antjpm
JF-Expert Member
- Jul 13, 2016
- 673
- 640
Kweli kabisa hajui vibaumbele maana tulijua ni viwandaWatanzania wote hawana imani na JPM! Hana vision wala hana vipaumbele!
Kweli kabisa hajui vibaumbele maana tulijua ni viwandaWatanzania wote hawana imani na JPM! Hana vision wala hana vipaumbele!
Kweli mkuu hili picha naona kama la kihindi staring akizidiwa atasandaGame imechange usishangae sana Hali ngumu watu lazima waseme
Tumezoea kufungiw magazeti yanayosem ukwel. Ukwel Gan wanautka hatun imani n raisinadhani kisheria hajataja neno RAISI
Kwa sasa Linamilikiwa na Mmiliki wa Yanga kwa Miaka 10 Bwana Yusuf ManjiKesho Nape atakurupuka hivi bado gazeti hilo ni la Juma Pinto
Jamaa aliishamuuzia Rais wa Yanga. Gazeti la Manjiuna manisha riz 1 kaamua kucheza na sharubu za anco wake
Nashukuru mkuu ndio maana linauza haliegemei sana kuleKwa sasa Linamilikiwa na Mmiliki wa Yanga kwa Miaka 10 Bwana Yusuf Manji
Wewe unaishije na uliishijemliishi kama malaika sasa mtaishi kama mashetani
Kweli mkuu hili picha naona kama la kihindi staring akizidiwa atasanda
Mkuu watu wanaanza sema ili wapate watu Wa kuwasemeaKweli mkuu hili picha naona kama la kihindi staring akizidiwa atasanda
Kibanzi kwa mwenzio ni lawama wakati wewe una boliti watu hawasemiMkuu watu wanaanza sema ili wapate watu Wa kuwasemea
Nimekulewa mkuu inaonesha watu wamechoka ila walikuwa wanasubiri wa kuanzisha ila pia hili la kuzuia maandamano litawagharimu naona wanatumia nguvu nyingi sanaMkuu watu wanaanza sema ili wapate watu Wa kuwasemea