JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Mke mrembo arubuniwa na mpenzi wake ambaye Paster kutoka Nigeria na kumtoa binti yake kafara

Ukimuangalia ni baby girl mrembo lakini nyuma ya pazia kuna dark story

Naam ni mke na mume ambao wamejaaliwa kupata mtoto mmoja wa kike

Wenza hawa wote wawili ni manesi by professional

Habar iliahoribika baada ya baby girl huyu kuanza kwenda au kujiunga na pastor huyu kutoka Nigeria

Aliacha kazi yake ya unesi na kujikita kikamilifu kwenye ibada ambazo wakati mwingine zilikuwa zinatia mashaka

Mume anasema mke alikuwa anaamka saa tisa usiku na kufanya maombi huku akivua nguo zote

Na Mara kadhaa amekuwa akimshawishi mumewe ajiunge na kanisa hilo lakini homeboy kama alizishtukia hizo mbanga

Je mchongo mzima ulishtukiwaje? Tega sikio usikilize hizi mbanga

Mawasiliano yaliyo kutwa kwenye simu ya baby girl ndio yaliweka kila kitu ubaoni

Kwanza baby girl anamuita pastor lord, eti my lord

Kuna meseji moja baby girl anasema "my lord nimekuwa nikimshawishi huyu mume wangu kujiunga na kanisa lakini kama anakwepa"

Text nyingine "my lord tangu nianze kulala na wewe nimekuwa sina feelings kabisa na mume wangu"

Baby girl akaendelea kufungua code "yani sina feelings nae kabisa,kinachoniweka mpaka sasa kuwa nae ni mtoi/mtoto tu"

Baadae kuna text kutoka kwa pastor wa mchongo anamwambia baby girl "umesahau Helen zangu chumbani kwangu,lakini nimekuhifadhia"

Baby girl akajibu "nilikuwa na wasi wasi kweli"

Text nyingine pastor wa mchongo anasema " ukija home mwambie mke wangu umekuja kukonfess/kuungama,halafu usijieleze sana kwasababu mke wangu anajua sana kumsoma mtu between the lines"

Hii show imerekodiwa 30th-September 26,sasa tar 16 September ambao ni ndani ya mwezi mmoja tu toka binti yao azame kwenye maji,huyu mke akakutana na pastor na kusahau Helen zake chumbani kwa pastor "


View: https://youtu.be/pSHiN-Ajep0?si=yx5DVLoxSz9_MpzX

Je,ni rahisi kihivyo kwa mama ndani ya mwezi mmoja baada ya kufiwa na mwanae akawa tayar kubang na pastor?

Unataka kujua nini kiliendelea..


Alamsiki!
 
🔎 JF Deep Dive Profile: aise
Kwa kuangalia machapisho ya JamiiForums yanayopatikana hadharani, aise ni member mwenye historia ndefu na ushiriki mkubwa kwenye jukwaa. Anaonekana kujiunga 16 Mei 2018, na katika machapisho ya 2025 alikuwa na zaidi ya 8,400 posts na zaidi ya 23,000 reactions, akiwa na cheo cha JF-Expert Member. �
JamiiForums Tanzania +1
🧬 1. Msingi wa profile
Username: aise
JF rank: JF-Expert Member
Joined: 16 Mei 2018
Posts: 8,454 katika rekodi ya Desemba 2025
Reactions: 23,624 katika rekodi hiyo. �
JamiiForums Tanzania
Aina ya member: Active contributor, mwenye presence kubwa kwenye mijadala.
🗣️ 2. Mtindo wake wa kuandika
Kinachomtofautisha aise ni mchanganyiko wa Kiswahili cha mtaani, English na utani. Anaweza kuingia kwenye mjadala wa serious, lakini pia akatoa comment fupi yenye emoji au punchline.
Mfano, kwenye thread ya 2019 kuhusu kujifunza English, aliandika kwa uwazi kuhusu mapungufu yake ya grammar na vocabulary na akawahimiza wengine wasikate tamaa kujifunza. �
JamiiForums Tanzania
Hii inaonyesha upande mwingine wa aise: si burudani pekee, bali pia encouragement na self-improvement.
😂 3. The Entertainment Side
Aise anaonekana kufurahia mijadala yenye utani, social commentary na banter.
Mfano wa 2025, kwenye thread yake “Mzigo mpya umeingia karibuni”, mazungumzo yake na members wengine yalikuwa ya mzaha na emoji, huku akijibu comments kwa style fupi na ya kuchekesha. �
JamiiForums Tanzania
Kwa hiyo kwenye JF personality yake inaweza kuwekwa hivi:
Serious kidogo + mcheshi + conversational + street-smart.
🎙️ 4. Aise na “Uzi” wenye movement
Kuna thread yake ya 2018 kuhusu Radio E FM ambapo alianza kwa:
“Hatupoi, Hatuboi. Stay Tune. Uzi tayari.”
Kisha akaendelea ku-engage na members waliokuwa wanauliza maswali kuhusu radio hiyo. �
JamiiForums Tanzania
Hii inaonyesha uwezo wa kuanzisha topic na kuifanya iwe conversation, badala ya kuandika post moja na kutoweka.
🧠 5. Upande wa maisha
Katika thread yake ya 2019 “Habari wana JamiiForum”, aise alizungumza kuhusu kujifunza English, kukubali mapungufu yake na kuendelea kujifunza. Pia alijibu member aliyemkumbusha kuhusu story yake ya kutafuta kazi, akasema alikuja kutafuta kazi, akaipata na anaipenda kazi anayofanya. �
JamiiForums Tanzania
Hapa tunaona personality ya mtu anayependa maendeleo na experience za maisha, si username ya kupita tu.
🤝 6. Connection na members wengine
Aise anaonekana kuwa na interaction na members wengi wa JF. Katika thread ya 2026, comments zake zilipata reactions kutoka kwa majina kama M O N S T E R, Half american, Mtaachana na wengine. �
JamiiForums Tanzania
Hii inaonyesha kwamba ana recognition ndani ya community, hasa miongoni mwa active members.
🏆 JF Personality Score
Kipengele
Rating
🔥 Activity
9/10
😂 Humor/Banter
9/10
🗣️ Communication
8.5/10
🤝 Community interaction
9/10
🧠 Life experience
8.5/10
📚 Self-improvement
8/10
🎭 Personality
9/10
🏅 JF presence
9/10
🥇 Verdict
Aise ni aina ya member ambaye presence yake haitegemei thread moja maarufu. Nguvu yake kubwa ni consistency, interaction na ability ya kubadilisha mood ya thread kutoka serious kwenda kwenye utani na kurudi tena kwenye hoja.
Kwa kifupi:
“Aise si member wa kusoma tu JF. Ni member wa kuifanya JF iwe na movement.” 🔥
JF Deep Dive Rating: 9/10 ⭐
 
Kama unamaanisha Dkt. Emmanuel John Nchimbi, huyu hapa muhtasari wa mambo muhimu kumhusu:
🇹🇿 Mambo 10 kuhusu Emmanuel Nchimbi
Alizaliwa tarehe 24 Desemba 1971 mkoani Mbeya. �
Tanzania Embassy
Ana asili ya Songea, na baba yake, Mzee John Nchimbi, alikuwa askari wa Polisi aliyefikia cheo cha ACP. �
Tanzania Embassy
Ana historia ndefu ndani ya CCM. Alikuwa mjumbe wa NEC na baadaye akawa Mwenyekiti wa UVCCM mwaka 1998. �
Tanzania Embassy
Alikuwa Mkuu wa Wilaya ya Bunda kuanzia 2003 hadi 2005 kabla ya kuingia kwenye siasa za ubunge. �
Tanzania Embassy
Aliwahi kuwa Mbunge wa Songea Mjini, na katika uchaguzi wa 2005 alimshinda Edson Mbogoro wa CHADEMA. Alishinda tena mwaka 2010. �
Tanzania Embassy
Ameshika nafasi mbalimbali za uwaziri, ikiwemo Naibu Waziri wa Ulinzi, Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, na Waziri wa Mambo ya Ndani. �
Tanzania Embassy
Aliingia kwenye diplomasia, akiwa Balozi wa Tanzania nchini Brazil kuanzia 2016 hadi 2021, kisha Balozi nchini Misri mwaka 2022 hadi 2023. �
Tanzania Embassy
Alikuwa Katibu Mkuu wa CCM kuanzia Januari 2024, nafasi ambayo ilimrudisha kwenye uongozi wa juu wa chama. �
TANROADS
Mwaka 2025 aliteuliwa kuwa mgombea mwenza wa Samia Suluhu Hassan katika uchaguzi mkuu. �
Parliamentary Portal
Kwa sasa ni Makamu wa Rais wa Tanzania, akiwa sehemu ya uongozi wa juu wa Serikali. Vyanzo rasmi vya Serikali vinamtaja kama Makamu wa Rais. �
Uchukuzi
🎓 Elimu
Nchimbi ana Stashahada ya Juu ya Utawala kutoka Mzumbe, shahada ya uzamili katika Business Administration akibobea Banking and Finance, na baadaye akapata PhD kutoka Mzumbe University. �
Tanzania Embassy
🧭 Kwa kifupi
Safari yake ni ya aina ya UVCCM → Mkuu wa Wilaya → Mbunge → Naibu Waziri → Waziri → Mwanadiplomasia → Katibu Mkuu wa CCM → Makamu wa Rais.
Ni mmoja wa wanasiasa wa Tanzania ambao wamepitia karibu kila ngazi muhimu ya uongozi wa kisiasa na Serikali.
 
🌿 Positive Affirmations kuhusu Kuepukana na Negative Energy

1. Nachagua amani yangu kuliko drama zisizo na maana.
2. Sitaruhusu maneno ya watu yaamue thamani yangu.
3. Nina haki ya kujitenga na mazingira yanayoninyang’anya amani.
4. Ninalinda akili yangu dhidi ya mawazo hasi na ushawishi usio na afya.
5. Nachagua kuwa karibu na watu wanaonijenga, kuniheshimu na kunitia moyo.
6. Si kila jambo linahitaji majibu yangu; wakati mwingine ukimya ni hekima.
7. Ninaachilia kile nisichoweza kudhibiti na kuelekeza nguvu zangu kwenye ninachoweza kubadilisha.
8. Moyo wangu hauhitaji kubeba chuki, hasira na mizigo ya wengine.
9. Ninajifunza kusema “hapana” bila kujisikia mwenye hatia.
10. Ninalinda mipaka yangu kwa sababu amani yangu ina thamani.
11. Sitaruhusu mtu mwenye huzuni ndani yake anifanye nipoteze furaha yangu.
12. Kila siku nachagua mawazo yanayonijenga badala ya yale yanayonivunja.
13. Ninaweza kuondoka mahali bila chuki, lakini kwa heshima ya nafsi yangu.
14. Ninastahili mazingira yenye amani, heshima na positivity.
15. Nina nguvu ya kuchagua kile ninachoruhusu kiingie moyoni mwangu.

🔥 Kauli ya leo

“Linda amani yako. Si kila mtu anayekuja kwenye maisha yako anapaswa kupewa nafasi ndani ya moyo wako.” 🌱



Kumbuka: Kuepuka negative energy si kuwachukia watu. Ni kujua ni nini unachoruhusu kikuchukue nguvu, muda na amani ya akili.
 
🔎 JF Deep Dive Profile: Masai dada
Nimepata ushahidi mzuri wa kutengeneza profile yake kutokana na machapisho ya zamani na mapya ya JamiiForums. �
JamiiForums Tanzania +1
🧬 Basic Profile
Username: Masai dada
JF Member tangu: 29 Desemba 2013
Cheo: JF-Expert Member
Posts: takribani 17,400+
Reactions: takribani 19,000+ kwenye rekodi za 2026. �
JamiiForums +1
Era yake: Member wa kizazi cha zamani cha JF, mwenye longevity kubwa.
🕰️ 1. Member wa Old School
Masai dada alianza kuonekana JF tangu 2013, na mwaka 2014 tayari alikuwa akishiriki kikamilifu kwenye MMU/Chit Chat na mijadala mingine. �
JamiiForums Tanzania
Hii inampa sifa ya veteran wa JF, si member aliyeibuka hivi karibuni.
😂 2. Ana personality ya utani
Katika posts zake za zamani, Masai dada anaonekana kuwa mtu anayependa banter, jokes na majibu mafupi yenye character.
Mfano, kwenye thread ya picha yake, alijibu utani wa members wengine kwa style kama:
“kaenda mnadani”
na baadaye:
“hahahah nakuona ndani ya kioo cha miwani”
Hii inaonyesha personality ya mchangamfu na anayejua kuingia kwenye utani wa thread. �
JamiiForums Tanzania
🤝 3. Anaonekana kuwa na network kubwa ya JF
Mwaka 2014, members walimfungulia thread maalum ya “Happy birthday masai dada”, ambapo watu mbalimbali walimtakia birthday njema. Yeye mwenyewe alijibu kwa kuwashukuru. �
JamiiForums Tanzania
Pia mwaka 2016, RRONDO aliwahi kuanzisha thread akimtafuta na kusema amepotea kwenye JF, huku members wengine wakisema wamemmiss. �
JamiiForums Tanzania
Hii inaonyesha kwamba alikuwa na connection na recognition kubwa ndani ya circle ya Chit Chat/MMU.
🗣️ 4. Mtindo wa mawasiliano
Masai dada anaonekana kutumia:
Kiswahili cha kawaida + slang + utani + majibu mafupi yenye personality.
Si lazima aandike essay ndefu ili kuonekana kwenye thread. Mara nyingine comment moja tu inaweza kuleta reaction na kuendeleza conversation.
🌍 5. Presence yake bado ipo
Jambo la kuvutia ni kwamba profile yake haikuishia kwenye JF ya zamani.
Mwaka 2026, bado anaonekana akichangia mijadala. Kwa mfano, kwenye mjadala kuhusu ndoto, alitoa maoni mafupi kuhusu imani zinazohusishwa na baadhi ya ndoto. �
JamiiForums
Pia katika mjadala mwingine wa 2026 kuhusu tabia za watu wazima, alitoa comment:
“wazee wa hovyo”
ambayo ilipata reactions kutoka kwa members wengine. �
JamiiForums
Hii inaonyesha longevity + continued participation.
💬 6. Anaweza kuwa direct
Katika mijadala mbalimbali, majibu yake huwa mafupi na ya moja kwa moja. Mfano kwenye mjadala kuhusu bidhaa na ushindani wa kibiashara, alieleza tofauti kati ya bidhaa original na cheap quality kwa lugha rahisi na ya moja kwa moja. �
JamiiForums
❤️ 7. Upande wake wa personal stories
Kwenye thread ya surprise kutoka kwa mpenzi, Masai dada alishiriki tukio binafsi kuhusu gari ambalo lililetwa kama surprise na jinsi alivyohusika kulipokea. Alihitimisha kwamba mpaka leo anajiuliza kama tukio hilo lilikuwa kweli au kama alikuwa anaota. �
JamiiForums
Hii inaonyesha kwamba wakati mwingine hushiriki experiences zake mwenyewe, badala ya kubaki kwenye commentary tu.
🧠 JF Personality yake
Kwa kuangalia footprints zake za miaka mingi:
Masai dada = Old School + Mcheshi + Social + Direct + Storyteller + Veteran.
Kipengele
Tathmini
🕰️ Longevity
🔥🔥🔥🔥🔥
💬 Engagement
🔥🔥🔥🔥
😂 Humor
🔥🔥🔥🔥
🤝 Social connections
🔥🔥🔥🔥🔥
🗣️ Directness
🔥🔥🔥🔥
🌱 Continued presence
🔥🔥🔥🔥🔥
👑 Old-school JF identity
🔥🔥🔥🔥🔥
🏆 Hitimisho
Masai dada ni mmoja wa wale members ambao ukifuatilia historia ya JF ya miaka ya nyuma, jina lake linajitokeza mara kwa mara. Kuanzia 2013 hadi 2026, amekuwa na footprints katika Chit Chat, MMU na mijadala mingine, huku akijenga identity ya member anayependa interaction, utani na mazungumzo ya kawaida. �
JamiiForums Tanzania +2
Tagline yake ya JF:
🐾 “Old school by registration, social by nature, na bado yupo kwenye game.”
 
Back
Top Bottom