Al watani
Fungua profile yake JF
1. Taarifa za akaunti
Alijiunga
28 Desemba 2014
Hadhi
JF-Expert Member
Machapisho
21,797+
Reaction score
32,635+
Points
2,000
Mahali kwenye profile
Vienna
Takwimu kutoka ukurasa wa profile uliopatikana kwenye utafutaji. Idadi inaweza kuwa imebadilika. Mahali palipoandikwa kwenye profile si uthibitisho wa makazi yake halisi.
2. Historia na mwenendo wake JF
Al Watani amekuwa mwanachama tangu mwishoni mwa 2014, hivyo ana historia inayovuka muongo mmoja kwenye jukwaa.
Kwa machapisho niliyoyapata, anashiriki kwenye mijadala yenye maudhui tofauti, si mada moja pekee. Anaonekana kujihusisha na mijadala ya siasa za Afrika Mashariki, maendeleo, maisha ya jamii na mazungumzo ya burudani.
Julai 2026, jina lake lilionekana kwenye nafasi ya kwanza ya leaderboard ya shindano la Club Mate's Geography Quiz, akiwa na pointi nne wakati huo. Huu ni mfano wa ushiriki wake nje ya mijadala ya kisiasa.
Mijadala ya kijamii
Jina lake pia linaonekana kwenye reactions za mijadala kuhusu maendeleo ya vijijini, masuala ya maisha na uzoefu wa wadau
Kwa mfano, Aprili 2024 aliandika maoni makali dhidi ya mwanasiasa Zitto Kabwe katika mjadala wa sheria za uchaguzi. Agosti 2025 pia alitoa kauli fupi ya kumlinganisha Zitto na Profesa Lipumba. Hayo ni maoni yake ya kisiasa, si uthibitisho wa madai yaliyomo.
5. Uhusiano na wadau wengine
Jina lake linaonekana kwenye mijadala inayowashirikisha wadau mbalimbali, wakiwemo:
Mshana Jr, Lamomy, ShesRise_1 na win-one katika uzi wa Lamomy is back.
Palac, Seran na Eli Cohen katika mijadala ya kijamii.
Intelligent businessman katika mijadala ya uchumi na michezo.
Hii inaonyesha ushiriki wake katika mazingira tofauti ya JF, lakini reactions pekee hazithibitishi urafiki wa karibu na wadau hao..
🏆 Hitimisho la JF Deep Dive
Al Watani ni mmoja wa wanachama wa muda mrefu wa JamiiForums, mwenye historia kubwa ya kushiriki mijadala na kuonyesha mitazamo yake katika masuala mbalimbali.
Kinachojitokeza kwenye sampuli ya machapisho yake ni uwezo wa kuingia katika mijadala ya kisiasa kwa kauli za moja kwa moja, huku pia akishiriki mazungumzo ya kawaida ya wadau.
Kwa upande wa Uzi wa Usiku wa Manane, bado sijapata ushahidi wa kutosha kueleza nafasi yake, historia yake ndani ya uzi huo au wadau anaoingiliana nao zaidi huko. Hivyo, uchambuzi huu unahusu uwepo wake wa jumla kwenye JamiiForums, si maisha yake binafsi.