Chumchang Changchum
JF-Expert Member
- Nov 1, 2013
- 6,151
- 6,449
Kwa nini Babake?Vidole vyako vinagombania kugonga herufi, vitulize, hizi ni kazi zao wasigombanie
Kwa nini Babake?Vidole vyako vinagombania kugonga herufi, vitulize, hizi ni kazi zao wasigombanie
fresh kabisa man. naona Leo umeibukamwanangu aje aje boss
Dah mkuu basi kipindi hiko ndo tunaenda cafe kuchat na yahoo messenger, asee ile feeling ishapoteaga, km vile unasubiria barua kutoka kwenye basi kituoniBiology kwangu ilikuA jiwe sanaa. Daftari nikaliweka dom nikawa sisomi coz niliona napoteza time.nimekuja kusoma miezi ya mwisho nikatoka na D
Comp ilikua raha sana mkuu,kuingia yahoo wakati ule dah,na kucheza video games, ila mimi niliipenda sababu nilikua napata vi b na A nakua wa kwanza kwenye somo
Tangu aoe, kanitupa mwanafunzi kama jongoo na mti wakemwl wa balimi wapi siku hizi baby shem
Maji ya vuguvugu yatakata kiu yanguKwa mbio zile kweli una kiu, vipi nikupe maji moto au ya baridi
Wahenga waliokwepo kipindi kabla baba wa taifa hajazaliwa ndo wameandika kamusi tunayotumia sisi, sasa kizazi hiki cha sahivi wahenga wao ndo akina shoro mwamba, watoto wa watoto wao ndo watakuwa wanawaskiliza, huku wakiwa wanavaa nguo zilizoisha kabisaa [emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] kwahiyo haiwezi kuwa rasmi mpaka wawe wahanga kwanza?
Unaandika mnoko badala ya mkonoKwa nini Babake?
we unataka kujua umri wao uoni ni uchochezi 😀😀😀😀Hivi huyu na jje's nani mkubwa nani mdogo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] aisee[emoji848]Wanajua akipatika hato pelekwa Polisia,,
naruhusiwa kukuletea huko chumbani kwa niaba yakeNaomba maji kiu
Sina haja na umri wao, namaanisha nani bi mkubwa nani bi mdogowe unataka kujua umri wao uoni ni uchochezi 😀😀😀😀
Ulinzi ndani ya wiki nenda,ndio maana JF Usiku wa manane huwa Usiku wa maneno..Unaandika mnoko badala ya mkono
[emoji23] [emoji23] [emoji23] we mchokoziUnaandika mnoko badala ya mkono
Utakuja kuskia[emoji23] [emoji23] [emoji23] kwahiyo haiwezi kuwa rasmi mpaka wawe wahenga kwanza?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Dunia simama nishukeWahenga waliokwepo kipindi kabla baba wa taifa hajazaliwa ndo wameandika kamusi tunayotumia sisi, sasa kizazi hiki cha sahivi wahenga wao ndo akina shoro mwamba, watoto wa watoto wao ndo watakuwa wanawaskiliza, huku wakiwa wanavaa nguo zilizoisha kabisaa [emoji23][emoji23]
harakati zinabana ndi hivyo siku hizi nachungulia chungulia. Iceman 3D kaonekana yule dogofresh kabisa man. naona Leo umeibuka
Haya poa
Mzima lakini..Kama kobe, anachomoza kichwa tu
let's maneno .Haya poa