adriz
JF-Expert Member
- Sep 2, 2017
- 17,235
- 38,843
Ndio , ila najiona kama Mzee age go . Kuvuka 25 najiona Mzee tayariKumbe bado kijana mdogo kabisa, 2018 ndo unafanya paper ya kidato cha nne?
Ndio , ila najiona kama Mzee age go . Kuvuka 25 najiona Mzee tayariKumbe bado kijana mdogo kabisa, 2018 ndo unafanya paper ya kidato cha nne?
Haipingwi hiyo , inaonekana tuMm bwandogo sheikh
Hamna umeme huko ?saa 3 kasoro usiku ila huku kijijin kwetu ni kama saa 6 usiku giza ninene mno
hakuna tunatumia koroboiHamna umeme huko ?
unapata wapi muda wa kuandika kwa kuchoronga hivyo mdogo wetu🤭Alhamdulillah kumekucha #TheSunHasRisen
Jua limechomoza na matumaini mapya yanachomoza kila siku #StruglingNeveEndsView attachment 3694000
Ni manzi yake bwana huoni kipochi hicho?unapata wapi muda wa kuandika kwa kuchoronga hivyo mdogo wetu🤭
kumbe, basi sijazingatiaNi manzi yake bwana huoni kipochi hicho?
Muota magego umeamua kunikimbia kabisa?kumbe, basi sijazingatia
nipo mwingiMuota magego umeamua kunikimbia kabisa?
Anyways, siku njema.
Niliishia kububujikwa na machozi tu wala nisijue pa kushika.nipo mwingi
kwako pia
unaufaham huu wimbo?Niliishia kububujikwa na machozi tu wala nisijue pa kushika.
Asante.
Sio kipochi kuwa na heshima ni kibegi changu , na muandiko ni wangu sina Manzi Mimi , jinsi nilivyo na usongo wa Maisha napata wapi muda wa kuwa na Manzi , kumuita baby sijui my na kumCare ?😆😎Ni manzi yake bwana huoni kipochi hicho?
Napenda sana kuandika nina viNote book kibao , nikishiba kazi kuandika tu ilimradi nimeandika 😂unapata wapi muda wa kuandika kwa kuchoronga hivyo mdogo wetu🤭
hongeraNapenda sana kuandika nina viNote book kibao , nikishiba kazi kuandika tu ilimradi nimeandika 😂 View attachment 3694150