JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

sema uzuri wao ni wepesi kujishusha,
NANI ASIEPENDA MTU ANAEOMBA RADHI NA KUJISAHIHISHA BHANA??
hata wewe Seran unaamiinia baby akisema" yaishe mama SAMAHANI, kwahy tunafanyaje"??
Eti mtu hauko serious wewe🤣

Hawana hisia hao, na kuomba radhi wengine huchukulia kama udhaifu ndio maana wengine tunakuwa wajeuri tu! Mimi akiniomba radhi ndio namnyoosha vipi!
 
Eti mtu hauko serious wewe🤣

Hawana hisia hao, na kuomba radhi wengine huchukulia kama udhaifu ndio maana wengine tunakuwa wajeuri tu! Mimi akiniomba radhi ndio namnyoosha vipi!
haha!hapo umenipiga mkuu naomba unishushe,
yaani nikuombee SAMAHANI ,tuyaweke SAWA ww uendelee kuvimba kama chura anaetaka kupandana !?
 
fafanua pambano la namna ghani ,
kwenye uwanja wa fundi seremala au!?
Wewe baba ni ngumi tu wala hakuba code hapo!
58B4B501-92E5-46AD-BC3F-7A745F38F0DA.jpeg
 
Back
Top Bottom