JamiiForums Usiku wa manane

[emoji23] [emoji23] [emoji23] ndio maana kumbe mchele wa siku hizi haunukii![emoji848][emoji848]
wewe unataka harufu au kushiba? [emoji3][emoji3][emoji19][emoji19][emoji23]
 
Mwanamke anayependwa JF
Bado sijapata majibu. Naendelea kuwasikiliza wadau,kwa vigezo vyangu yule anaye kubalika sana nitaondoka nae na nitamtoa jf tuishi maisha yetu huko kitaa.

Huwa napenda kuchukua vile bora zaidi halafu itakuwa siri yetu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…