JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Mke mrembo arubuniwa na mpenzi wake ambaye Paster kutoka Nigeria na kumtoa binti yake kafara

Ukimuangalia ni baby girl mrembo lakini nyuma ya pazia kuna dark story

Naam ni mke na mume ambao wamejaaliwa kupata mtoto mmoja wa kike

Wenza hawa wote wawili ni manesi by professional

Habar iliahoribika baada ya baby girl huyu kuanza kwenda au kujiunga na pastor huyu kutoka Nigeria

Aliacha kazi yake ya unesi na kujikita kikamilifu kwenye ibada ambazo wakati mwingine zilikuwa zinatia mashaka

Mume anasema mke alikuwa anaamka saa tisa usiku na kufanya maombi huku akivua nguo zote

Na Mara kadhaa amekuwa akimshawishi mumewe ajiunge na kanisa hilo lakini homeboy kama alizishtukia hizo mbanga

Je mchongo mzima ulishtukiwaje? Tega sikio usikilize hizi mbanga

Mawasiliano yaliyo kutwa kwenye simu ya baby girl ndio yaliweka kila kitu ubaoni

Kwanza baby girl anamuita pastor lord, eti my lord

Kuna meseji moja baby girl anasema "my lord nimekuwa nikimshawishi huyu mume wangu kujiunga na kanisa lakini kama anakwepa"

Text nyingine "my lord tangu nianze kulala na wewe nimekuwa sina feelings kabisa na mume wangu"

Baby girl akaendelea kufungua code "yani sina feelings nae kabisa,kinachoniweka mpaka sasa kuwa nae ni mtoi/mtoto tu"

Baadae kuna text kutoka kwa pastor wa mchongo anamwambia baby girl "umesahau Helen zangu chumbani kwangu,lakini nimekuhifadhia"

Baby girl akajibu "nilikuwa na wasi wasi kweli"

Text nyingine pastor wa mchongo anasema " ukija home mwambie mke wangu umekuja kukonfess/kuungama,halafu usijieleze sana kwasababu mke wangu anajua sana kumsoma mtu between the lines"

Hii show imerekodiwa 30th-September 26,sasa tar 16 September ambao ni ndani ya mwezi mmoja tu toka binti yao azame kwenye maji,huyu mke akakutana na pastor na kusahau Helen zake chumbani kwa pastor "


View: https://youtu.be/pSHiN-Ajep0?si=yx5DVLoxSz9_MpzX

Je,ni rahisi kihivyo kwa mama ndani ya mwezi mmoja baada ya kufiwa na mwanae akawa tayar kubang na pastor?

Unataka kujua nini kiliendelea..


Alamsiki!

Kwetu wakristo, kuoa mwanamke mhafidhina sana wa dini ni hatari. Kipaumbele chake ni mchungaji sio wewe.

Wanawake wa kiislam wahafidhina ni wazuri sana na watiifu.
 
Kwetu wakristo, kuoa mwanamke mhafidhina sana wa dini ni hatari. Kipaumbele chake ni mchungaji sio wewe.

Wanawake wa kiislam wahafidhina ni wazuri sana na watiifu.
Ni kweli kabisa wanawake wakishashikwa kichwa na hao mapastor ni hatar sana,hapo mume huna lolote tena,ni kanisa na yeye na yeye na kanisa
 

Hawajakosea watu walio sema ukipendwa na mwanamke utainjoy​


Baby girl ni mwanafunzi wa Chuo huku homeboy ni mfanyabiashara au mjasiliamali

Pamoja na kwamba baby girl ni mwanafunzi lakini zile hela ambazo anatumiwa kutoka kwao kwa ajili ya gharama zake za Chuo ndio hizo ambazo amekuwa akimpatia jamaa yake aongezee mtaji wa biashara.

Kama haitoshi pesa hizo hizo ndio baby girl kamlipia jamaa chumba,kamnunulia jamaa yake simu

Baby girl Kama haitoshi bado anambless jamaa na mavazi na viatu,hata siku hiyo ambayo ishu ilibumbulika,baby girl akasema mbele ya kamera kwamba "hata hivi viatu alivyo vaa nimemnunulia mimi" akaendelea kusema hata hizi nguo nimemnunulia mimi"

Ila ndio hivyo tena mwenye bahati habahatiki,home boy pamoja na kupata treatment yenye hadhi ya kistaa kutoka kwa baby girl ,aliamua kwenda kutembea na kazini wa baby girl

Nako huko akapewa zawadi ya saa ambayo aliiuza,kumbe hiyo saa ni ya mshua wa baby girl, baby girl akafunguka kwamba hiyo saa ilimletea sana tabu brother wake kutoka kwa mshua,kwasababu mshua alihisi kaka wa baby girl ndio kainyakua ile saa

Kumbe maskini homeboy kahongwa huko nae akaitia sokoni,katika mahojiano yale homeboy alikula makofi kama mawili barabarani kutoka kwa baby girl baada ya.kujua homeboy amekula kazini yake


View: https://youtu.be/sbONZDlsJlA?si=_Hqb5BzYHwQMUii6

Mwisho wa siku homeboy alipokonywa simu na baby girl akawa anaondoka huku homeboy akibembeleza, haikujulikana mwisho wa siku ilikuwaje

Adios!
 
Back
Top Bottom