MgosiMnubi
JF-Expert Member
- Dec 6, 2022
- 1,836
- 3,152
😄😄angalia zisije zija kupalia usiku saivi Amna ambulance!?😎Nachezea sharubu za babu!😝
😄😄angalia zisije zija kupalia usiku saivi Amna ambulance!?😎Nachezea sharubu za babu!😝
Tupo jirani na kanisa ntaenda kuombewa😮💨😄😄angalia zisije zija kupalia usiku saivi Amna ambulance!?😎
kwamba na wewe nikikukuta unaoga au unapee baaaaasi kunipea wewe ni kugusq tuuh!?Ndio kabila lenu? Mi sukuma gang bruh 😎
😃😃mapadri saivi wako busy na maandalizi ya misa unataka kuwasumbua tuuh kisa uo ukorofi wako!?Tupo jirani na kanisa ntaenda kuombewa😮💨
MAKUKANYA 😡WE MJINGA TAKUPIGA, UNAONGEA NINI NA MKE WA MTU USIKU HUU NIKIKUSHIKA TAKU TRACE HADI NIKUKAMATE ALAFU NIKUFANYE MBAYA WEWEEEEEEEEEE🫵kwamba na wewe nikikukuta unaoga au unapee baaaaasi kunipea wewe ni kugusq tuuh!?
Nani kaleta hiyo policy mpya🫢kwamba na wewe nikikukuta unaoga au unapee baaaaasi kunipea wewe ni kugusq tuuh!?
Nipo nao huku lol 😁😃😃mapadri saivi wako busy na maandalizi ya misa unataka kuwasumbua tuuh kisa uo ukorofi wako!?
Ukute umetoka kutishiwa hukoMAKUKANYA 😡WE MJINGA TAKUPIGA, UNAONGEA NINI NA MKE WA MTU USIKU HUU NIKIKUSHIKA TAKU TRACE HADI NIKUKAMATE ALAFU NIKUFANYE MBAYA WEWEEEEEEEEEE🫵
Mkuu kuwa na AMANI nakutania🤣🤣🤣🤣🤣umesha anza kutetemeka 😁😁😆😆
aah!dogo alex umenifrahisha ko niende wapi akati Niko nae mshkaji wangu tunasaidizana kwenye LINDO hapa!??MAKUKANYA 😡WE MJINGA TAKUPIGA, UNAONGEA NINI NA MKE WA MTU USIKU HUU NIKIKUSHIKA TAKU TRACE HADI NIKUKAMATE ALAFU NIKUFANYE MBAYA WEWEEEEEEEEEE🫵
Mkuu kuwa na AMANI nakutania🤣🤣🤣🤣🤣umesha anza kutetemeka 😁😁😆😆
inaanza lini nijiandae kukusuport!?01:40
Happy November Guyz!!
Muda wa kujidaa na vacay🏝🛫🛳⛱
aaah!mpya ghani akat nimeikuta tokea enzi hizi mambo!?Nani kaleta hiyo policy mpya🫢
Usijali kijana we msemeshe tu unajizingusha sana, haiombwi hivyo mkuu🤣aah!dogo alex umenifrahisha ko niende wapi akati Niko nae mshkaji wangu tunasaidizana kwenye LINDO hapa!??
karibuu
Nawakumbusha wenye pesa zenu, mwenye kwenda maldives, mwenye kwenda niagara, dubai and the like..💃🏽inaanza lini nijiandae kukusuport!?
Umeikuta wapi?aaah!mpya ghani akat nimeikuta tokea enzi hizi mambo!?
Kwanini unapenda kuwavuruga wenzio wasio na nia ovu kama ww!?Usijali kijana we msemeshe tu unajizingusha sana, haiombwi hivyo mkuu🤣
Na nani sasa seran hivi unajua mi si mtu wa wanawake sikumbuki mara ya mwisho nimegonga lini wallah sikumbuki, mathalan mwaka sijui kitambo sana, historia yangu tangu nimeanza chekechea mpaka chuo sijawahi Fanya mapenzi na mwanafunzi mwenzangu Yani nilikua nikishindwa upwiru naruka na ma sister duu, but all in all cjawahi kua na mpenzi katika kipindi choye cha masomo labda baada ya kumalizaUkute umetoka kutishiwa huko
Unajifariji hapa 🤣💔
Seran hakunaga urafiki wa me na ke chukua hilo Kila mtu anae kuja kwako huja kwa KAZI maalumu amini hiloKwanini unapenda kuwavuruga wenzio wasio na nia ovu kama ww!?
Usanii utakushinda!!
hahaha!hii nyuzi Kila nikitaka kuifungua naona mtu ninae heshimiana nae Sana ananichungulia sema ngoja niitafutie time tuu
Na nani sasa seran hivi unajua mi si mtu wa wanawake sikumbuki mara ya mwisho nimegonga lini wallah sikumbuki, mathalan mwaka sijui kitambo sana, historia yangu tangu nimeanza chekechea mpaka chuo sijawahi Fanya mapenzi na mwanafunzi mwenzangu Yani nilikua nikishindwa upwiru naruka na ma sister duu, but all in all cjawahi kua na mpenzi katika kipindi choye cha masomo labda baada ya kumaliza