JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Alhamduliillah nina six years jf wala sijui ban ni kitu gani
Kongole sana , Mimi miaka 9 nilikuwa sina ban nimepata mwaka huu tokea nilivyojiunga 2017 .

Wewe hauna kashikashi nzito sijaona ukifikia hatua ukawa na majibizano makali ya hasira na kutukanana na mabifu jukwaani .

Ila Mimi inafikia stage mpaka nawindwa na Magenge ya kihalifu humu
 
Kongole sana , Mimi miaka 9 nilikuwa sina ban nimepata mwaka huu tokea nilivyojiunga 2017 .

Wewe hauna kashikashi nzito sijaona ukifikia hatua ukawa na majibizano makali ya hasira na kutukanana na mabifu jukwaani .

Ila Mimi inafikia stage mpaka nawindwa na Magenge ya kihalifu humu
The ghayo's hahaha
 

👑 BIG PUNCHLINE OF THE NIGHT​

"JF ni kama mtaa wenye sheria zake. Unaweza kuwa maarufu, ukawa na likes za kutosha na followers kibao, lakini nidhamu ndiyo passport ya kuendelea kuwepo. Usiruhusu vidole vyako viwe sababu ya kufungwa kwa mdomo wako!" 🔥

#JFUsikuWaManane 🌙 #NoToBan #HojaBilaMatusi #JFLegends​

 
Back
Top Bottom