Usiogope amini tu 😅 (mwamposa voice)AI inanitamanisha nivue kinyago cha ananyomous nijitokeze hadharani nitembee kifua mbele😁
Kwenye movies zote sterling akiingiwa tamaa, huruma au wenge akivunja protocol tu ya anonymity anaingia nyavuni kuchezea vitasa kutoka kwa wahuni😁Usiogope amini tu 😅 (mwamposa voice)
Ukiogopa kutembea hapa
Njoo Pm usalama upo 🤣🤣🤣
Mafwele hayupoo
Inasikitisha sana kwamba hata mimi huniamini😢😢 aiseee dooohKwenye movies zote sterling akiingiwa tamaa, huruma au wenge akivunja protocol tu ya anonymity anaingia nyavuni kuchezea vitasa kutoka kwa wahuni😁
I trust nobody,Inasikitisha sana kwamba hata mimi huniamini😢😢 aiseee doooh
Achana na mambo ya movies Yoda 😅
Mimi sio CCM wala ChademaI trust nobody,
Mimi ni fugitive wa CCM, Theists/Dini na homophobes. Nikitiwa nyavuni kwa Tanzania ya sasa hakuna wa kunitetea😁.
"Sumu haijaribiwi kwa kuonja"- Freeman Aikael Mbowe, M/kiti wa zamani CHADEMA na sasa njiani kuelekea CCM😁Mimi sio CCM wala Chadema
Yeyote anaezingua napita nae
Nadhani hua unaona kule kwenye jukwaa la siasa
Then nime spend time madrassa kwa sababu ya familia ni Muslim
Kwa ufukunyuzi wangu nikaona sielewi nikahamia Ukristo napo sijaelewa baada ya kuipitia bibilia
Mpaka nilipoamua kuachana na issue za dini saivi nipo tu
Issue za Mungu na mengineo nimewaachia wanaoelewa
Kwenye ushoga napinga kwa sababu hata nature yenyewe inakataa issue za us*nge licha ya kua kila mtu anaweza kufanya anachotaka ilimradi haumizi wengine
So mimi nitakutetea ukidakwa kama kifaranga nitakua na Bango la #free Yoda
Sasa wewe unaogopa kwenda CCM kama Mbowe au kukutana na fwele boy🤣"Sumu haijaribiwi kwa kuonja"- Freeman Aikael Mbowe, M/kiti wa zamani CHADEMA na sasa njiani kuelekea CCM😁
Movie gani hiyo ?Ngoja nifuatilie hii movie hapa huenda Nita toka na kitu. 🤔
Dune part 2(nairudia tena)Movie gani hiyo ?
swadaktaAsubuhi baada ya kuangalia mauno na makalio tiktok unaamka na radio Maria 🤣🤣
Nilikuwa nimechoka sana kaka bey, umri nao umeniacha kwahiyo ni kulala saa mbili tu.. selfika hapana aisee!🤣 Kwanza ulinidanganya wewe..Mbona unalaza mshale mapema sana kamanda,au unaingia selfika🤣🤣
Ngoja nikakague kama walivuka mipaka maana niliacha mlango wazi😆Lindo check...
Makamanda
dosho12
Seran
mshamba_hachekwi
Tresor Mandala
The Gworl
win-one
Kwa kifupi sana naomba mnibrief status ya lindo kwenye maeneo yenu
This made my morning!👌🏽“Ukweli unaweza kukuumiza, lakini uongo unaweza kukuangamiza.”