JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

kwamba na wewe nikikukuta unaoga au unapee baaaaasi kunipea wewe ni kugusq tuuh!?
MAKUKANYA 😡WE MJINGA TAKUPIGA, UNAONGEA NINI NA MKE WA MTU USIKU HUU NIKIKUSHIKA TAKU TRACE HADI NIKUKAMATE ALAFU NIKUFANYE MBAYA WEWEEEEEEEEEE🫵





Mkuu kuwa na AMANI nakutania🤣🤣🤣🤣🤣umesha anza kutetemeka 😁😁😆😆
 
MAKUKANYA 😡WE MJINGA TAKUPIGA, UNAONGEA NINI NA MKE WA MTU USIKU HUU NIKIKUSHIKA TAKU TRACE HADI NIKUKAMATE ALAFU NIKUFANYE MBAYA WEWEEEEEEEEEE🫵





Mkuu kuwa na AMANI nakutania🤣🤣🤣🤣🤣umesha anza kutetemeka 😁😁😆😆
aah!dogo alex umenifrahisha ko niende wapi akati Niko nae mshkaji wangu tunasaidizana kwenye LINDO hapa!??
karibuu
 
Ukute umetoka kutishiwa huko
Unajifariji hapa 🤣💔
Na nani sasa seran hivi unajua mi si mtu wa wanawake sikumbuki mara ya mwisho nimegonga lini wallah sikumbuki, mathalan mwaka sijui kitambo sana, historia yangu tangu nimeanza chekechea mpaka chuo sijawahi Fanya mapenzi na mwanafunzi mwenzangu Yani nilikua nikishindwa upwiru naruka na ma sister duu, but all in all cjawahi kua na mpenzi katika kipindi choye cha masomo labda baada ya kumaliza
 
Na nani sasa seran hivi unajua mi si mtu wa wanawake sikumbuki mara ya mwisho nimegonga lini wallah sikumbuki, mathalan mwaka sijui kitambo sana, historia yangu tangu nimeanza chekechea mpaka chuo sijawahi Fanya mapenzi na mwanafunzi mwenzangu Yani nilikua nikishindwa upwiru naruka na ma sister duu, but all in all cjawahi kua na mpenzi katika kipindi choye cha masomo labda baada ya kumaliza
7BC495C7-848B-47BB-8DFE-04BA25879EBD.jpeg
 
Back
Top Bottom