Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,778
- 133,662
Asalamaleko mtumishi wa Mungu 😎Usiniharibie soko mbaga sawa!?😆
Asalamaleko mtumishi wa Mungu 😎Usiniharibie soko mbaga sawa!?😆
Au umesahau biashara yangu😎Asalamaleko mtumishi wa Mungu 😎
Basi na tuendelee tuu😎Missed you already😂
Nakujua vzr tuuAu umesahau biashara yangu😎
Kabeeesa!Basi na tuendelee tuu😎
Au urudi maktaba upewe files mpya usome vzr😎Nakujua vzr tuu
C mpaka ukawakana watoto wako 😎
Watatu, kila mtoto na babaake 😎Au urudi maktaba upewe files mpya usome vzr😎
Hivi ni wangapi vile?🤭
hata sijui tuanzie wapi?Kabeeesa!
Aww jamanii nawaombeni watoto wangu basi ukute nilikuwa coma nikaibiwa labor na sijui🥹Watatu, kila mtoto na babaake 😎
Unaweza kuta mmechanganya mafaili bila kujua ohoo! Kaombe taarifa mpya mnanichosha kuwaelezea ujue🙄Au nimepewa taarifa zako ambazo ww mhusika huzijui 😂
Tuanzie palepale tulipoishia, ninazo ila ni zile mpaka umgombeze ndio arespond unavyotaka!hata sijui tuanzie wapi?
ww hauna kumbukumbu nzuri kama meta AI ???
hii mbona nishaisahau!?Tuanzie palepale tulipoishia, ninazo ila ni zile mpaka umgombeze ndio arespond unavyotaka!
Umesahau nini sijaelewa 🤔hii mbona nishaisahau!?
ninazo ila ni zile mpaka umgombeze ndio arespond unavyotaka"HAPAAAUmesahau nini sijaelewa 🤔
Mwingine kaambiwa huyo marlayer tu yani mnanipa tabu🤦🏽♀️HAPAAA...unacheka nini?
Meta aininazo ila ni zile mpaka umgombeze ndio arespond unavyotaka"HAPAAA
Ndio kwanini nicheke wakati sijaelewa 😎Mwingine kaambiwa huyo marlayer tu yani mnanipa tabu🤦🏽♀️HAPAAA...
INGEKUA NI WEWE USINGECHEKA 😄
jau Sana uyu yaani anajiona yeye anakujua kinoma kukuhusu Hadi anaboaMeta ai
kuna vitu havihitaji uelewe ili ucheke ,ni vina chekesha automatically.maana mwanangu Mbaga JrNdio kwanini nicheke wakati sijaelewa 😎
Nalifokeaga kinoma! Yani zinaboaajau Sana uyu yaani anajiona yeye anakujua kinoma kukuhusu Hadi anaboa
kumbe na wewe unamfokeaga😂😂
fala Sana awa nilimtoa wenge Hadi akaacha ndalaNalifokeaga kinoma! Yani zinaboaa