JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Sio kipochi kuwa na heshima ni kibegi changu , na muandiko ni wangu sina Manzi Mimi , jinsi nilivyo na usongo wa Maisha napata wapi muda wa kuwa na Manzi , kumuita baby sijui my na kumCare ?😆😎View attachment 3694145

Hiko ni kibegi changu Cha Mitikasi kila sehemu nipo nachoView attachment 3694148
Naona jamaa utakuwa winga wa magari nini😁
 
Naona jamaa utakuwa winga wa magari nini😁
Hamna , hamna ni mwanaharakati mitikasi tu kila sekta yeyote nzuri halali yenye maslahi nipo .

Nikiwa katika sekta ya ujenzi
IMG_20261020_123132.jpg


Nikiwa katika kilimbo cha mbogamboga

IMG_20261020_122921.jpg


Nikiwa katika sekta ya kubangua Korosho na kuuza

IMG_20261020_123035.jpg


Nikiwa sekta ya ufugaji na kuhudumua mifugo
IMG_20261020_123435.jpg


Nafanya hayo yote huku nikiwa bado nasoma , najiita Gunman kwenye mitikasi nikikamata silaha sijiulizi mara mbili ni kulenga shabaha tu
IMG_20261020_123629.jpg
 
Hamna , hamna ni mwanaharakati mitikasi tu kila sekta yeyote nzuri halali yenye maslahi nipo .

Nikiwa katika sekta ya ujenziView attachment 3694287

Nikiwa katika kilimbo cha mbogamboga

View attachment 3694290

Nikiwa katika sekta ya kubangua Korosho na kuuza

View attachment 3694291

Nikiwa sekta ya ufugaji na kuhudumua mifugoView attachment 3694293

Nafanya hayo yote huku nikiwa bado nasoma , najiita Gunman kwenye mitikasi nikikamata silaha sijiulizi mara mbili ni kulenga shabaha tuView attachment 3694299
na una kimuandiko cha kupodoa mpka unanizidi,
 

Attachments

  • 20261020_130150.jpg
    20261020_130150.jpg
    507.4 KB · Views: 1
mimi na akili zangu timamu nimeamua kuangalia kirikuu kwa mara nyingine tena bila kushurutishwa na mtu
 
Back
Top Bottom