### 🌟 POSITIVE AFFIRMATIONS: KUWA MTU BORA
Maneno chanya ya kujiambia kila siku ili kujenga tabia njema, hekima na utu.
1\. Kila siku ninajipa nafasi ya kuwa mtu bora zaidi kuliko nilivyokuwa jana.
2\. Ninakubali makosa yangu, ninajifunza kutokana nayo na ninajitahidi kutoyarudia.
3\. Si lazima niwe mkamilifu ili niwe mtu mwema. Kinachohitajika ni nia ya dhati ya kujiboresha.
4\. Ninachagua kuwa sababu ya tabasamu la mtu mwingine, si sababu ya maumivu yake.
5\. Ninajifunza kusikiliza ili kuelewa, badala ya kusikiliza ili kujibu.
6\. Ninajenga tabia ya kuheshimu watu wote bila kujali hali zao za kiuchumi, elimu au nafasi zao katika jamii.
7\. Ninajifunza kudhibiti hasira zangu, kwa sababu si kila jambo linalonikera linahitaji majibu yangu.
8\. Ninajitahidi kuwa mtu mwenye shukrani, upendo, huruma na moyo wa kusamehe.
9\. Ninakubali kurekebishwa, kwa sababu kukosolewa si kudharauliwa, bali wakati mwingine ni nafasi ya kukua.
10\. Ninajifunza kufanya mema hata pale ambapo hakuna mtu anayeniona au kunipongeza.
11\. Ninachagua unyenyekevu badala ya majivuno, na hekima badala ya kushindana kwa maneno.
12\. Ninajifunza kuheshimu mipaka ya wengine kama ninavyotamani mipaka yangu iheshimiwe.
13\. Ninajitahidi kuwa mtu ambaye uwepo wake unaleta amani, si hofu au migogoro.
14\. Ninakubali kwamba siwezi kubadilisha kila mtu, lakini nina uwezo wa kubadilisha tabia na mtazamo wangu.
15\. Ninajifunza kufurahia mafanikio ya wengine bila kujiona nimepungukiwa na kitu.
16\. Ninachagua kuwa mkweli hata pale ambapo kusema uongo kungekuwa rahisi zaidi.
17\. Ninajifunza kuomba msamaha ninapokosea, bila kuruhusu kiburi kinizuie kufanya jambo sahihi.
18\. Ninajenga moyo wa kusaidia wengine bila kutarajia malipo au sifa.
19\. Ninajifunza kuwa bora katika matendo yangu, si katika maneno yangu pekee.
20\. Ninajikumbusha kwamba kuwa mtu bora ni safari ya maisha, si mashindano ya kuthibitisha ubora wangu mbele ya wengine.
### 💎 Powerful affirmation of the day
### 🔥 Big Punchline
"Ubora wa mtu haupimwi kwa jinsi anavyowazidi wengine, bali kwa jinsi anavyozishinda tabia zake mbaya na kuwa bora kuliko alivyokuwa jana."
Kumbuka: Kuwa mtu bora si kuwa mtu asiye na makosa, bali ni kuwa mtu anayekubali makosa, anayejifunza, anayebadilika na anayejitahidi kutowaumiza wengine.