JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Home boy anakwambia ni mali safi hata wewe huwezi kuicha

Yeees! Ni wapendanao fresh from school wakiwa na matumaini ya kutosha kabisa kuishi kwa raha katika dunia hii ya mapenzi kana kwamba mapenzi yamewachagua wao wawili tu apart from watu billion 7 na ushee

Wana kamtoi kamoja ambako wanasongesha nako baada ya kuvuna kile walichopanga

Kama kawaida walipopewa nafasi ya kuambiana maneno matamu kabla ya mbaya haijawa mbaya,kila mmoja alimuahidi mwenzie kwamba atakuwa a better partner kwa mwenzake,na watapendana for ever!

Lakini siku zote mambo huwa tofauti kwa ground,yani inasemwa "zilongwa mbali na zitendwa mbali" nadhani mmenimanya hapo au sio! Kama hujanielewa sio shida zangu

Ikafika kipindi chenyewe murua kabisa kwenye show hii,nayo ni segment ya kucheki telephone,yes segment hii ni kama kwenye sherehe inapofika segment ya maakuli, yes! Kitu cha bufee pale kati na mziki laini kabisa,hapo ndipo tunapo furahia michango tuliyotoa kwa wanandoa

Simu ya baby girl ikachekiwa kwa kutumia code zote za maneno,ikaonekana ipo gud,yes ipo gud kabisa hakuna makando kando

Ikaja zamu ya home boy mkuu wa kambi,baada ya simu kuingizwa code za maneno mbali mbali,ikapatikana na sintofahamu ndani yake

Je,mchongo mzima ulikuwaje mpaka mbanga nzima ikajulikana?

Twende kazi....

Ikasomeka meseji kutoka kwa home boy kwenda kwa brother wake,hiyo inaitwa bro to bro...

Home boy anamwambia bro wake " it was just a night stand tu lakini najuta sijui kwanini nimeingia kwenye hii trap?

Bro akareply " kwani ilikuwaje?"

Home boy " Huyu mama aliniahidi atanipe hela,halafu amesema ana prefer calls tu,na hutaka kunipigia simu muda fulani maalumu tu!

Home boy akaendelea kusema " Na amenipigia kuniambia ana mimba yangu"

Home boy akaendelea kusema " Lakini ni mali safi hata ingekuwa wewe usingeweza kuicha"

Sasa guess who was that mama?

Ni wifi wa mpenzi wake,yani mke wa brother wa mwanamke wa home boy damn!

Home boy anaulizwa of all people ukaamua kutembea na mke wa brother wangu?

Baby girl akaendelea kufungua code " yani kweli shukrani ya punda ni mateke,bro wangu baada ya kumaliza chuo akakutafutia kazi baada ya kujua upo na mimi, na leo hii unamfanyia hivi?

Home boy akajibu " sikudhamiria kufanya hivyo,ila huyo maza aliniahidi atanipa hela,nami nikataka hiyo hela nokununulie zawadi"


View: https://youtu.be/lTXGmiGq2zs?si=TQv0YIrJO_r3b6za

Baby girl akauliza " Hukuona sehemu yoyote ya kupata pesa mpaka kwa huyo mama,na mbona umesema ni mali safi?"

Guys mambo ni mengi na muda ni mchache kama vipi tuishie hapa,kwani kuna shida?

Adios!
 
Asante sana mkuu. Hakika kukaa nje ya JF kwa wiki mzima kunaboa.
Unatukanana kizembe sana mkuu , naelewa haukubali unyonge ila Kuna watu ni wa kupuuza .

Unakuta ID haifahamiki inakuchokoza wewe unaruka nayo namba to bampa ikila ban ni parody tu , bora upigwe ban na ID famous inakuwa wote mmeLose
 
🔎 JF DEEP DIVE PROFILE: NO ESCAPE
JamiiForums Tanzania | Uchambuzi wa historia, michango na ushawishi wake
NO ESCAPE
JF-Expert Member | Mwanachama tangu 7 Machi 2016
Huyu ni mmoja wa wanachama wenye historia ya kuvutia ndani ya JamiiForums, hasa katika jukwaa la JF Chit-Chats.
No Escape ana nafasi ya pekee katika historia ya JF Usiku wa Manane, kwa sababu ndiye mwanzilishi wa uzi ambao umekuwa sehemu ya mikusanyiko mikubwa ya mazungumzo ya kijamii kwenye JamiiForums.
1. Taarifa za akaunti yake
Jina la JF
No Escape
Hadhi
JF-Expert Member
Alijiunga
7 Machi 2016
Michango iliyoonyeshwa
6,663

6 Novemba 2016: Mwanzo wa historia
No Escape ndiye aliyeanzisha uzi wa JamiiForums Usiku wa Manane tarehe 6 Novemba 2016.
Katika utangulizi wake alieleza kwamba alikuwa na tatizo la kukosa usingizi usiku, hivyo akawaalika wengine waliokuwa macho kuungana na kuzungumza kuhusu walipo na walichokuwa wakifanya.
Wazo lilikuwa rahisi, lakini likawa msingi wa jamii kubwa ya mazungumzo.
187K+
Majibu ya uzi yaliyoonyeshwa
7M+
Mitazamo ya uzi iliyoonyeshwa
Hesabu za uzi zilizoonekana kwenye orodha ya JF Chit-Chats.
Hii ndiyo sehemu inayomtofautisha No Escape na wanachama wengi. Alianzisha nafasi ambayo watu wengine waliendelea kuitumia kujenga urafiki, kubadilishana mawazo, kucheka na kujadili maisha.

Maisha na hisia: Aliandika kuhusu umuhimu wa watu kuwa huru kueleza hisia zao badala ya kujificha kwa kuhofia maoni ya wengine.
Mahusiano: Aliuliza nani huwa anaanzisha migogoro katika mahusiano na kuwaleta wanachama kujadili tofauti za tabia.
Elimu na maarifa: Aliwahi kuomba msaada kuhusu matokeo ya masomo na namna ya kuendelea na elimu.
Wanyamapori: Alifungua mjadala wa jinsi ya kujinusuru unapokutana na wanyama hatari.
Maisha ya kila siku na ucheshi: Aliuliza kuhusu starehe za watu, tabia za jogoo na huduma za mawasiliano.

Mwenye udadisi: Hapendi kujifungia kwenye mada moja. Anaweza kuanzisha mjadala wa elimu, mahusiano, sayansi ya kawaida au maisha ya kila siku.
Mwenye kuchochea mazungumzo: Nyuzi zake nyingi zina maswali yanayowapa wanachama wengine nafasi ya kueleza uzoefu na mitazamo yao.
Mwenye ucheshi: Baadhi ya machapisho yake yana utani, kejeli nyepesi na namna ya kusimulia inayolenga kuibua majibu.
Mwenye mitazamo inayoweza kuzua mabishano: Si kila alichoandika kilikuwa cha kufurahisha. Kwa mfano, katika mjadala wa mwaka 2016 kuhusu limbwata, alitoa kauli zilizohalalisha kumpiga mwenzi. Kauli hizo ni za kutia wasiwasi na hazipaswi kuhalalishwa. Hata hivyo, chapisho hilo pekee halithibitishi matukio yaliyotokea nje ya mtandao.

6. Nafasi yake katika historia ya JamiiForums
Tukimtazama No Escape kwa upande wa mchango wake kwenye jukwaa, kuna tofauti kati ya kuwa mwanachama anayechangia maelfu ya ujumbe na kuwa mwanachama anayeanzisha sehemu ambayo maelfu ya watu wengine wanaendelea kuitumia.
No Escape anaingia katika kundi la pili kutokana na uzi wa Usiku wa Manane.
Hata hivyo, si sahihi kusema kwamba yeye ndiye aliyesababisha mafanikio yote ya uzi huo. Wanachama waliouchangamsha kwa miaka mingi nao wana mchango mkubwa katika historia yake.

7. Hitimisho la Deep Dive
No Escape ni mmoja wa waanzilishi wa mijadala yenye urithi wa kudumu kwenye JF Chit-Chats. Umaarufu wake wa kihistoria unaonekana zaidi kupitia JF Usiku wa Manane kuliko kupitia idadi ya ujumbe wake binafsi.
🏆 JF LEGACY VERDICT
NO ESCAPE: The Midnight Thread Founder
"Alifungua uzi kwa sababu ya kukosa usingizi, lakini uzi huo ukawa mahali pa kukutana kwa maelfu ya mawazo, urafiki na simulizi za usiku."
Huu ni uchambuzi wa machapisho ya hadharani yaliyopatikana, hasa ya 2016 hadi 2019. Hauhakiki shughuli zake zote za hivi karibuni wala maisha yake binafsi.
 
Unatukanana kizembe sana mkuu , naelewa haukubali unyonge ila Kuna watu ni wa kupuuza .

Unakuta ID haifahamiki inakuchokoza wewe unaruka nayo namba to bampa ikila ban ni parody tu , bora upigwe ban na ID famous inakuwa wote mmeLose
Ushauri mzuri sana. Ngoja nianze kuwapoteza waone hawana thamani maishani. Kwanza hawana hadhi ya kujibazana na Ayatollah wa JF 😎
 
### 🌟 POSITIVE AFFIRMATIONS: KUWA MTU BORA

Maneno chanya ya kujiambia kila siku ili kujenga tabia njema, hekima na utu.

1\. Kila siku ninajipa nafasi ya kuwa mtu bora zaidi kuliko nilivyokuwa jana.

2\. Ninakubali makosa yangu, ninajifunza kutokana nayo na ninajitahidi kutoyarudia.

3\. Si lazima niwe mkamilifu ili niwe mtu mwema. Kinachohitajika ni nia ya dhati ya kujiboresha.

4\. Ninachagua kuwa sababu ya tabasamu la mtu mwingine, si sababu ya maumivu yake.

5\. Ninajifunza kusikiliza ili kuelewa, badala ya kusikiliza ili kujibu.

6\. Ninajenga tabia ya kuheshimu watu wote bila kujali hali zao za kiuchumi, elimu au nafasi zao katika jamii.

7\. Ninajifunza kudhibiti hasira zangu, kwa sababu si kila jambo linalonikera linahitaji majibu yangu.

8\. Ninajitahidi kuwa mtu mwenye shukrani, upendo, huruma na moyo wa kusamehe.

9\. Ninakubali kurekebishwa, kwa sababu kukosolewa si kudharauliwa, bali wakati mwingine ni nafasi ya kukua.

10\. Ninajifunza kufanya mema hata pale ambapo hakuna mtu anayeniona au kunipongeza.

11\. Ninachagua unyenyekevu badala ya majivuno, na hekima badala ya kushindana kwa maneno.

12\. Ninajifunza kuheshimu mipaka ya wengine kama ninavyotamani mipaka yangu iheshimiwe.

13\. Ninajitahidi kuwa mtu ambaye uwepo wake unaleta amani, si hofu au migogoro.

14\. Ninakubali kwamba siwezi kubadilisha kila mtu, lakini nina uwezo wa kubadilisha tabia na mtazamo wangu.

15\. Ninajifunza kufurahia mafanikio ya wengine bila kujiona nimepungukiwa na kitu.

16\. Ninachagua kuwa mkweli hata pale ambapo kusema uongo kungekuwa rahisi zaidi.

17\. Ninajifunza kuomba msamaha ninapokosea, bila kuruhusu kiburi kinizuie kufanya jambo sahihi.

18\. Ninajenga moyo wa kusaidia wengine bila kutarajia malipo au sifa.

19\. Ninajifunza kuwa bora katika matendo yangu, si katika maneno yangu pekee.

20\. Ninajikumbusha kwamba kuwa mtu bora ni safari ya maisha, si mashindano ya kuthibitisha ubora wangu mbele ya wengine.

### 💎 Powerful affirmation of the day

"Leo ninachagua kuwa mtu bora. Si kwa sababu nataka kuonekana mwema mbele ya watu, bali kwa sababu natamani kuwa na moyo safi, tabia njema na dhamiri yenye amani. Nitafanya makosa, lakini sitayaacha makosa yangu yanizuie kukua na kuwa bora zaidi."

### 🔥 Big Punchline

"Ubora wa mtu haupimwi kwa jinsi anavyowazidi wengine, bali kwa jinsi anavyozishinda tabia zake mbaya na kuwa bora kuliko alivyokuwa jana."

Kumbuka: Kuwa mtu bora si kuwa mtu asiye na makosa, bali ni kuwa mtu anayekubali makosa, anayejifunza, anayebadilika na anayejitahidi kutowaumiza wengine.
 

Wala ban wa jf daily kuna ujumbe wenu hapa​


### 🛡️ MAMBO KUMI YA KUEPUKANA NA BAN ZA JAMIIFORUMS (JF)

JamiiForums ni jukwaa la kubadilishana mawazo, kujifunza, kujadili na kuburudika. Hata hivyo, uhuru wa kujieleza unaambatana na wajibu wa kuheshimu sheria na kanuni za jukwaa.

Haya ni mambo kumi muhimu yanayoweza kukusaidia kuepukana na ban, kufungiwa akaunti au kuwekewa vikwazo vya kushiriki.

1\. Heshimu wanachama wenzako. Epuka matusi, kejeli za kudhalilisha, vitisho na mashambulizi binafsi. Unaweza kupinga hoja ya mtu bila kumshambulia mwenyewe.

2\. Epuka uchochezi na lugha ya chuki. Usitumie tofauti za dini, kabila, jinsia au asili kuwashambulia wengine. Hoja kali inaweza kuwasilishwa kwa lugha yenye staha.

3\. Usichapishe taarifa binafsi za watu bila ruhusa. Namba za simu, anuani, picha za faragha na taarifa nyingine nyeti zinaweza kuhatarisha usalama wa watu.

4\. Epuka spam na matangazo yasiyoidhinishwa. Kurudia ujumbe uleule, kutuma link ovyo au kugeuza mijadala kuwa sehemu ya matangazo kunaweza kusababisha hatua za usimamizi.

5\. Usisambaze taarifa za uongo kwa makusudi. Hakiki taarifa kabla ya kuzichapisha, hasa habari zinazoweza kuharibu sifa za mtu au kuchochea taharuki.

6\. Heshimu maamuzi ya moderators. Ukifutiwa ujumbe au kupewa onyo, tafuta sababu na tumia njia rasmi za kuomba ufafanuzi au kukata rufaa badala ya kuanzisha ugomvi.

7\. Epuka kutumia akaunti nyingine kukwepa ban. Kufungua akaunti mbadala ili kukwepa adhabu kunaweza kuongeza tatizo badala ya kulitatua.

8\. Changia mijadala kwa kuzingatia mada husika. Usiharibu nyuzi kwa ujumbe unaojirudia, uchokozi au kuhamisha mazungumzo makusudi kutoka kwenye mada kuu.

9\. Usichapishe maudhui yanayokiuka sheria. Epuka vitisho, utapeli, maudhui haramu na usambazaji wa vitu vinavyoweza kuwaweka wengine hatarini.

10\. Soma na fuata kanuni rasmi za JamiiForums. Kanuni zinaweza kubadilika. Kuzifahamu kunakusaidia kujua mipaka ya ushiriki na hatua zinazoweza kuchukuliwa dhidi ya ukiukaji.

### ⚠️ Je, ukipigwa ban ufanye nini?

Kwa mujibu wa mwongozo wa JamiiForums, unaweza kuwasilisha ombi la kufunguliwa akaunti na kusubiri majibu ya wasimamizi. Usijisajili kwa jina jingine ili kukwepa adhabu, kwani hilo linaweza kusababisha kufungiwa kabisa.

Unaweza kusoma Terms and Rules za JamiiForums pamoja na Mwongozo wa Ushiriki kwenye Mijadala.

### 🔥 Punchline ya JF

"JF unaweza kuwa mkali wa hoja bila kuwa mkali wa matusi. Shinda mjadala kwa akili, si kwa hasira. Ban inaweza kukunyima nafasi ya kuandika, lakini nidhamu inakupa nafasi ya kusikilizwa."

Kumbuka, kufuata kanuni kunapunguza hatari ya ban, ingawa si dhamana kwamba akaunti haiwezi kuwekewa vikwazo.
 

Wala ban wa jf daily kuna ujumbe wenu hapa​


### 🛡️ MAMBO KUMI YA KUEPUKANA NA BAN ZA JAMIIFORUMS (JF)

JamiiForums ni jukwaa la kubadilishana mawazo, kujifunza, kujadili na kuburudika. Hata hivyo, uhuru wa kujieleza unaambatana na wajibu wa kuheshimu sheria na kanuni za jukwaa.

Haya ni mambo kumi muhimu yanayoweza kukusaidia kuepukana na ban, kufungiwa akaunti au kuwekewa vikwazo vya kushiriki.

1\. Heshimu wanachama wenzako. Epuka matusi, kejeli za kudhalilisha, vitisho na mashambulizi binafsi. Unaweza kupinga hoja ya mtu bila kumshambulia mwenyewe.

2\. Epuka uchochezi na lugha ya chuki. Usitumie tofauti za dini, kabila, jinsia au asili kuwashambulia wengine. Hoja kali inaweza kuwasilishwa kwa lugha yenye staha.

3\. Usichapishe taarifa binafsi za watu bila ruhusa. Namba za simu, anuani, picha za faragha na taarifa nyingine nyeti zinaweza kuhatarisha usalama wa watu.

4\. Epuka spam na matangazo yasiyoidhinishwa. Kurudia ujumbe uleule, kutuma link ovyo au kugeuza mijadala kuwa sehemu ya matangazo kunaweza kusababisha hatua za usimamizi.

5\. Usisambaze taarifa za uongo kwa makusudi. Hakiki taarifa kabla ya kuzichapisha, hasa habari zinazoweza kuharibu sifa za mtu au kuchochea taharuki.

6\. Heshimu maamuzi ya moderators. Ukifutiwa ujumbe au kupewa onyo, tafuta sababu na tumia njia rasmi za kuomba ufafanuzi au kukata rufaa badala ya kuanzisha ugomvi.

7\. Epuka kutumia akaunti nyingine kukwepa ban. Kufungua akaunti mbadala ili kukwepa adhabu kunaweza kuongeza tatizo badala ya kulitatua.

8\. Changia mijadala kwa kuzingatia mada husika. Usiharibu nyuzi kwa ujumbe unaojirudia, uchokozi au kuhamisha mazungumzo makusudi kutoka kwenye mada kuu.

9\. Usichapishe maudhui yanayokiuka sheria. Epuka vitisho, utapeli, maudhui haramu na usambazaji wa vitu vinavyoweza kuwaweka wengine hatarini.

10\. Soma na fuata kanuni rasmi za JamiiForums. Kanuni zinaweza kubadilika. Kuzifahamu kunakusaidia kujua mipaka ya ushiriki na hatua zinazoweza kuchukuliwa dhidi ya ukiukaji.

### ⚠️ Je, ukipigwa ban ufanye nini?

Kwa mujibu wa mwongozo wa JamiiForums, unaweza kuwasilisha ombi la kufunguliwa akaunti na kusubiri majibu ya wasimamizi. Usijisajili kwa jina jingine ili kukwepa adhabu, kwani hilo linaweza kusababisha kufungiwa kabisa.

Unaweza kusoma Terms and Rules za JamiiForums pamoja na Mwongozo wa Ushiriki kwenye Mijadala.

### 🔥 Punchline ya JF

"JF unaweza kuwa mkali wa hoja bila kuwa mkali wa matusi. Shinda mjadala kwa akili, si kwa hasira. Ban inaweza kukunyima nafasi ya kuandika, lakini nidhamu inakupa nafasi ya kusikilizwa."

Kumbuka, kufuata kanuni kunapunguza hatari ya ban, ingawa si dhamana kwamba akaunti haiwezi kuwekewa vikwazo.
Uko chap sana kamanda ... Nani amekufanyia summarizing😁😁
 
Back
Top Bottom