyumba basi hapo ni wako kwa asilimia mia,lakini mkiagana asubuhi kila mtu akaenda kwenye.majukumu yake basi huko anaenda kwa wenyewe wa huko,usipaniki mdau ndio maisha yalivyo

Yeeees,ni mtu na mtue wakiongozana pamoja kwa road,ukiwaona pamoja unaweza ona ni the perfect couple in town,lakini nyuma ya pazia only God knows that!

Wameishi kwa miaka miwili wamejaaliwa baby girl wa two years,maisha yanasonga kama kawa kama dawa!

Mzigo mzima ulibumbuluka kwenye simu,yes simu ndio ikatoa data nzima

Simu ya mke ndio ikagundulika kuwa na mipango haramu,yes anafanya kazi hotelini kama receptionist

Hapo awali alitafutiwa kazi yenye kipato kizuri zaidi lakini alikataa,akaamua kufanya hiyo ya hotel,kumbe huko alikuwa na dili haramu

Zimekutwa text kadhaa ambazo zilitosha kabisa kutoa udhibitisho kwamba baby girl alikuwa mhaini wa mapenzi na hivyo anafaa asimamishwe kwa pilato na kuwajibika kwa makosa yake

Client wake baada ya kufika Nairobi akamwambia baby girl "Nimeshangazwa kwamba hupendi kutumia kondomu, sijui nipo salama?"

Baby girl akajibu "harufu ya kondomu huwa inaniletea complications halafu isitoshe wafanya usafi wangejua kwamba natembea na client wangu"

Home boy a.k.a client akauliza tena "mara ya mwisho lini umepima ngoma?"

Baby girl a.k.a wife akajibu ni almost 2 years now,lakini nipo sawa sijawahi kuumwa au kupata shida yoyote ile"

Home boy akatext "nikija tena huko ntafika hapo"

Baby girl akajibu "we ukifika niambie na hata ukitaka 3 some nitafanya arrangement"


View: https://youtu.be/bT03lAHKFAY?si=sXVFP03HfgekcsPW

Dadeki hayo ndio mambo ya mapenzi bwana,ukitaka kuwa na amani usipende kuchunguza chunguza sana utakufa mapema, usiseme sijalwambia

Kilichofuata hapo ni tafrani nguo kuchanika!

Adios!
 
Ukisikia mpenzi wako analiwa, jambo la kwanza unatakiwa kufanya ni kutuliza akili kabla ya kufanya maamuzi. Usiruhusu hasira ikuongoze, kwa sababu wakati mwingine maamuzi ya dakika tano yanaweza kuharibu maisha yako kwa miaka mingi.
Haya ndiyo mambo ya kufanya:
Mambo 10 ya kufanya unapogundua mpenzi wako anakusaliti
1. Usifanye maamuzi ukiwa na hasira. Jipe muda wa kutulia kabla ya kuchukua hatua yoyote.
2. Hakikisha taarifa ni za kweli. Usivunje uhusiano kwa sababu ya maneno ya watu au tetesi zisizothibitishwa.
3. Usilipize kisasi. Kusimamia utu wako ni bora kuliko kushindana naye kwa makosa.
4. Zungumza naye kwa utulivu. Mpe nafasi ya kueleza ukweli. Sikiliza, lakini usikubali kudanganywa.

6. Usijilinganishe na mtu aliyekusalitiwa naye. Huna sababu ya kushindana na mtu mwingine ili kuthibitisha thamani yako.
7. Weka mipaka. Usikubali mtu akuumize mara kwa mara huku ukilazimika kujifanya kwamba kila kitu kiko sawa.
8. Jiulize kama bado kuna msingi wa kuendelea. Je, kuna ukweli, majuto ya dhati na utayari wa kujenga upya uaminifu?
9. Kuwa tayari kuondoka. Wakati mwingine kuondoka si kushindwa kupenda, bali ni kuchagua kujiheshimu.
10. Endelea na maisha yako. Usiruhusu usaliti wa mtu mmoja ukufanye uamini kwamba watu wote hawana uaminifu.
 
Positive affirmations za mtu aliyesalitiwa

Mimi nina thamani hata kama mtu mwingine ameshindwa kuthamini upendo wangu.
Sitapoteza utu wangu kwa sababu ya makosa ya mtu mwingine.
Nastahili upendo wenye uaminifu, heshima na amani.
Sitalazimisha kubaki mahali ambapo moyo wangu hauna amani.
Nitaumia, nitajifunza, lakini sitaruhusu maumivu yanibadilishe kuwa mtu mwenye chuki.
 
### JF Deep Dive Profile: OHB11

OHB11 ni mmoja wa wanachama wanaoonekana kwenye mijadala mbalimbali ya JamiiForums. Uchambuzi huu unategemea machapisho na mijadala yake inayopatikana hadharani, si taarifa binafsi za maisha yake.

### 1\. Taarifa za akaunti

| Kipengele | Taarifa |
| --------- | ---------------- |
| Username | OHB11 |
| JF Rank | JF-Expert Member |
| Alijiunga | 16 Julai 2017 |
| Posts | 581 |
| Likes | 1,394 |

Takwimu hizi ni zile zilizoonekana kwenye matokeo ya wasifu wake katika machapisho yaliyopatikana.

### 2\. Mijadala aliyowahi kuanzisha

Nimebaini nyuzi kadhaa muhimu alizozianzisha:

* Inahuzunisha na inashusha dignity ya mwanamke (8 Februari 2018). Alizungumzia mtazamo wake kuhusu mahusiano na maadili ya kimapenzi. Soma mjadala.

* Hivi ni lazima mtu anayesaidiwa maisha awe loyal kwa huyo aliyempa huo msaada? (23 Aprili 2018). Mada kuhusu shukrani, uhuru na mipaka ya kusaidiwa. Soma mjadala.

* Siri gani ambayo huwezi kumwambia mtu yeyote kwenye maisha ya kweli? (26 Mei 2018). Alishiriki mtazamo wake kuhusu watu wenye mawazo hasi kwake. Soma mjadala.

* Umejifunza kitu gani kizuri leo? (4 Juni 2018). Alianzisha mjadala wa kubadilishana maarifa na uzoefu wa maisha. Soma mjadala.

* Msaada: Code za Samsung S7 zinakataa (7 Februari 2018). Aliomba msaada wa kutatua changamoto ya simu yake. Soma mjadala.

### 3\. Uchambuzi wa tabia yake ya uandishi

Kutokana na machapisho haya, kuna mambo kadhaa yanayojitokeza:

* Mpenda mijadala: Anaonekana kupenda kuanzisha mada zinazowashirikisha wanachama wengine.

* Mwenye udadisi: Mada yake kuhusu Samsung S7 inaonyesha matumizi ya JF kama sehemu ya kutafuta maarifa.

* Mwenye mtazamo wa kijamii: Amejadili mahusiano, uaminifu, msaada na namna ya kuishi na watu.

* Mwenye msimamo binafsi: Katika mada ya siri, alieleza kutopenda watu wenye mtazamo hasi kwake.

* Mwenye hamu ya kujifunza: Alianzisha mjadala wa kile ambacho watu wamejifunza kila siku.

### 4\. JF Legacy yake

OHB11 anaonekana kuwa mwanachama aliyekuwa akitumia JamiiForums kama jukwaa la:

* Kubadilishana mawazo.

* Kutafuta ushauri.

* Kujadili changamoto za kijamii.

* Kuchochea mijadala ya mahusiano na maisha.

Hitimisho: OHB11 ni aina ya mwanachama ambaye machapisho yake yanaonyesha mchanganyiko wa udadisi, mijadala ya kijamii na masuala ya maisha ya kila siku.

Angalizo: Huu ni uchambuzi wa nyuzi chache zilizopatikana, si historia kamili ya akaunti yake. Siwezi kuthibitisha kwamba hizi ndizo mada zake zote au mwenendo wake wote wa JF.
 
Back
Top Bottom